föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stutt á milli efstu knapa

3. júlí 2019 kl. 19:00

Hákon Dan og Stirnir frá Skriðu

Forkeppni í fjórgangi ungmenna

Forkeppni er lokið í fjórgangi ungmenna en alls tóku 40 knapar þátt í henni.

Efst er Ásdís Ósk Elvarsdóttir á Koltinnu frá Varmalæk með 7,07 í einkunn.

Jöfn í 2-4 sæti eru þau Þórdís Inga Pálsdóttir og Njörður frá Flugumýri II, Thelma Dögg Tómasdóttir og Marta frá Húsavík og Hákon Dan og Stirnir frá skriðu, en þau hlutu öll 7,0 í einkunn.

Þær eru einnig jafnar í 5-6 sæti, og fara þ.a.l. báðar í a-úrslit, þær Ylfa Guðrún og Gyða Sveinbjörg með 6,97. Það munar því litlu á efstu hestum eftir forkeppni.

Þátttökurétt í b-úrslitum eiga Viktoría Eik, Hafþór Hreiðar, Svanhildur Guðbrandsdóttir og Elín Árnadótir

 

Sæti         Keppandi                                                                           Heildareinkunn

1              Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk                     7,07

2-4            Hákon Dan Ólafsson / Stirnir frá Skriðu                                7,00

2-4            Þórdís Inga Pálsdóttir / Njörður frá Flugumýri II                     7,00

2-4            Thelma Dögg Tómasdóttir / Marta frá Húsavík                      7,00

5-6            Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti         6,97

5-6            Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins frá Skúfslæk                      6,97

7              Viktoría Eik Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg                       6,90

8              Hafþór Hreiðar Birgisson / Hróður frá Laugabóli                     6,87

9              Svanhildur Guðbrandsdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri       6,83

10             Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka                                   6,80

11             Hafþór Hreiðar Birgisson / Dimma frá Grindavík                    6,67

12             Þorgils Kári Sigurðsson / Fákur frá Kaldbak                          6,63

13             Rúna Tómasdóttir / Kóngur frá Korpu                                   6,60

14             Atli Freyr Maríönnuson / Bruni frá Efri-Fitjum                         6,57

15-18        Benjamín Sandur Ingólfsson / Toppur frá Litlu-Reykjum         6,53

15-18        Birta Ingadóttir / Hrönn frá Torfunesi                                     6,53

15-18        Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Katla frá Mörk                              6,53

15-18        Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum                   6,53

19-20        Elísa Benedikta Andrésdóttir / Lukka frá Bjarnanesi               6,50

19-20        Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir / Gola frá Bakkakoti                     6,50

21-22        Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Stórstjarna frá Akureyri               6,43

21-22        Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skriða frá Hlemmiskeiði 3     6,43

23             Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Vísa frá Hrísdal                               6,33

24             Dagbjört Skúladóttir / Gljúfri frá Bergi                                   6,30

25             Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir / Trú frá Ási                                 6,27

26-27        Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1               6,20

26-27        Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri                             6,20

28             Birta Ingadóttir / Fluga frá Oddhóli                                       6,17

29             Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi                               6,10

30             Katrín Eva Grétarsdóttir / Fannar frá Skammbeinsstöðum 1   6,07

31             Bríet Guðmundsdóttir / Eldborg frá Eyjarhólum                     6,03

32             Brynjar Nói Sighvatsson / Heimur frá Syðri-Reykjum              6,00

33             Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Hríð frá Hábæ                           5,90

34             Thelma Rut Davíðsdóttir / Þráður frá Ármóti                          5,80

35             Rakel Eir Ingimarsdóttir / Sigurvon frá Íbishóli                       5,77

36-37        Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Lottó frá Kvistum                        5,70

36-37        Bríet Guðmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum           5,70

38             Ásdís Brynja Jónsdóttir / Burkni frá Enni                               5,23

39-40        Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum                            0,00

39-40        Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti   0,00