þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrtakan komin á fullt

10. júní 2015 kl. 10:00

Róbert Petersen og Prisn frá Blönduósi á HM úrtöku.

Ráslistar og dagskrá fyrir Íþróttamót Spretts.

Hér eru ráslistar og dagskrá fyrir Íþróttamót Spretts.  Tæplega 500 skráningar voru fyrir mótið. Dagskráin er birt með fyrirvara um breytingar að er fram kemur í tilkynningu frá Spretti.

Dagskrá

Miðvikudagur 12.júní
Kl. 09:00 Knapafundur
Kl. 10:00 Fimmgangur F1
Matarhlé
Kl. 13:30 Fjórgangur V1
Kl. 16:00 Slaktaumatölt T2
Kl. 17:00 100m skeið
Kl. 18:00 Tölt T1
Matarhlé
Kl. 20:00 Gæðingaskeið ,Skeið 150m, Skeið 250m

Fimmtudagur 11.júní
11:00 Fimmgangur unglingaflokkur
Fimmgangur 2.flokkur
Fimmgangur 1.flokkur
13:20 Matarhlé
13:45 Tölt T3 1.flokkur
Tölt T3 barnaflokkur
Tölt T3 2.flokkur,
Tölt T3 ungmennaflokkur
Tölt T3 unglingaflokkur
16:20 Slaktaumatölt T4 2.flokkur og unglingaflokkur
Slaktaumatölt T4 1.flokkur
Tölt T7 2.flokkur
Tölt T7 barnaflokkur
Tölt T7 unglingaflokkur
Tölt T7 ungmennaflokkur
17:30 Fjórgangur 1.flokkur
18:30 Matarhlé
19:00 Fjórgangur barnaflokkur
Fjórgangur unglingaflokkur
Fjórgangur 2.flokkur
21:30 B úrslit fimmgangur 1.flokkur


Föstudagur 12.júní
10:00 Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
11:45 Tölt T1 ungmennaflokkur
13:00 Matarhlé
13:30 Fimmgangur F1 meistaraflokkur
17:30 B úrslit Fjórgangur unglingaflokkur
18:00 Tölt T1 meistaraflokkur
20:20 Matarhlé
20:40 Slaktaumatölt T2 ungmennaflokkur
Slaktaumatölt T2 meistaraflokkur

Laugardagur 13.júní
09:00 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur
11:20 Matarhlé
11:40 Fjórgangur V1 meistaraflokkur
14:40 B úrslit Tölt T1 meistaraflokkur
15:00 B úrslit Tölt T3 1.flokkur
15:20 B úrslit Fimmgangur V1 meistaraflokkur
15:50 A úrslit Fimmgangur V1 1.flokkur
16:30 B úrslit Fjórgangur 1. flokkur
17:00 B úrslit Fjórgangur ungmennaflokkur
17:30 B úrslit Fjórgangur meistaraflokkur
17:30 Matarhlé
18:00 Skeið 250m., 150m. og 100m. skeið

Sunnudagur 14.júní
09:00 Gæðingaskeið Unglingaflokkur
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Gæðingaskeið 2.flokkur
Gæðingaskeið 1.flokkur
Gæðingaskeið Meistaraflokkur
Verðlaunaafhending gæðingaskeið
11:00 Matarhlé
11:30 A úrslit Slaktaumatölt T4 1.flokkur
A úrslit Slaktaumatölt T4 2.flokkur og unglingaflokkur
A úrslit Slaktaumatölt T2 Ungmennaflokkur
A úrslit Slaktaumatölt T2 Meistaraflokkur
13:00 A úrslit Fimmgangur F2 1.flokkur
A úrslit Fimmgangur F2 2.flokkur
A úrslit Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
A úrslit Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur
A úrslit Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
15:30 A úrslit Fjórgangur V2 1.flokkur
A úrslit Fjórgangur V2 2.flokkur
A úrslit Fjórgangur V2 Barnaflokkur
A úrslit Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
A úrslit Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
A úrslit Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
18:30 Matarhlé
19:00 A úrslit Tölt T3 1.flokkur
A úrslit Tölt T3 2.flokkur
A úrslit Tölt T3 Barnaflokkur
A úrslit Tölt T3 Unglingaflokkur
A úrslit Tölt T7 2.flokkur, unglingaflokkur og ungmennaflokkur
A úrslit Tölt T7 Barnaflokkur
A úrslit Tölt T1 Ungmennaflokkur
A úrslit Tölt T1 Meistaraflokkur

Ráslistar fyrri umferðar úrtöku:

Fimmgangur F1      

 Nr. Knapi Aðildarfélag Hross  

 1 Logi Þór Laxdal Fákur Þeyr frá Holtsmúla 1 

 2 Arnór Dan Kristinsson Fákur Goldfinger frá Vatnsenda x

 3 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ 

 4 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Geisli frá Svanavatni x

 5 Viðar Ingólfsson Fákur Váli frá Eystra-Súlunesi I 

 6 Konráð Axel Gylfason Faxi Askur frá Laugavöllum x

 7 Mette Mannseth Léttfeti Stjörnustæll frá Dalvík 

 8 Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur Freyr frá Vindhóli x

 9 Bjarni Bjarnason Trausti Hnokki frá Þóroddsstöðum 

 10 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Stígandi Þeyr frá Prestsbæ x

 11 Reynir Örn Pálmason Hörður Greifi frá Holtsmúla 1 

 12 Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Vídalín Víðir frá Strandarhöfði x

 13 Guðmar Þór Pétursson Skuggi Helgi frá Neðri-Hrepp 

 14 Líney María Hjálmarsdóttir Stígandi Kunningi frá Varmalæk 

 15 Arnar Heimir Lárusson Sprettur Flosi frá Búlandi x

 16 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Ægir frá Efri-Hrepp 

 17 Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli Forkur frá Laugavöllum x

 18 Róbert Petersen Fákur Prins frá Blönduósi 

 19 Finnur Ingi Sölvason Glæsir Frabín frá Fornusöndum x

 20 Ásmundur Ernir Snorrason Máni Grafík frá Búlandi 

 21 Róbert Bergmann Geysir Fursti frá Stóra-Hofi x

 22 Sigurbjörn Bárðarson Fákur Spói frá Litlu-Brekku 

 23 Viktor Aron Adolfsson Sörli Glanni frá Hvammi III x

 24 Logi Þór Laxdal Fákur Freyþór frá Ásbrú 

 25 Arnór Dan Kristinsson Fákur Starkaður frá Velli II x

 26 Hans Þór Hilmarsson Geysir Kiljan frá Steinnesi 

 27 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 x

 28 Viðar Ingólfsson Fákur Kapall frá Kommu 

 29 Konráð Axel Gylfason Faxi Atlas frá Efri-Hrepp x

 30 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Gormur frá Efri-Þverá 

 31 Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur Ótta frá Sælukoti x

 Fjórgangur V1      

 Nr. Knapi Aðildarfélag Hross  

 1 Berglind Ragnarsdóttir Fákur Frakkur frá Laugavöllum 

 2 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Geysir Týr frá Skálatjörn *

 3 Anna-Bryndís Zingsheim Fákur Spretta frá Gunnarsstöðum *

 4 Kristín Lárusdóttir Kópur Þokki frá Efstu-Grund 

 5 Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur Ás frá Tjarnarlandi *

 6 Glódís Helgadóttir Sörli Prins frá Ragnheiðarstöðum *

 7 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Nótt frá Sörlatungu 

 8 Fríða Hansen Geysir Hrannar frá Leirubakka *

 9 Arnór Dan Kristinsson Fákur Straumur frá Sörlatungu *

 10 Halldóra Baldvinsdóttir Fákur Tenór frá Stóra-Ási 

 11 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Þytur frá Efsta-Dal II *

 12 Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Sylgja frá Ketilsstöðum *

 13 Guðmundur Björgvinsson Geysir Hrímnir frá Ósi 

 14 Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli Snægrímur frá Grímarsstöðum *

 15 Arnar Heimir Lárusson Sprettur Bjarmi frá Garðakoti *

 16 Ásmundur Ernir Snorrason Máni Spölur frá Njarðvík 

 17 Halldór Þorbjörnsson Trausti Ópera frá Hurðarbaki *

 18 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Stígandi Gjöf frá Sjávarborg *

 19 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 

 20 Finnur Ingi Sölvason Glæsir Sæunn frá Mosfellsbæ *

 21 Sigurður Sigurðarson Geysir Grunnur frá Hólavatni 

 22 Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Stimpill frá Vatni *

 23 Hinrik Ragnar Helgason Hörður Sýnir frá Efri-Hömrum *

 24 Harpa Sigríður Björnsdóttir Hörður Sváfnir frá Miðsitju *

 25 Skúli Æ Steinsson Sleipnir Nn frá Eyrarbakka 

 26 Valdimar Bergstað Logi Hugleikur frá Galtanesi 

 

 Slaktaumatölt T2      

 Nr. Knapi Aðildarfélag Hross  

 1 Arnór Dan Kristinsson Fákur Straumur frá Sörlatungu *

 2 Logi Þór Laxdal Fákur Freyþór frá Ásbrú 

 3 Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Stimpill frá Vatni *

 4 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Andri frá Vatnsleysu 

 5 Viktor Aron Adolfsson Sörli Glanni frá Hvammi III *

 6 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ 

 7 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Geysir Týr frá Skálatjörn *

 8 Reynir Örn Pálmason Hörður Greifi frá Holtsmúla 1 

 9 Viðar Ingólfsson Fákur Kapall frá Kommu 

 10 Arnór Dan Kristinsson Fákur Starkaður frá Velli II *

 11 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Ægir frá Efri-Hrepp 

 Tölt T1      

 Nr. Knapi Aðildarfélag Hross  

 1 Glódís Helgadóttir Sörli Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum *

 2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Stígandi Gjöf frá Sjávarborg *

 3 Sigurbjörn Bárðarson Fákur Jarl frá Mið-Fossum 

 4 Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli Snægrímur frá Grímarsstöðum *

 5 Birgitta Bjarnadóttir Geysir Þytur frá Gegnishólaparti *

 6 Finnur Ingi Sölvason Glæsir Sæunn frá Mosfellsbæ *

 7 Skúli Æ Steinsson Sleipnir Nn frá Eyrarbakka 

 8 Ásmundur Ernir Snorrason Máni Spölur frá Njarðvík 

 9 Eggert Helgason Ljúfur Stúfur frá Kjarri *

 10 Kristín Lárusdóttir Kópur Þokki frá Efstu-Grund 

 11 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður Sváfnir frá Miðsitju *

 12 Ragnar Tómasson Fákur Sleipnir frá Árnanesi 

 13 Hinrik Ragnar Helgason Hörður Sýnir frá Efri-Hömrum *

 14 Fríða Hansen Geysir Sturlungur frá Leirubakka *

 15 Berglind Ragnarsdóttir Fákur Frakkur frá Laugavöllum 

 16 Steinn Haukur Hauksson Fákur Hreimur frá Kvistum 

 17 Anna-Bryndís Zingsheim Fákur Spretta frá Gunnarsstöðum *

 18 Sigurður Sigurðarson Geysir Arna frá Skipaskaga 

 19 Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur Ófeig frá Holtsmúla 1 *

 20 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Þytur frá Efsta-Dal II *

 21 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Kilja frá Grindavík 

 22 Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Sylgja frá Ketilsstöðum *

 23 Thelma Dögg Harðardóttir Sörli Albína frá Möðrufelli *

    Skeið 100 m    

 1 Bjarni Bjarnason Trausti Hera frá Þóroddsstöðum 

 2 Leó Hauksson Hörður Örn frá Laugabóli 

 3 Teitur Árnason Fákur Jökull frá Efri-Rauðalæk 

 4 Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Odda frá Halakoti 

 5 Ragnar Tómasson Fákur Isabel frá Forsæti 

 6 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga 

 7 Finnur Ingi Sölvason Glæsir Tign frá Fornusöndum 

 8 Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Snarpur frá Nýjabæ 

 9 Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum 

 10 Sigurður Óli Kristinsson Geysir Flipi frá Haukholtum 

 11 Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða 

 12 Jón Bjarni Smárason Sörli Virðing frá Miðdal 

 13 Bjarni Bjarnason Trausti Glúmur frá Þóroddsstöðum 

 14 Guðmar Þór Pétursson Skuggi Rúna frá Flugumýri 

 15 Kjartan Ólafsson Hörður Hnappur frá Laugabóli 

 16 Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum 

 17 Ragnar Tómasson Fákur Branda frá Holtsmúla 1 

 18 Konráð Axel Gylfason Faxi Von frá Sturlureykjum 2 

 19 Sigurður Óli Kristinsson Geysir Goði frá Þóroddsstöðum 

 20 Erlendur Ari Óskarsson Fákur Ásdís frá Dalsholti 

 21 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ 

 22 Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 

 23 Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vaka frá Sjávarborg 

 24 Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Léttir frá Eiríksstöðum 

   Skeið 150m      

 1 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Sprettur IS2002188892 – Askur frá Efsta-Dal I 

 1 Erling Ó. Sigurðsson Fákur IS1999165791 – Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 

 2 Sigurður Sigurðarson Geysir IS2005165313 – Sveppi frá Staðartungu 

 2 Hans Þór Hilmarsson Geysir IS2008257650 – Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 

 3 Leó Hauksson Hörður IS2007149015 – Örn frá Laugabóli 

 3 Emil Fredsgaard Obelitz Geysir IS2005138252 – Þrándur frá Skógskoti 

 4 Reynir Örn Pálmason Hörður IS2000165139 – Skemill frá Dalvík 

 4 Kjartan Ólafsson Hörður IS2005249196 – Brík frá Laugabóli 

 5 Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS1993138909 – Óðinn frá Búðardal 

 5 Victor Ágústsson Sprettur IS1994149201 – Kyndill frá Bjarnarnesi 

 6 Árni Björn Pálsson Fákur IS2006149012 – Fróði frá Laugabóli 

 6 Ævar Örn Guðjónsson Sprettur IS1996186856 – Blossi frá Skammbeinsstöðum 1 

 7 Bjarni Bjarnason Trausti IS2006288809 – Blikka frá Þóroddsstöðum 

 7 Alexander Hrafnkelsson Hörður IS2008201128 – Tíbrá frá Hestasýn 

 8 Eyvindur Hrannar Gunnarsson Fákur IS2002287654 – Lilja frá Dalbæ 

 8 Sigurður Óli Kristinsson Geysir IS2003188801 – Goði frá Þóroddsstöðum 

 8 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Sprettur IS2007288893 – Eskja frá Efsta-Dal I 

 

 

 Skeið 250m      

 1 Bjarni Bjarnason Trausti IS2005288800 – Hera frá Þóroddsstöðum 

 1 Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur IS2004135518 – Snarpur frá Nýjabæ 

 2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2001184971 – Andri frá Lynghaga 

 2 Alexander Hrafnkelsson Hörður IS2007101127 – Elliði frá Hestasýn 

 3 Teitur Árnason Fákur IS2001158801 – Tumi frá Borgarhóli 

 3 Jón Bjarni Smárason Sörli IS2005225054 – Virðing frá Miðdal 

 4 Finnur Ingi Sölvason Glæsir IS2004284171 – Tign frá Fornusöndum 

 4 Ævar Örn Guðjónsson Sprettur IS2006257247 – Vaka frá Sjávarborg            

 5 Árni Sigfús Birgisson Sleipnir IS2003282463 – Vinkona frá Halakoti 

 5 Guðmundur Björgvinsson Geysir IS2002265792 – Gjálp frá Ytra-Dalsgerði 

 6 Bjarni Bjarnason Trausti IS2007188806 – Glúmur frá Þóroddsstöðum 

 6 Sigurður Óli Kristinsson Geysir IS2006249014 – Snælda frá Laugabóli 

 7 Konráð Axel Gylfason Fákur IS2006235895 – Von frá Sturlureykjum 2 

 7 Ólafur Þórðarson Geysir IS2008281827 – Skúta frá Skák 

 8 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006167040 – Ormur frá Framnesi 

 8 Þórir Örn Grétarsson Hörður IS1997156324 – Gjafar frá Þingeyrum 

 9 Ragnar Tómasson Fákur IS2004286692 – Branda frá Holtsmúla 1 

 

 Gæðingaskeið      

 Nr. Knapi Aðildafélag Hross  

 1 Logi Þór Laxdal Fákur IS2006181110 – Þeyr frá Holtsmúla 1 

 2 Reynir Örn Pálmason Hörður IS2003186697 – Greifi frá Holtsmúla 1 

 3 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007135606 – Ægir frá Efri-Hrepp 

 4 Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2005180240 – Starkaður frá Velli II *

 5 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Stígandi IS2004101166 – Þeyr frá Prestsbæ *

 6 Halldór Þorbjörnsson Trausti IS2004125520 – Vörður frá Hafnarfirði 

 7 Hans Þór Hilmarsson Geysir IS2004156286 – Kiljan frá Steinnesi 

 8 Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2005265229 – Grafík frá Búlandi 

 9 Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008125355 – Goldfinger frá Vatnsenda *

 10 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir IS2008187654 – Krókus frá Dalbæ 

 11 Viðar Ingólfsson Fákur IS2005135460 – Váli frá Eystra-Súlunesi I 

 12 Viktor Aron Adolfsson Sörli IS2000181573 – Glanni frá Hvammi III *

kær kveðja

Sprettur