miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stórmót Hrings

25. ágúst 2013 kl. 19:35

Anna Kristín Friðriksdóttir og Glaður frá Grund

Niðurstöður

Stórmót Hrings fór fram um helgina en samkvæmt mótshöldurum fór mótið vel fram, frábær skráning (149), frábærir hestar, knapar og veður til mótahald. Hér fyrir neðan koma niðurstöðurnar frá mótinu.

A - Úrslit Fjórgangur barnaflokkur                                                                     einkunn
   
    1 Freyja Vignisdóttir / Elding frá Litlu-Brekku                                       6,63
    2 Amalía Nanna Júlíusdóttir / Hjálmar frá Dalvík                             5,97
    3 Eyþór Þorsteinn Þorvarsson / Nn frá Ytri-Bægisá I                        5,33
    4 Steinunn Birta Ólafsdóttir / Hula frá Húsey                                     5,10       

A – Úrslit Fjórgangur  unglinga                                                                             einkunn
   1 Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu                                            6,80
   2 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir / Áfangi frá Sauðanesi                       6,70
   3 Ágústa Baldvinsdóttir / Logi frá Akureyri                                             6,67
   4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg                                        6,57
   5 Ólöf Antonsdóttir / Gildra frá Tóftum                                                     6,33
   6 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Máni frá Fremri-Hvestu                         6,27       


B – Úrslit Fjórgangur unglinga                                                                              einkunn

  1 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir / Áfangi frá Sauðanesi                    6,40           
  2 Sölvi Sölvason / Sæunn frá Sauðadalsá                                                 6,13
  3 Katrín Birna Barkardóttir / Zeta frá Hólshúsum                               5,93
  4 Eydís Arna Hilmarsdóttir / Rúbín frá Krossum 1                               5,80
  5 Bjarki Fannar Stefánsson / Þór frá Björgum                                        5,47       


A –Úrslit  Fjórgangur ungmenna                                                                         einkunn


   1 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund                                                    7,33       
   2 Fanndís Viðarsdóttir / Björg frá Björgum                                             7,23  
   3 Finnur Ingi Sölvason / Gulldís frá Múla                                                  6,40       

 
A úrslit Fjórgangur opinn flokkur                                                                       einkunn

   1 Lilja S. Pálmadóttir / Mói frá Hjaltastöðum                                       7,43
   2 Baldvin Ari Guðlaugsson / Senjor frá Syðri-Ey                                                     7,40
   3 Elvar Einarsson / Hlekkur frá Lækjamóti                                              7,33
   4 Þórarinn Eymundsson / Hængur frá Jarðbrú                                     7,10
   5 Bjarni Jónasson / Spölur frá Njarðvík                                                                      6,93
   6 Viðar Bragason / Perla frá Björgum                                                        6,83       


B úrslit Fjórgangur opinn flokkur                                                                       einkunn

  1  Viðar Bragason / Perla frá Björgum                                                         6,87       
  2 Camilla Höj / Örn frá Útnyrðingsstöðum                                               6,53
  3 Bergþóra Sigtryggsdóttir / Aría frá Jarðbrú                                          6,50
  4 Anna Catharina Gros / Sátt frá Grafarkoti                                            6,43       
  5 Hulda Lily Sigurðardóttir / Prýði frá Hæli                                              6,23       

 

A – Úrslit Fimmgangur opinn flokkur                                                               einkunn
  
1 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir / Dagur frá Strandarhöfði7,86   
2. Þórarinn Eymundsson / Þeyr frá Prestsbæ7,86   
3. Viðar Bragason / Binný frá Björgum7,05    
4. Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Bergsteinn frá Akureyri7,00    
5. Vignir Sigurðsson / Spói frá Litlu-Brekku6,90 

B – Úrslit Fimmgangur opinn flokkur                                                               einkunn
  
   1 Bjarni Jónasson / Dynur frá Dalsmynni                                                 6,88       
   2 Elvar Einarsson / Sváfnir frá Söguey                                                         6,57
   3 Þorvar Þorsteinsson / Kveikur frá Ytri-Bægisá I                               6,55
   4 Baldvin Ari Guðlaugsson / Ísafold frá Efri-Rauðalæk                    6,43       
   5 Camilla Höj / Skjóni frá Litla-Garði                                                          6,31       


 

A-úrslit Tölt opinn flokkur                                                                                      einkunn

1.              Þórarinn Eymundsson / Hængur frá Jarðbrú                          7,89
2.              Baldvin Ari Guðlaugsson /Senjor frá Syðri-Ey                         7,72
3.              Elvar Einarsson / Hlekkur frá Lækjamótir                                                   7,56
4.              Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund                       7,44
5.              Ásdís Ósk Einarsdóttir / Lárus frá Syðri-Skörðugili              7,39
6.              Anna Catharina Gros / Glóð frá Ytri-Bægisá 1                        6,89

 

 

 

B-úrslit Tölt opinn flokkur                                                                                      einkunn

1.              Anna Catharina Gros / Glóð frá Ytri-Bægisá 1                        6,78
2.              Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu                                 6,61
3.              Ágústa Baldvinsdóttir / Logi frá Akureyri                                                    6,11
4.              Íris Sveinbjörnsdóttir / Eyvör frá Akureyri                                6,00
5.              Ingveldur Ása Konráðsdóttir / Æsir frá Böðvarshólum    5,78

 

Gæðingaskeið opinn flokkur                                                                                einkunn

1.              Elvar Einarsson / Hrappur frá Sauðárkróki                               8,04
2.              Þórarinn Eymundsson / Þeyr frá Prestsbæ                              7,58
3.              Svavar Örn Hreiðarsson / Jóhannes Kjarval frá Hala        7,54

 

Skeið 100m (flugskeið)                                                                                             tími

1.              Elvar Einarsson / Segull frá Halldórsstöðum                          7,87
2.              Sveinbjörn Hjörleifsson / Jódís frá Dalvík                                                   8,46
3.              Svavar Örn Hreiðarsson / Jóhannes Kjarval frá Hala        8,49

 

Skeið 150m                                                                                                                     einkunn

1.              Sveinbjörn Hjörleifsson / Jódís frá Dalvík                                                   15,20
2.              Elvar Einarsson / Guðfinna frá Kirkjubæ                                                      15,61
3.              Svavar Örn Hreiðarsson / Alvar frá Hala                                                      15,77

 

Skeið 250m                                                                                                                     einkunn

1.              Sveinbjörn Hjörleifsson / Jódís frá Dalvík                                                   24,35
2.              Svavar Örn Hreiðarsson / Jóhannes Kjarval frá Hala        24,46
3.              Sveinn Ingi Kjartansson                  / Prati frá Eskifirði                              24,98