miðvikudagur, 24. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stórmót Hrings

23. ágúst 2016 kl. 12:07

Hestamannafélagið Hringur

Niðurstöður mótsins.

Úrslit á Stórmóti Hrings fóru fram í dag

Hér koma niðurstöður:

Tölt T2 

Opinn flokkur:

1. Mette Mannseth/ Kiljan frá Þúfum                          7,46

2. Finnbogi Bjarnason/ Dynur frá Dalsmynni              7,08

3. Sveinn Ingi Kjartansson/ Stígur frá Naustum III     6,38

4. Unnur Rún Sigurpálsdóttir/ Blíða frá Narfastöðum   6,33

5. Baldvin Ari Guðlaugsson/ Lipurtá frá Hóli II            6,13

Tölt T3 

Unglingaflokkur

1. Freyja Vignisdóttir/ Lygna frá Litlu-Brekku                      6,94

2. Freydís Þóra Bergsdóttir/ Svartálfur frá Sauðárkróki        6,72

3. Guðný Rúna Vésteinsdóttir/ Þruma frá Hofsstaðaseli        6,33

4. Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson/ Gígja frá Hrafnsstöðum 6,17

5. Stefanía Sigfúsdóttir/ Ljómi frá Tungu                            6,17

Meira vani

1. Barbara Wenzl/ Kjalvör frá Kálfsstöðum                  7,50

2. Mette Mannseth/ Verdí frá Torfunesi                       7,22

3. Anna Kristín Friðriksdóttir/ Brynjar frá Hofi             6,94

4. Magnús Bragi Magnússon/ Blær frá Laugardal         6,67

5. Þórhallur Þorvaldsson/ Björk frá Árhóli                   6,61

Minna vanir

1. Valgerður Sigurbergsdóttir/ Krummi frá Egilsá   7,00

2. Ágústa Baldvinsdóttir/ Krossbrá frá Kommu      6,44

3. Berglind Pétursdóttir/Dreyri frá Hóli                 6,00

4. Sævaldur Jens Gunnarsson/ Goði frá Hálsi        5,61

5. Arnar Sigfússon/ Ísöld frá Fornhagi 2               5,28

 

Fjórgangnur V1

Unglingaflokkur

1. Freydís Þóra Bergsdóttir/ Ötull frá Narfastöðum           6,90

2. Freyja Vignisdóttir/ Lygna frá Litlu-Brekku                   6,67

3. Guðný Rúna Vésteinsdóttir/ Þruma frá Hofsstaðaseli     6.47

4. Unnur Rún Sigurpálsdóttir/ Blíða frá Narfastöðum         6,40

5. Stefanía Sigfúsdóttir/ Höfði frá Sauðárkróki                 6,27

Meira Vanir

1. Fanndís Viðarsdóttir/ Stirnir frá Skriðu                   7,37

2. Mette Mannseth/ Sif frá Þúfum                              6,97

3. Guðbjörg Matthíasdóttir/Geisli frá Úlfsstöðum         6,93

4. Vignir Sigurðsson/ Nói frá Hrafnsstöðum                6,90

5. Línea María Hjálmarsdóttir/Elísa frá Reykjaflöt        6,73

Minna Vanir

1. Egill Már Vignisson/ Milljarður frá Barká               7,10

2. Berglind Pétursdóttir/ Hildigunnur frá Kollaleiru    6,73

3. Ágústa Baldvinsdóttir/ Blesa frá Efri Rauðalæk     6.50

4. Ólöf Antonsdóttir/ Gildra frá Tóftum                    6,50

5. Friðrik Þór Stefánsson/ Hending frá Glæsibæ       6,00

 

Fimmgangur

Ungmennaflokkur

1. Finnbogi Bjarnason/ Dynur frá Dalsmynni                         7,19

2. Bjarki Fannar Stefánsson/ Fálki frá Björgum                      6,39

3. Friðrik Þór Stefánsson/ Gró frá Glæsibær                          5,74

4. Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson/Gjafar frá Hrafnsstöðum   5.69

5. Ólöf Antonsdóttir/ Ómar frá Ysta-Gerði                             5,21

Meira Vanir

1. Línea María Hjálmarsdóttir/ Kunningi frá Varmalæk      7,50

2. Mette Mannseth/ Kiljan frá Þúfum                              7,38

3. Jón Páll Tryggvason/ Glóð frá Hólakoti                        6,95

4. Elísabet Jansen/ Molda frá Íbishóli                              6,31

5. Barbara Wenzl/ Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd            0,00