sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stórmót Geysis

3. ágúst 2014 kl. 14:37

Niðurstöður.

Stórmót Geysis var haldið um helgina. Ágætis skráning var á mótið en allar niðurstöður eru hér fyrir neðan:

TöLT T1
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt Kópur 7,77
2 Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Geysir 7,70
3 Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir 7,50
4 Ævar Örn Guðjónsson Veigur frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt Sprettur 7,17
5 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 7,03
6 Ævar Örn Guðjónsson Ás frá Strandarhjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur 6,97
7 Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt Geysir 6,87
41860 Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,83
41860 Ólafur Andri Guðmundsson Gunnhildur frá Feti Rauður/milli- stjörnótt Geysir 6,83
10 Ólafur Andri Guðmundsson Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 6,77
11 Ólafur Andri Guðmundsson Hjördís frá Lönguskák Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,63
12 Ólafur Andri Guðmundsson Nafni frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,60
13 Hallgrímur Birkisson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,57
14 Elvar Þormarsson Vornótt frá Pulu Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 6,50
15-16 Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 6,43
15-16 Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,43
17 Hallgrímur Birkisson Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,40
18 Hjörvar Ágústsson Ísafold frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesótt Geysir 6,33
19 Pernille Lyager Möller Drift frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Léttir 6,27
20 Magnús Ingi Másson Hnáta frá Koltursey Bleikur/fífil/kolóttur sk… Geysir 6,13
21 Þórólfur Sigurðsson Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 6,00
22 Þóranna Másdóttir Alvara frá Dalbæ Rauður/sót- einlitt Sleipnir 5,17
23-28 Camilla Petra Sigurðardóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Sprettur 0,00
23-28 Ómar Ingi Ómarsson Glettingur frá Horni I Rauður/milli- einlitt vin… Hornfirðingur 0,00
23-28 Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-… Sörli 0,00
23-28 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Saga frá Brúsastöðum Rauður/milli- einlitt Máni 0,00
23-28 Ómar Ingi Ómarsson Steinálfur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt Hornfirðingur 0,00
23-28 Þóranna Másdóttir Héðinn frá Dalbæ Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Sleipnir 0,00

B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,89
2 Hallgrímur Birkisson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,83
3 Ólafur Andri Guðmundsson Gunnhildur frá Feti Rauður/milli- stjörnótt Geysir 6,61
4 Elvar Þormarsson Vornótt frá Pulu Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 6,33
5 Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 6,22

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Geysir 7,83
2 Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt Kópur 7,67
3 Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir 7,44
41734 Ævar Örn Guðjónsson Ás frá Strandarhjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur 6,78
41734 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 6,78
6 Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,61

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð- einlitt Geysir 7,84
2 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt Sprettur 7,85
3 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin… Geysir 7,85
4 Ólafur Þórðarson Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 8,42
5 Anton Hugi Kjartansson Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt Hörður 8,63
6 Hulda Finnsdóttir Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Sprettur 8,65
7 Davíð Jónsson Nál frá Ytra-Dalsgerði Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 8,93
8 Hjörtur Magnússon Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,98
9 Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 9,84
10 Ólafur Þórisson Móhetta frá Strandarbakka Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 9,94
11 Elmar Ingi Guðlaugsson Tinna frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit Fákur 0,00
12 Ómar Ingi Ómarsson Jara frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-… Hornfirðingur 0,00
13 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt Geysir 0,00
14 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Blekking frá Litlu-Gröf Brúnn/mó- einlitt Máni 0,00

A FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Sigurboði frá Árbakka Linda Tommelstad Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,43
2 Kórall frá Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,42
3 Starkaður frá Velli II Alma Gulla Matthíasdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 8,41
4 Elding frá Laugardælum Bjarni Sveinsson Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 8,40
5 Vorboði frá Kópavogi Ingunn Birna Ingólfsdóttir Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,37
41797 Lukka frá Lindarholti Ólafur Andri Guðmundsson Jarpur/milli- einlitt Geysir 8,30
41797 Íri frá Gafli Elvar Þormarsson Rauður/milli- skjótt Geysir 8,30
8 Laufey frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,25
9 Penni frá Eystra-Fróðholti Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Geysir 8,24
10 Sóllilja frá Sauðanesi Þórarinn Ragnarsson Vindóttur/mó einlitt Geysir 8,22
11 Djörfung frá Skúfslæk Camilla Petra Sigurðardóttir Jarpur/milli- einlitt Sprettur 8,20
41986 Glettingur frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson Rauður/milli- einlitt vin… Geysir 8,18
41986 Seifur frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson Bleikur/fífil- blesótt Geysir 8,18
14 Alexandra frá Akureyri Jón Herkovic Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur 8,13
15 Gleði frá Flagbjarnarholti Hallgrímur Birkisson Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 8,12
16 Vænting frá Skarði Gísli Guðjónsson Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,07
17 Þrumugnýr frá Hestasýn Anton Hugi Kjartansson Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 8,04
18 Flögri frá Efra-Hvoli Herdís Rútsdóttir Geysir 8,02
19 Nótt frá Akurgerði Hjörvar Ágústsson Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,01
20 Rós frá Stokkseyrarseli Þórólfur Sigurðsson Rauður/dökk/dr. blesótt Sleipnir 7,95
21 Dalvar frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson Jarpur/ljós einlitt Geysir 7,94
22 Hnáta frá Koltursey Magnús Ingi Másson Bleikur/fífil/kolóttur sk… Hörður 7,92
23-26 Skyggnir frá Stokkseyri Sævar Örn Sigurvinsson Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 0,00
23-26 Logadís frá Múla Vilfríður Sæþórsdóttir Rauður/milli- stjörnótt Sörli 0,00
23-26 Frosti frá Selfossi Halldór Vilhjálmsson Grár/brúnn einlitt Sleipnir 0,00
23-26 Boði frá Breiðabólsstað Sigurður Sigurðarson Brúnn/milli- einlitt Sprettur 0,00

A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Kórall frá Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,69
2 Sigurboði frá Árbakka Linda Tommelstad Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,58
3 Lukka frá Lindarholti Ólafur Andri Guðmundsson Jarpur/milli- einlitt Geysir 8,52
4 Vorboði frá Kópavogi Ingunn Birna Ingólfsdóttir Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,47
5 Starkaður frá Velli II Alma Gulla Matthíasdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 8,38
6 Elding frá Laugardælum Bjarni Sveinsson Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 8,38
7 Íri frá Gafli Elvar Þormarsson Rauður/milli- skjótt Geysir 8,27
8 Laufey frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,16

B FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Tindur frá Heiði Sigurður Sigurðarson Geysir 8,51
2 Húna frá Efra-Hvoli Lena Zielinski Brúnn/mó- einlitt Geysir 8,49
3 Veigur frá Eystri-Hól Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli- einlitt Landssamband hestamannafélaga 8,48
4 Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski Rauður/milli- einlitt Geysir 8,45
5 Nafni frá Feti Ólafur Andri Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,44
6 Sólarorka frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir Brúnn/milli- einlitt Fákur 8,43
7 Hjördís frá Lönguskák Ólafur Andri Guðmundsson Jarpur/milli- einlitt Geysir 8,43
8 Sörli frá Hárlaugsstöðum Pernille Lyager Möller Brúnn/milli- einlitt Léttir 8,42
9 Stefán frá Hvítadal Hallgrímur Birkisson Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,42
10 Óson frá Bakka Vilfríður Sæþórsdóttir Brúnn/milli- einlitt Sörli 8,39
41955 Gaumur frá Skarði Vilfríður Sæþórsdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-… Sörli 8,39
41955 List frá Langsstöðum Sigurður Sigurðarson Grár/brúnn einlitt Landssamband hestamannafélaga 8,39
13 Kolbeinn frá Sauðárkróki Hallgrímur Birkisson Jarpur/milli- einlitt Geysir 8,37
14 Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2 Sigurður Sigurðarson Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 8,37
15 Hrísey frá Langholtsparti Lena Zielinski Jarpur/milli- tvístjörnótt Geysir 8,36
16 Freymóður frá Feti Ólafur Andri Guðmundsson Rauður/milli- blesótt Geysir 8,36
17-18 Dagfari frá Eylandi Bylgja Gauksdóttir Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 8,33
17-18 Garpur frá Skúfslæk Camilla Petra Sigurðardóttir Rauður/milli- einlitt Sprettur 8,33
19 Ás frá Strandarhjáleigu Ævar Örn Guðjónsson Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 8,31
20 Trú frá Heiði Sigurður Sigurðarson Geysir 8,29
21 Hrafnhetta frá Steinnesi Hulda Finnsdóttir Brúnn/milli- skjótt Geysir 8,28
22 Eik frá Vatnsleysu Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli- blesa auk le… Landssamband hestamannafélaga 8,28
23 Hafsteinn frá Kirkjubæ Hjörvar Ágústsson Rauður/milli- einlitt Geysir 8,26
24 Krás frá Árbæjarhjáleigu II Gísli Guðjónsson Rauður/milli- stjörnótt Geysir 8,24
25-26 Ísafold frá Kirkjubæ Hjörvar Ágústsson Rauður/milli- blesótt Geysir 8,23
25-26 Gammur frá Neðra-Seli Jón Herkovic Brúnn/milli- einlitt Fákur 8,23
27 Steinálfur frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,22
28 Kraftur frá Miðkoti Ólafur Þórisson Jarpur/rauð- einlitt Geysir 8,12
29 Sæglampi frá Múla Jón Herkovic Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 7,60
30-32 Alvara frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Rauður/sót- einlitt Sleipnir 0,00
30-32 Drift frá Hárlaugsstöðum 2 Pernille Lyager Möller Rauður/milli- einlitt Sóti 0,00
30-32 Kapall frá Kálfholti Ingunn Birna Ingólfsdóttir Rauður/milli- stjörnótt g… Geysir 0,00

A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Tindur frá Heiði Sigurður Sigurðarson Geysir 8,70
2 Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski Rauður/milli- einlitt Geysir 8,67
3 Sörli frá Hárlaugsstöðum Pernille Lyager Möller Brúnn/milli- einlitt Léttir 8,56
4 Sólarorka frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir Brúnn/milli- einlitt Fákur 8,46
5 Nafni frá Feti Ólafur Andri Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,45
6 Húna frá Efra-Hvoli Lena Zielinski Brúnn/mó- einlitt Geysir 8,43
7 Hjördís frá Lönguskák Ólafur Andri Guðmundsson Jarpur/milli- einlitt Geysir 8,36
8 Veigur frá Eystri-Hól Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli- einlitt Landssamband hestamannafélaga 8,27

UNGMENNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt Geysir 8,29
2 Hulda Björk Haraldsdóttir Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 8,19
3 Ragna Helgadóttir Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g… Ljúfur 8,19
4 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri 8,15
5 Þórólfur Sigurðsson Stör frá V-Stokkseyrarseli Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 7,99
6 Inken Lundemann Mökkur frá Hólmahjáleigu Adam 7,90
7 Jóna Þórey Árnadóttir Drengur frá Lindartúni Móálóttur,mósóttur/milli-… Sindri 7,74
41860 Þorsteinn Björn Einarsson Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt Sindri 0,00
41860 Ragnheiður Hallgrímsdóttir Hrappur frá Kálfholti Rauður/milli- nösótt Geysir 0,00

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt Geysir 8,36
2 Ragna Helgadóttir Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g… Ljúfur 8,28
3 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri 8,21
4 Hulda Björk Haraldsdóttir Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 8,21
5 Þórólfur Sigurðsson Stör frá V-Stokkseyrarseli Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 8,10
6 Inken Lundemann Mökkur frá Hólmahjáleigu Adam 7,95
7 Jóna Þórey Árnadóttir Drengur frá Lindartúni Móálóttur,mósóttur/milli-… Sindri 3,13

UNGLINGAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 8,33
2 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 8,30
3 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt Sindri 8,25
41734 Vilborg María Ísleifsdóttir Losti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 8,22
41734 Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt Máni 8,22
6 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 8,16
7 Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt Fákur 8,16
8 Aþena Eir Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt Máni 8,15
9 Svanhildur Guðbrandsdóttir Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt Kópur 8,09
10 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt Kópur 8,08
11 Máni Hilmarsson Fans frá Reynistað Grár/rauður blesótt Skuggi 8,08
12 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 7,98
13 Hafþór Hreiðar Birgisson Gaur frá Kópavogi Moldóttur/d./draug einlitt Sprettur 7,96
14 Hafþór Hreiðar Birgisson Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt Sprettur 7,95
15 Hafþór Hreiðar Birgisson Sprunga frá Kópavogi Brúnn/gló- skjótt Sprettur 7,89
16 Helga Þóra Steinsdóttir Svali frá Feti Rauður/ljós- einlitt Geysir 7,77
17-18 Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Brimfaxi 0,00
17-18 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri 0,00

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 8,53
2 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt Sindri 8,46
3 Aþena Eir Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt Máni 8,42
4 Vilborg María Ísleifsdóttir Losti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 8,38
5 Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 8,33
6 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt Kópur 8,23
7 Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt Fákur 8,20
8 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 8,15

BARNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt Sprettur 8,45
2 Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 8,29
3 Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni 8,24
4 Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt Geysir 8,18
5 Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt Sprettur 8,01
6 Birgitta Rós Ingadóttir Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt Sindri 7,64
7 Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Dreki frá Langholti II Rauður/milli- einlitt Geysir 6,82
41860 Selma María Jónsdóttir Gerpla frá Nolli Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00
41860 Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt Máni 0,00

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 8,40
2 Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt Geysir 8,34
3 Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni 8,15
4 Birgitta Rós Ingadóttir Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt Sindri 7,79
5 Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt Sprettur 6,93
6 Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Dreki frá Langholti II Rauður/milli- einlitt Geysir 3,83