sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stórmót Geysis

1. ágúst 2014 kl. 23:53

Védís Huld og Baldvin frá Stangarholti

Ráslistar morgundagsins.

Hér koma ráslistar laugardagsins og dagskrá á Stórmóti Geysis.

Laugardagur 2.ágúst
kl 8:00 B-flokkur
kl 10:40 ungmenni
kl 11:30 B-úrslit Tölt T1 opinnflokkur
kl 12:00 Matur
kl 13:00 Unglingar
kl 14:40 Börn
kl 15:30 100m skeið
kl 16:00 kaffi
kl 16:30 Öll A-úrslit í eftirfarandi röð
B-flokkur
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
Tölt T1 opinn flokkur
A-flokkur

Ráslisti
B flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Trú frá Heiði Sigurður Sigurðarson 8 Geysir 
2 2 V Sæglampi frá Múla Jón Herkovic Brúnn/milli- stjörnótt 7 Fákur Sæþór Fannberg Jónsson Glampi frá Vatnsleysu Litla-Þruma frá Múla
3 3 V Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Guðmundur Gíslason, Sigurlaug Steingrímsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Steinborg frá Lækjarbotnum
4 4 V Stefán frá Hvítadal Hallgrímur Birkisson Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir Hallgrímur Birkisson, Þórarinn B Þórarinsson Vilmundur frá Feti Kúnst frá Steinum
5 5 V Krás frá Árbæjarhjáleigu II Gísli Guðjónsson Rauður/milli- stjörnótt 7 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Svarta-Sól frá Skarði
6 6 V Óson frá Bakka Vilfríður Sæþórsdóttir Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
7 7 V Hjördís frá Lönguskák Ólafur Andri Guðmundsson Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir, Sigríður A. Kristmundsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Vor-Dís frá Halldórsstöðum
8 8 V Ísafold frá Kirkjubæ Hjörvar Ágústsson Rauður/milli- blesótt 8 Geysir Unnur Óskarsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Lilja frá Kirkjubæ
9 10 V Eik frá Vatnsleysu Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli- blesa auk le... 8 Landssamband hestamannafélaga Hestar ehf Hróður frá Refsstöðum Ösp frá Vatnsleysu
10 33 V Tindur frá Heiði Sigurður Sigurðarson 9 Geysir 
11 11 V Alvara frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Rauður/sót- einlitt 7 Sleipnir Þóranna Másdóttir, Már Ólafsson Hróður frá Refsstöðum Stemma frá Dalbæ
12 12 H Drift frá Hárlaugsstöðum 2 Pernille Lyager Möller Rauður/milli- einlitt 6 Sóti Guðmundur Gíslason, Sigurlaug Steingrímsdóttir Týr frá Skeiðháholti 3 Steinborg frá Lækjarbotnum
13 27 V Húna frá Efra-Hvoli Lena Zielinski Brúnn/mó- einlitt 8 Geysir Þórir Yngvi Snorrason Hrymur frá Hofi Litla-Nös frá Efra-Hvoli
14 13 V Gammur frá Neðra-Seli Jón Herkovic Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Jón Guðlaugsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Kvistum
15 15 V Freymóður frá Feti Ólafur Andri Guðmundsson Rauður/milli- blesótt 12 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Roði frá Múla Frá frá Feti
16 16 V Kapall frá Kálfholti Ingunn Birna Ingólfsdóttir Rauður/milli- stjörnótt g... 8 Geysir Sigrún Ísleifsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Syrpa frá Kálfholti
17 17 H Sörli frá Hárlaugsstöðum Pernille Lyager Möller Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Pernille Möller Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Ögn frá Hárlaugsstöðum
18 19 V Kraftur frá Miðkoti Ólafur Þórisson Jarpur/rauð- einlitt 7 Geysir Ólafur Þórisson Klængur frá Skálakoti Orka frá Miðkoti
19 14 V Gaumur frá Skarði Vilfríður Sæþórsdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sörli Þórunn Hannesdóttir Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri
20 20 V Dagfari frá Eylandi Bylgja Gauksdóttir Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur Skúli Rósantsson, Rut Skúladóttir Aron frá Strandarhöfði Vera frá Ingólfshvoli
21 18 V Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2 Sigurður Sigurðarson Rauður/milli- stjörnótt 10 Sprettur Birgir Ragnarsson Hugi frá Hafsteinsstöðum Glódís frá Stóra-Sandfelli 2
22 25 V Ás frá Strandarhjáleigu Ævar Örn Guðjónsson Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Geysir Henna Johanna Sirén Þristur frá Feti Skíma frá Búlandi
23 9 V Kolbeinn frá Sauðárkróki Hallgrímur Birkisson Jarpur/milli- einlitt 12 Geysir Birna Ósk Ólafsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Brella frá Hólum
24 21 V Garpur frá Skúfslæk Camilla Petra Sigurðardóttir Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur Camilla Petra Sigurðardóttir Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
25 22 V Sólarorka frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Valdimar Ómarsson, Silja Unnarsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Sóldögg frá Álfhólum
26 24 V Nafni frá Feti Ólafur Andri Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Vilmundur frá Feti Ösp frá Háholti
27 28 V Hrísey frá Langholtsparti Lena Zielinski Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir Ásta Lára Sigurðardóttir, Kjartan Kjartansson Markús frá Langholtsparti Hlín frá Langholtsparti
28 29 V Hrafnhetta frá Steinnesi Hulda Finnsdóttir Brúnn/milli- skjótt 9 Geysir Hulda Finnsdóttir, Þráinn Hjálmarsson Gammur frá Steinnesi Hnota frá Steinnesi
29 30 V Hafsteinn frá Kirkjubæ Hjörvar Ágústsson Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Hjörvar Ágústsson Eldjárn frá Tjaldhólum Andrea frá Kirkjubæ
30 23 V List frá Langsstöðum Sigurður Sigurðarson Grár/brúnn einlitt 7 Landssamband hestamannafélaga Joachim Grendel Loki frá Selfossi Mist frá Langsstöðum
31 31 V Steinálfur frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson Brúnn/milli- einlitt 5 Geysir Ómar Antonsson Álfur frá Selfossi Grús frá Horni I
32 26 V Veigur frá Eystri-Hól Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli- einlitt 8 Landssamband hestamannafélaga Hestar ehf Álfur frá Selfossi Nótt frá Árbakka

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Alexander Ísak Sigurðsson, Sigu Stígandi frá Leysingjastöðum Freyja frá Bjarnastöðum
2 2 V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 9 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Héla frá Efri-Hömrum
3 3 V Selma María Jónsdóttir Gerpla frá Nolli Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Ilona Viehl Þorri frá Þúfu í Landeyjum Síða frá Enni
4 5 V Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Dreki frá Langholti II Rauður/milli- einlitt 18 Geysir Ómar Jóhannsson Ilmur frá Langholti II Lucý frá Reykjavík
5 6 V Birgitta Rós Ingadóttir Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt 8 Sindri Birgitta Rós Ingadóttir Krókur frá Ásmundarstöðum Elja frá Steinum
6 7 V Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni Belinda Sól Ólafsdóttir Hróður frá Refsstöðum Gletting frá Varmalæk
7 10 V Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 8 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Helmingur frá Herríðarhóli Fluga frá Markaskarði
8 8 V Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
9 11 V Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 5 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Ágústínus frá Melaleiti Lukka frá Kjarnholtum II

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ómar Ingi Ómarsson Dalvar frá Horni I Jarpur/ljós einlitt 8 Hornfirðingur Ómar Antonsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þula frá Hólum
2 2 V Hulda Finnsdóttir Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur Vesturkot ehf Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
3 3 V Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Lárus Jóhann Guðmundsson Aron frá Strandarhöfði Tóa frá Hafnarfirði
4 4 V Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður Guðlaugur Pálsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Þruma frá Miðhjáleigu
5 5 V Davíð Jónsson Nál frá Ytra-Dalsgerði Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Geysir Finnur Egilsson Þytur frá Neðra-Seli Hnoss frá Ytra-Dalsgerði
6 6 V Hjörtur Magnússon Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 6 Stígandi Skeiðvellir ehf. Fróði frá Staðartungu Sjöfn frá Hækingsdal
7 7 V Ólafur Þórðarson Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Geysir Ólafur Örn Þórðarson Þytur frá Neðra-Seli Lukka frá Búlandi
8 8 V Elmar Ingi Guðlaugsson Tinna frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit 5 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson Glæsir frá Ketilsstöðum, Holt Stoð frá Ketilsstöðum, Holta-
9 9 V Ómar Ingi Ómarsson Seifur frá Horni I Bleikur/fífil- blesótt 7 Hornfirðingur Ómar Ingi Ómarsson Glampi frá Vatnsleysu Skör frá Eyrarbakka
10 10 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt 8 Sprettur Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson Kjarval frá Sauðárkróki Vænting frá Bakkakoti
11 11 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Blekking frá Litlu-Gröf Brúnn/mó- einlitt 14 Máni Hallgrímur Birkisson Fölskvi frá Neðra-Ási Þóra frá Litlu-Gröf
12 12 V Magnús Ingi Másson Hnáta frá Koltursey Bleikur/fífil/kolóttur sk... 8 Geysir Elías Þórhallsson, Pétur Jónsson Galsi frá Sauðárkróki Kjarnorka frá Sauðárkróki
13 13 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin... 14 Geysir Sigurður Sigurðarson Andri frá Hafsteinsstöðum Orka frá Hafsteinsstöðum
14 14 V Ólafur Þórisson Móhetta frá Strandarbakka Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Geysir Eiður Hilmisson Trandill frá Baldurshaga Norn frá Búlandi
15 15 V Anton Hugi Kjartansson Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður Halldóra Gunnarsdóttir, Jóhann Þór Jóhannesson Óliver frá Álfhólahjáleigu Ýr frá Jarðbrú
16 16 V Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð- einlitt 9 Geysir Davíð Jónsson Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi
17 17 V Ómar Ingi Ómarsson Jara frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hornfirðingur Ómar Antonsson Flygill frá Horni I Jósa frá Jaðri

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprunga frá Kópavogi Brúnn/gló- skjótt 11 Sprettur Guðfinna Lilja Sigurðardóttir, Birgir Hreiðar Björnsson Þristur frá Feti Birta frá Haga
2 2 H Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 12 Máni Aþena Eir Jónsdóttir Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka
3 3 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Viðar Halldórsson Tónn frá Garðsá Spes frá Víðinesi 2
4 5 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur Gunnar Justinussen Klettur frá Hvammi Kórea frá Grafarkoti
5 6 H Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 15 Sindri Harpa Rún Jóhannsdóttir Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
6 7 V Vilborg María Ísleifsdóttir Losti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt 11 Geysir Sigurður Sigurðarson, Birgir Ragnarsson Asi frá Kálfholti Sprengja frá Kálfholti
7 10 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt 7 Kópur Laugardælur ehf Álfur frá Selfossi Aða frá Húsavík
8 14 V Hafþór Hreiðar Birgisson Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur Gunnlaugur R Jónsson Blossi frá Syðsta-Ósi Irpa frá Neðri-Svertingsstöðu
9 12 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 7 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
10 9 V Aþena Eir Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Máni Tinna Rut Jónsdóttir Örvar frá Strönd II Mósa frá Hemlu I
11 13 V Helga Þóra Steinsdóttir Svali frá Feti Rauður/ljós- einlitt 14 Geysir Hallgrímur Birkisson Vængur frá Auðsholtshjáleigu Spá frá Akureyri
12 15 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Brimfaxi Valgerður Söring Valmundsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Folda frá Ytra-Skörðugili
13 16 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður Anton Hugi Kjartansson Orri frá Þúfu í Landeyjum Birta frá Ey II
14 17 V Máni Hilmarsson Fans frá Reynistað Grár/rauður blesótt 10 Skuggi Máni Hilmarsson Spyrnir frá Sigríðarstöðum Grábrá frá Reynistað
15 18 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt 10 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hvinur frá Egilsstaðakoti Iða frá Mosfelli
16 19 V Hafþór Hreiðar Birgisson Gaur frá Kópavogi Moldóttur/d./draug einlitt 7 Sprettur Birgir Hreiðar Björnsson Tindur frá Varmalæk Grádögg frá Vorsabæjarhjáleig
17 20 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 12 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Andvari frá Ey I Orka frá Hala
18 11 H Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 6 Máni Jón Steinar Konráðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Dama frá Langárfossi

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hulda Björk Haraldsdóttir Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli- einlitt 9 Sleipnir Lynghólsbúið ehf Keilir frá Miðsitju Rispa frá Eystri-Hól
2 2 V Þorsteinn Björn Einarsson Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt 12 Sindri Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Hvammur frá Norður-Hvammi Elding frá Eyvindarmúla
3 4 V Ragna Helgadóttir Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... 6 Ljúfur Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
4 5 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Hrappur frá Kálfholti Rauður/milli- nösótt 8 Geysir Ingunn Birna Ingólfsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Vera frá Kálfholti
5 6 V Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt 8 Geysir Bjarni Sigurðsson, Birgitta Bjarnadóttir Smári frá Skagaströnd Fluga frá Efri-Mýrum
6 7 V Jóna Þórey Árnadóttir Drengur frá Lindartúni Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sindri Atli Brynjarsson, Jóna Þórey Árnadóttir Geisli frá Litlu-Sandvík Hryðja frá Akranesi
7 8 H Þórólfur Sigurðsson Stör frá V-Stokkseyrarseli Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Sigurður Torfi Sigurðsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Lilja frá Garðabæ
8 3 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 8 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli