sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stórmót Geysis

1. ágúst 2014 kl. 23:48

Sigurboði og Linda

Niðurstöður dagsins í dag.

Hér koma niðurstöður úr Tölti T1 og A-flokki sem fram fór í dag í frábæru veðri á Gaddstaðaflötum við Hellu.

A flokkur
Forkeppni

Mót: IS2014GEY114 - Stórmót Geysis Dags.: 41647
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Sigurboði frá Árbakka / Linda Tommelstad 8,43 
2 Kórall frá Lækjarbotnum / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,42 
3 Starkaður frá Velli II / Alma Gulla Matthíasdóttir 8,41 
4 Elding frá Laugardælum / Bjarni Sveinsson 8,40 
5 Vorboði frá Kópavogi / Ingunn Birna Ingólfsdóttir 8,37 
41797 Lukka frá Lindarholti / Ólafur Andri Guðmundsson 8,30 
41797 Íri frá Gafli / Elvar Þormarsson 8,30 
8 Laufey frá Strandarhjáleigu / Elvar Þormarsson 8,25 
9 Penni frá Eystra-Fróðholti / Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir 8,24 
10 Sóllilja frá Sauðanesi / Þórarinn Ragnarsson 8,22 
11 Djörfung frá Skúfslæk / Camilla Petra Sigurðardóttir 8,20 
41986 Glettingur frá Horni I / Ómar Ingi Ómarsson 8,18 
41986 Seifur frá Horni I / Ómar Ingi Ómarsson 8,18 
14 Alexandra frá Akureyri / Jón Herkovic 8,13 
15 Gleði frá Flagbjarnarholti / Hallgrímur Birkisson 8,12 
16 Vænting frá Skarði / Gísli Guðjónsson 8,07 
17 Þrumugnýr frá Hestasýn / Anton Hugi Kjartansson 8,04 
18 Flögri frá Efra-Hvoli / Herdís Rútsdóttir 8,02 
19 Nótt frá Akurgerði / Hjörvar Ágústsson 8,01 
20 Rós frá Stokkseyrarseli / Þórólfur Sigurðsson 7,95 
21 Dalvar frá Horni I / Ómar Ingi Ómarsson 7,94 
22 Hnáta frá Koltursey / Magnús Ingi Másson 7,92 
23-26 Skyggnir frá Stokkseyri / Sævar Örn Sigurvinsson 0,00 
23-26 Logadís frá Múla / Vilfríður Sæþórsdóttir 0,00 
23-26 Frosti frá Selfossi / Halldór Vilhjálmsson 0,00

Tölt T1
Forkeppni Opinn flokkur -

Mót: IS2014GEY114 - Stórmót Geysis Dags.: 41647
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund 7,77 
2 Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum 7,70 
3 Lena Zielinski / Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 7,50 
4 Ævar Örn Guðjónsson / Veigur frá Eystri-Hól 7,17 
5 Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 7,03 
6 Ævar Örn Guðjónsson / Ás frá Strandarhjáleigu 6,97 
7 Lena Zielinski / Hrísey frá Langholtsparti 6,87 
41860 Pernille Lyager Möller / Sörli frá Hárlaugsstöðum 6,83 
41860 Ólafur Andri Guðmundsson / Gunnhildur frá Feti 6,83 
10 Ólafur Andri Guðmundsson / Unnur frá Feti 6,77 
11 Ólafur Andri Guðmundsson / Hjördís frá Lönguskák 6,63 
12 Ólafur Andri Guðmundsson / Nafni frá Feti 6,60 
13 Hallgrímur Birkisson / Dáti frá Hrappsstöðum 6,57 
14 Elvar Þormarsson / Vornótt frá Pulu 6,50 
15-16 Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 6,43 
15-16 Vilfríður Sæþórsdóttir / Óson frá Bakka 6,43 
17 Hallgrímur Birkisson / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,40 
18 Hjörvar Ágústsson / Ísafold frá Kirkjubæ 6,33 
19 Pernille Lyager Möller / Drift frá Hárlaugsstöðum 2 6,27 
20 Magnús Ingi Másson / Hnáta frá Koltursey 6,13 
21 Þórólfur Sigurðsson / Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,00 
22 Þóranna Másdóttir / Alvara frá Dalbæ 5,17 
23-28 Camilla Petra Sigurðardóttir / Garpur frá Skúfslæk 0,00 
23-28 Ómar Ingi Ómarsson / Glettingur frá Horni I 0,00 
23-28 Vilfríður Sæþórsdóttir / Gaumur frá Skarði 0,00 
23-28 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Saga frá Brúsastöðum 0,00 
23-28 Ómar Ingi Ómarsson / Steinálfur frá Horni I 0,00 
23-28 Þóranna Másdóttir / Héðinn frá Dalbæ 0,00