miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stimpill frá Vatni efstur

30. ágúst 2013 kl. 14:58

Andvari loftmynd

Metamót Spretts - B flokkur

Nú hafa um 100 hestar lokið keppni og er forkeppninni að ljúka í B flokknum á metamótinu en eftir mat verður síðan keppt í skeiði. 

Hér fyrir neðan er staðan eins og hún er nú:

 

Hestur Knapi Einkunn

Stimpill frá Vatni Jakob Svavar Sigurðsson 8,64
Kaspar frá Kommu Viðar Ingólfsson 8,6
Stígandi frá Stóra-Hofi Ólafur Ásgeirsson 8,56
Esja frá Kálfholti Ísleifur Jónasson 8,54
Reyr frá Melabergi Anna Björk Ólafsdóttir 8,53
Hamborg frá Feti Sigurður Vignir Matthíasson 8,52
Húna frá Efra-Hvoli Lena Zielinski 8,52
Flygill frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson 8,5

Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Viðar Ingólfsson 8,49
Einir frá Ytri-Bægisá I Líney María Hjálmarsdóttir 8,49
Lyfting frá Fyrirbarði Sæmundur Sæmundsson 8,49
Blæja frá Lýtingsstöðum Sigurður Sigurðarson 8,47
Smellur frá Bringu Snorri Dal 8,43
Hrísey frá Langholtsparti Lena Zielinski 8,42
Frakkur frá Laugavöllum Berglind Ragnarsdóttir 8,42
Orka frá Þverárkoti Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,42
Sævar frá Ytri-Skógum Vignir Siggeirsson 8,42
Dúx frá Útnyrðingsstöðum Helena Ríkey Leifsdóttir 8,41
Dáð frá Jaðri Ólafur Ásgeirsson 8,41
Kopar frá Reykjakoti Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir 8,36
Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Bjarki Freyr Arngrímsson 8,35
Þytur frá Sámsstöðum Þórarinn Ragnarsson 8,35
Gítar frá Stekkjardal Jakob Víðir Kristjánsson 8,34
Rauður frá Syðri-Löngumýri María Gyða Pétursdóttir 8,34
Gammur frá Neðra-Seli Jón Herkovic 8,34
Gletta frá Laugarnesi Erling Ó. Sigurðsson 8,34
Bragur frá Seljabrekku Reynir Örn Pálmason 8,32
Nemi frá Grafarkoti Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,32
Örlygur frá Hafnarfirði Adolf Snæbjörnsson 8,32
Kúnst frá Ytri-Skógum Vignir Siggeirsson 8,32
Kubbur frá Læk Jóhanna Margrét Snorradóttir 8,31
Þórólfur frá Kanastöðum Viggó Sigursteinsson 8,3
Leggur frá Flögu Ríkharður Flemming Jensen 8,3
Höfðingi frá Sælukoti John Sigurjónsson 8,3
Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Rakel Sigurhansdóttir 8,29
Prestur frá Litlu-Sandvík Jón Herkovic 8,28
Kóngur frá Skipanesi Jakob Svavar Sigurðsson 8,26
Þytur frá Stekkjardal Guðni Hólm Stefánsson 8,24
Elding frá Reykjavík Helgi Þór Guðjónsson 8,24
Kornelíus frá Kirkjubæ Sunna Sigríður Guðmundsdóttir 8,22
Sjarmur frá Heiðarseli Kristín Ingólfsdóttir 8,2
Spretta frá Gunnarsstöðum Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 8,2
Smiður frá Hólum Guðni Hólm Stefánsson 8,2
Geisli frá Möðrufelli Glódís Helgadóttir 8,2
Lottning frá Útnyrðingsstöðum Anna Berg Samúelsdóttir 8,19
Seifur frá Baldurshaga Malin Elisabeth Ramm 8,19
Stefnir frá Akureyri Davíð Jónsson 8,18
Roðaspá frá Langholti Guðni Halldórsson 8,18
Hreyfing frá Tjaldhólum Steingrímur Sigurðsson 8,16
Eyjalín frá Stekkjarhóli (Heimalandi) Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,14
Brynjar frá Laugarbökkum Birgitta Dröfn Kristinsdóttir 8,14
Háfeti frá Litlu-Sandvík Katrín Stefánsdóttir 8,13
Ari frá Litla-Moshvoli Valdís Ýr Ólafsdóttir 8,12
Vinur frá Reykjavík Jóhann Ólafsson 8,12
Sjóður frá Sólvangi Sigríður Pjetursdóttir 8,1
Kolbakur frá Hólshúsum Brynja Viðarsdóttir 8,1
Vökull frá Hólabrekku Arnar Heimir Lárusson 8,1
Penni frá Sólheimum Hrefna Hallgrímsdóttir 8,08
Stjörnufákur frá Blönduósi Jóhann Ólafsson 8,06
Frostrós frá Álfhólum Verena Christina Schwarz 8,04
Farsæll frá Íbishóli Rósa Líf Darradóttir 8,02
Ræll frá Hamraendum Guðrún Pétursdóttir 8,02
Krummi frá Kyljuholti Kristín Ingólfsdóttir 8,01
Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Sara 8
Stormur frá Hafragili Valdís Ýr Ólafsdóttir 8
Hugmynd frá Votmúla 2 Alexander Ágústsson 7,99
Birkir frá Fjalli Ingimar Jónsson 7,98
Sólon frá Lækjarbakka Hafdís Arna Sigurðardóttir 7,98
Jökull frá Hólkoti Helena Ríkey Leifsdóttir 7,96
Darri frá Vorsabæjarhjáleigu Símon Orri Sævarsson 7,96
Malla frá Forsæti Símon Orri Sævarsson 7,94
Sigríður frá Feti Petra Björk Mogensen 7,93
Hrókur frá Breiðholti í Flóa Einar Þór Einarsson 7,9
Prins frá Kastalabrekku Gréta Rut Bjarnadóttir 7,88
Goði frá Hólmahjáleigu Arnar Heimir Lárusson 7,86
Hlökk frá Enni Stella Björg Kristinsdóttir 7,85
Ilmur frá Fornusöndum Ásgerður Svava Gissurardóttir 7,83
Ljúfur frá Reykjavík Hólmsteinn Ö. Kristjánsson 7,71
Naskur frá Úlfljótsvatni Lára Jóhannsdóttir 7,71
Rönd frá Enni Sigurður Helgi Ólafsson 7,7
Bjarki frá Þjóðólfshaga 1 Sigrún Magnúsdóttir 7,68
Þór frá Saurbæ Kristjana Þórarinsdóttir 7,46