miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sterkustu töltpör landsins mæta

odinn@eidfaxi.is
25. mars 2016 kl. 17:10

Gloría frá Skúfslæk og Jakob Sigurðsson

Samskipahöllinni í Kópavogi næstkomandi laugardag.(26.mars).

Styttist í Allra sterkustu í Samskipahöllinni í Kópavogi næstkomandi laugardag.(26.mars)
Sterkustu töltpör landsins mæta, glæsilegir stóðhestar, happdrætti á heimsvísu og hin geysivinsæla stóðhestaveisla þ.s. eru engin núll og allir vinna folatoll undir glæsta stóðhesta fyrir aðeins Kr 25.000. Greddi rokk kemur okkur í gírinn með söng og frábærum gítarleik.
Miðasalan heldur áfram á laugardag í Líflandi, Topreiter og Baldvin og Þorvaldi á Selfossi á morgun meðan búðirnar eru opnar og svo frá kl 18 þegar húsið opnar í Samskipahöllinni.
Sjáumst öll kát og hress á þessum stórviðburði og höfum gaman saman.
Landsliðsnefnd LH

Ráslisti
Nr. Knapi Hestur Félag Eigandi

1 Barbara Wenzl Grámann frá Hofi á Höfðaströnd Stígandi Hofstorfan slf.

2 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Máni Ásdís Adolfsdóttir, Brynjar Guðmundsson

3 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Sleipnir Elín Holst

4 Teitur Árnason Kúnst frá Ytri-Skógum Fákur Teitur Árnason

5 Ragnhildur Haraldsdóttir Rökkva frá Reykjavík Hörður Ragnhildur Haraldsdóttir

6 Sigurður Óli Kristinsson Kná frá Nýjabæ Geysir Ólöf Kolbrún Guðbrandsdóttir, Fákshólar ehf

7 Sigurbjörn Bárðarson Frétt frá Oddhóli Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir

8 Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey

9 Eyrún Ýr Pálsdóttir Reynir frá Flugumýri Sleipnir Eyrún Anna Sigurðardóttir, Sigurður Rúnar Pálsson

10 Reynir Örn Pálmason Sváfnir frá Miðsitju Hörður Harpa Sigríður Bjarnadóttir

11 Bergur Jónsson Katla frá Ketilsstöðum Sleipnir Guðmundur Þorsteinn Bergsson

12 Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Geysir Sigurlaug, Lena, Guðmundur

13 Bylgja Gauksdóttir Nína frá Feti Sprettur Fet ehf

14 Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Faxi Berglind Ragnarsdóttir

15 Hans Þór Hilmarsson Síbíl frá Torfastöðum Geysir Ólafur Einarsson, Drífa Kristjánsdóttir

16 Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal Snæfellingur Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf.

17 Viðar Ingólfsson Von frá Ey I Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir

18 Elías Þórhallsson Staka frá Koltursey Hörður Árni Ingvarsson, Hrafndís Katla Elíasdóttir

19 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon

20 Matthías Leó Matthíasson Dáð frá Jaðri Sleipnir Jörðin Jaðar 2 ehf

21 Árni Björn Pálsson Skíma frá Kvistum Fákur Kvistir ehf.

22 Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Ljúfur Eiríkur Gylfi Helgason

23 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Fákur Kristbjörg Eyvindsdóttir, Eindís Kristjánsdóttir

24 Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka Sprettur Jakob Hansen