þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sterkir hestar á Hvammstanga

18. júní 2015 kl. 14:23

Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti sigruðu slaktaumatölt.

Úrslit frá Opnu íþróttamóti Þyts.

Opna íþróttamót Þyts var haldið á Hvammstanga 13. júní sl. Sterkir hestar mættir til leiks í flestum greinum, veðrið var flott (loksins) og allir skemmtu sér vel að er fram kemur í tilkynningu frá Þyt.
Úrslit urðu eftirfarandi
Tölt T1 - 1.flokkur
1. Elvar Logi Friðriksson - Byr frá Grafarkoti 7,06
2. Vigdís Gunnarsdóttir - Flans frá Víðivöllum fremri 6,72
3 Einar Reynisson - Muni frá Syðri-Völlum 6,56
4. Jóhann B. Magnússon - Mynd frá Bessastöðum  6,56
5. Kolbrún Grétarsdóttir - Stapi frá Feti 6.50
Tölt T3 - 2.flokkur
1. Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1     6.17
2. Ruth Bakels (keppti sem gestur) - Rán frá Skefilsstöðum    5,83
3. Marina Schregelmann - Stúdent frá Gauksmýri     5,50
4. Eydís Ósk Indriðadóttir - Vídalín frá Grafarkoti 5,22
5. Sigrún Eva Þórisdóttir - Dropi frá Hvoli    5,06
Tölt T3 - Ungmennaflokkur
1. Finnbogi Bjarnason - Roði frá Garði     7,00
2. Birna Olivia Agnarsdóttir - Jafet frá Lækjamóti    6.06
3. Fanndís Ósk Pálsdóttir - Biskup frá Sauðárkróki    5,89
Tölt T3 - Unglingaflokkur
1. Karítas Aradóttir - Björk frá Lækjamóti    6,50
2. Eva Dögg Pálsdóttir - Glufa frá Grafarkoti    6,44
3. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti   5,72
4. Ásdís Brynja Jónsdóttir - Vigur frá Hofi   5,61
5. Birgitta Sól Helgadóttir - Valdís frá Blesastöðum 1A   4,61
Tölt T3 - Barnaflokkur
1. Ingvar Óli Sigurðsson - Vænting frá Fremri-Fitjum    5,83
2. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Kátur frá Grafarkoti   5,28
3. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi   5,17
Tölt T2 
1. Fanney Dögg Indriðadóttir - Brúney frá Grafarkoti    7,50
2. Finnbogi Bjarnason - Blíða frá Narfastöðum   7,13
3. Vigdís Gunnarsdóttir - Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1    6,96
Fjórgangur V1 - 1.flokkur
1. Bjarni Jónasson - Hafrún frá Ytra-Vallholti   6,60
2. Vigdís Gunnarsdóttir - Sögn frá Lækjamóti    6,47
3. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Ræll frá Varmalæk   6,27
4. Jónína Lilja Pálmadóttir - Svipur frá Syðri-Völlum   6,20
5. Jessie Huijbers - Hátíð frá Kommu     5,87
Fjórgangur V2 - 2.flokkur
1. Marina Schregelmann - Diddi frá Þorkelshóli 2     6,17
2. Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1     6,03
3. Sigrún Eva Þórisdóttir - Dropi frá Hvoli     5,23
4. Eydís Ósk Indriðadóttir - Vídalín frá Grafarkoti 5,17
Fjórgangur V2 - Ungmennaflokkur
1. Ragnheiður Petra Óladóttir - Daníel frá Vatnsleysu     6,40
2. Birna Olivia Agnarsdóttir - Jafet frá Lækjamóti    5,97
3. Fríða Marý Halldórsdóttir - Sóley frá Brekku í Þingi     5,90
4. Kristófer Smári Gunnarsson - Feykja frá Höfðabakka    5,77
5. Fanndís Ósk Pálsdóttir - Biskup frá Sauðárkróki    5,60
Fjórgangur V2 - Unglingaflokkur
1. Eva Dögg Pálsdóttir - Glufa frá Grafarkoti     6,50
2. Karítas Aradóttir - Vala frá Lækjamóti     6,00
3. Ásdís Brynja Jónsdóttir - Vigur frá Hofi     5,80
4. Birgitta Sól Helgadóttir - Valdís frá Blesastöðum 1A    4,00
5. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti    2,07
Fjórgangur V5 - Barnaflokkur
1. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Orrusta frá Lækjamóti     5,33
2. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Æringi frá Grafarkoti     5,04
3. Ingvar Óli Sigurðsson - Vænting frá Fremri-Fitjum   2,63
Fjórgangur V5
1. Elvar Logi Friðriksson - Auðlegð frá Grafarkoti   5,87
2. Herdis Einarsdóttir - Átta frá Grafarkoti   5,50
Fimmgangur F1 - 1.flokkur
1. Bjarni Jónasson - Dynur frá Dalsmynni    6,76
2. Jóhann Magnússon - Sjöund frá Bessastöðum    6,40
3. Elvar Logi Friðriksson - Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá    6,10
4. Þóranna Másdóttir - Ganti frá Dalbæ    5,67
5. Herdís Einarsdóttir - Göslari frá Grafarkoti     4,90
Gæðingaskeið 
1. Jóhann Magnússon - Sjöund frá Bessastöðum 6,21
2. Kolbrún Grétarsdóttir - Ræll frá Gauksmýri   3,42
100 metra Flugskeið
1. Kristófer Smári Gunnarsson - Kofri frá Efri-Þverá    8,63
2. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi    8,92