laugardagur, 19. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sterkir hestar á ráslista skeiðgreina

22. mars 2012 kl. 15:31

Sterkir hestar á ráslista skeiðgreina

Skeiðmót Meistaradeildar í hestaíþróttum fer fram að Ármóti núna á laugardaginn og hefjast leikar kl. 12:00. Gera má ráð fyrir harðri keppni í báðum greinum þar sem margir sterkir hestar eru skráðir til leiks.

 
Sigurvegarinn í gæðingaskeiði í fyrra, Viðar Ingólfsson, Hrímnir, á Má frá Feti mun reyna að verja titilinn en gera má ráð fyrir að Íslandsmeistarinn í gæðingaskeiði í fyrra Haukur Baldvinsson, Auðsholtshjáleiga, á Fal frá Þingeyrum, stefni á að ná í gullið. Eins eru mörg önnur þekkt nöfn á ráslistanum sem munu eflaust berjast hart við þessa tvo þannig að gera má ráð fyrir harðri baráttu um gullið í gæðingaskeiði.
 
Í 150m skeiði má einnig gera ráð fyrir æsispennandi keppni þar sem 7 af 10 fljótustu vekringum ársins 2011 eru skráðir til leiks. Veðurspáin er hagstæð fyrir laugardaginn þannig að það má gera ráð fyrir góðum tímum og æsispennandi keppni í skeiði á þessu fyrsta skeiðmóti ársins.
 
 
Gæðingaskeið
Nr      Keppandi        Lið     Hestur
1       Eyjólfur Þorsteinsson   Lýsi    Vera frá Þóroddsstöðum
2       Þórdís Erla Gunnarsdóttir       Auðsholtshjáleiga       Trostan frá Auðsholtshjáleigu
3       Teitur Árnason  Árbakki / Norður-Götur  Korði frá Kanastöðum
4       Sigurður Vignir Matthíasson     Ganghestar / Málning    Hringur frá Fossi
5       Sigursteinn Sumarliðason        Spónn.is        Friður frá Miðhópi
6       Valdimar Bergstað       Ganghestar / Málning    Týr frá Litla-Dal
7       Sigurbjörn Bárðarson    Lýsi    Flosi frá Keldudal
8       Ævar Örn Guðjónsson     Spónn.is        Bergþór frá Feti
9       Jakob Svavar Sigurðsson Top Reiter / Ármót      Minning frá Ketilsstöðum
10      Viðar Ingólfsson        Hrímnir Már frá Feti
11      Guðmundur Björgvinsson  Top Reiter / Ármót      Logadís frá Syðra-Garðshorni
12      Elvar Þormarsson        Spónn.is        Gjafar frá Þingeyrum
13      John Kristinn Sigurjónsson      Hrímnir Ás frá Ármóti
14      Ragnar Tómasson Árbakki / Norður-Götur  Gríður frá Kirkjubæ
15      Þorvaldur Árni Þorvaldsson      Top Reiter / Ármót      Kiljan frá Steinnesi
16      Sara Ástþórsdóttir      Ganghestar / Málning    Völur frá Árbæ
17      Artemisia Bertus        Hrímnir Dynfari frá Steinnesi
18      Eyvindur Mandal Hreggviðsson    Auðsholtshjáleiga       Ársól frá Bakkakoti
19      Sigurður Sigurðarson    Lýsi    Freyðir frá Hafsteinsstöðum
20      Hinrik Bragason Árbakki / Norður-Götur  Fálki frá Tjarnarlandi
21      Haukur Baldvinsson      Auðsholtshjáleiga       Falur frá Þingeyrum
 
150m skeið
Nr      Riðill  Keppandi        Lið     Hestur
1       1       Haukur Baldvinsson      Auðsholtshjáleiga       Everest frá Borgarnesi
2       1       Daníel Ingi Smárason    Hrímnir Blængur frá Árbæjarhjáleigu
3       2       Ævar Örn Guðjónsson     Spónn.is        Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
4       2       Guðmundur Björgvinsson  Top Reiter / Ármót      Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
5       3       Elvar Þormarsson        Spónn.is        Blossi frá Skammbeinsstöðum
6       3       Artemisia Bertus        Hrímnir Perla frá Skriðu
7       4       Eyvindur Mandal Hreggviðsson    Auðsholtshjáleiga       Ársól frá Bakkakoti
8       4       Sigurður Sigurðarson    Lýsi    Drift frá Hafsteinsstöðum
9       5       Þórdís Erla Gunnarsdóttir       Auðsholtshjáleiga       Lilja frá Dalbæ
10      5       Ragnar Tómasson Árbakki / Norður-Götur  Gríður frá Kirkjubæ
11      6       Sigurbjörn Bárðarson    Lýsi    Óðinn frá Búðardal
12      6       Teitur Árnason  Árbakki / Norður-Götur  Veigar frá Varmalæk
13      7       Þorvaldur Árni Þorvaldsson      Top Reiter / Ármót      Gjósta frá Prestsbakka
14      7       Sara Ástþórsdóttir      Ganghestar / Málning    Zelda frá Sörlatungu
15      8       Eyjólfur Þorsteinsson   Lýsi    Vera frá Þóroddsstöðum
16      8       Hinrik Bragason Árbakki / Norður-Götur  Smári frá Kollaleiru
17      9       Valdimar Bergstað       Ganghestar / Málning    Prins frá Efri-Rauðalæk
18      9       Jakob Svavar Sigurðsson Top Reiter / Ármót      Funi frá Hofi
19      10      Viðar Ingólfsson        Hrímnir Snarpur frá Nýjabæ
20      10      Sigurður Vignir Matthíasson     Ganghestar / Málning    Birtingur frá Selá
21      10      Ólafur Ásgeirsson       Spónn.is        Felling frá Hákoti