fimmtudagur, 14. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stefnir í spennandi keppni

24. febrúar 2015 kl. 10:28

KS-Deildin á miðvikudagskvöld.

Eftir vel heppnað fyrsta mót KS-Deildarinnar er nú komið að öðru mótinu sem er 5-gangur.
Þegar horft er á ráslistann sést að það stefnir í spennandi keppni á miðvikudagskvöldið.
Af 18 hrossum skráðum eru 12 hross sem hlotið hafa 1.verðlaun í kynbótadóm, þar af 8 stóðhestar.
Að auki eru skráð hross sem náð hafa góðum árangri á íþróttavellinum.
Sést hefur til liða á æfingum og strax hefur myndast spenna í liðakeppninni.
Það er ljóst að það verður gaman í Svaðastaðahöllinni næsta miðvikudagskvöld, 25 febrúar. 
Mótið hefst kl 20:00

 

  1.  Agnar Þór Magnússon Efri-Rauðalækur/Lífland -              Vissa frá Lambanesi
  2.  Fredrica Fagerlund TopReiter -                                         Snær frá Keldudal
  3.  Barbara Wenzl Draupnir/Þúfur -                                        Seiður frá Hörgslandi
  4.  Jóhann B. Magnússon Íbess-Gæðingur -                          Sjöund frá Bessastöðum
  5. Tryggvi Björnsson Hofstorfan/66°norður -                         Blær frá Miðsitju
  6. Valdimar Bergstað Hrímnir -                                              Krapi frá Selfossi
  7. Guðmundur Tryggvason Efri-Rauðalækur/Lífland -          Díva frá Steinnesi
  8. Magnús Bragi Magnússon Íbess-Gæðingur -                   Álfadís frá Svalbarðseyri
  9. Gísli Gíslason Draupnir/Þúfur -                                         Karl frá Torfunesi
  10. Hallfríður Óladóttir TopReiter -                                          Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum
  11. Bjarni Jónasson Hofstorfan/66°norður -                            Dynur frá Dalsmynni
  12. Þórarinn Eymundsson Hrímnir -                                        Þeyr frá Prestsbæ
  13. Mette Mannseth Draupnir/Þúfur -                                      Hnokki frá Þúfum
  14. Líney María Hjálmarsdóttir Hrímnir -                                 Kunningi frá Varmalæk
  15. Hanna Rún Ingibergsdóttir Íbess-Gæðingur -                   Hlíf frá Skák
  16. Elvar Einarsson Hofstorfan/66°norður -                            Gáta frá Ytra-Vallholti
  17. Teitur Árnason TopReiter -                                                Óskahringur frá Miðási
  18. Viðar Bragason Efri-Rauðalækur/Lífland -                        Sísí frá Björgum