þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stefnir í hörku Ísmót á Hrísatjörn

24. febrúar 2012 kl. 10:52

Stefnir í hörku Ísmót á Hrísatjörn

Eins og áður hefur komið fram verður haldið opið ísmót á Hrísatjörn við Dalvík á laugardag.

Keppt verður í Líflands-Tölti og Húsasmiðju - 100m Skeiði. Þátttaka er góð og stefnir allt í hörku mót á Hrísatjörninni.
 
Búið að setja upp nafnalista yfir skráða knapa, og vilja mótshaldarar biðja alla knapa að yfirfara skráningu og koma athugasemdum ef einhverjar eru á email - hringurdalvik@hringurdalvik.net fyrir kl. 15 föstudaginn 24. febrúar. Ráslisti ásamt dagskrá og fyrirkomulagi verður birtur á heimasíðu Hrings  um kl 19:00 föstudag 24.febrúar.
 
Reiknað er með að keppni hefjist laugardag 25.feb kl 12:00 og skulu knapar vera mættir kl 11:30. En nánar um það á morgun á heimasíðu Hrings.
 
Sjá má skráða knapa í starfrófsröð hér fyrir neðan
 
Skráðir knapar í LÍFLANDS TÖLT
Knapi                         Hestur                   Aldur Litur
Ágústa Baldvinsdóttir Orka frá Efri Rauðalæk 5v Brún
Anna Kristín Friðriksdóttir Glaumur frá Grund Rauðblesóttur
Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund 12 Rauðglófextur stjörnóttur
Atli Sigfússon Krummi frá Egilsá 12v Brúnn
Atli Sigfússon Kólga 8v Brún
Atli Þór Friðriksson Sýn frá Laugasteini Brún
Baldvin Ari Guðlaugsson Geisli frá Efri Rauðalæk 6v Rauður
Einar Hólm Stefánsson Emma frá Jarðbrú
Elín María Jónsdóttir Íslandsblesi 8v Rauðblesóttur glófextur
Fanndís Viðarsdóttir Vala frá Skriðulandi 8v brún
Guðlaugur Arason Logar frá Möðrufelli 11 Rauðglófextur
Hjörleifur Sveinbjarnarson Sól frá Dalvík Rauð
Jana Urban Skorri frá Oddhóli Vindóttur
Jóhannes Björnsson Bassi Jarpblesóttur
Jón Páll Tryggvason Snillingur frá Grund 2 Rauðblesóttur
Linnea Brofeldt Logi frá Akureyri 8v Grár
Ólafur Hermansson Elding frá Barká Bleikálótt
Ragnar Stefánsson Stikla frá Efri-Mýrum 6v Rauður
Rúnar Gunnarsson EinKver frá Hvergilandi Dröfnóttur
Sandra Marin Glymur frá Akureyri 7v Rauður
Sandra Marin Röskva frá Sauðárkróki 6v Rauðblesótt
Skarphéðinn Pétursson Drotning frá Húsey 11v Móálótt
Snorri Jóhannesson Heiða Hrings brún
Snorri Jóhannesson Hremsa frá Frostastöðum Mósótt
Stefán Friðgeirsson Dagur frá Strandarhöfði Leirljós
Steingrímur Rúnar Steinarsson Gletta frá Dalvík 9v Móálótt
Svavar Hreiðarsson Þula frá Skáldarlæk Brúnskjótt
Sveinbjörn Hjörleifsson Þróttur frá Hvammi Rauðblesótt
Sveinbjörn Hjörleifsson Gígja frá Hrafnsstöðum Móálótt
Sævar Berg Hannesson Snjall frá Hnjúkahlíð Brúnn
Þórhallur Þórvaldsson Magneta frá Litla-Dal 6v Brún
Þórhildur Sara Árnadóttir Svartasól frá Dalík Brún
Þorsteinn Hólm Stefánsson Skíði
Tina Niewert Fáni frá Þverá Skíðadal Rauðtvístjörnóttur
Tina Niewert Hrafnhildur Brúnskjótt
Valdimar Jónsson Svalur frá Löngumýri 12 Jarpskjóttur
Viðar Bragason Von frá Syðra-Kolugili 9v brún
 
 
Skráðir knapar í Húsasmiðju-100m Skeið
Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund 8v Brúnn
Baldvin Ari Guðlaugsson Refur frá Höskuldsstöðum 7v Rauðskjóttur
Linnea Brofeldt Möttull frá Torfunesi 11v Rauðglófextur
Snorri Jóhansson Drífa Drottning frá Dalvík 9v Grá
Svavar Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala Brúnn
Svavar Hreiðarsson Ásadís frá Ásakoti Jarpskjótt
Sveinbjörn Hjörleifsson Jódís frá Dalvík Móálótt
Sveinbjörn Hjörleifsson Náttar frá Dalvík 9v Brúnn
Þórhallur Þorvaldsson Rán frá Litla Dal 8v Brún