fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stefán og Gangster sterkir

30. maí 2014 kl. 12:01

Fjörug firmakeppni Léttis.

Mjög skemmtileg firmakeppni var haldin á Hlíðarholtsvelli á Akureyri í gær að er . Veðrið lék við keppendur á Hlíðarholtsvelli á Akureyri í gær þegar langþráð útimót var haldið. "Stemmingin var góð og margir góðir hestar mættu til leiks sem gaman var að fylgjast með. Mesta spennan var þó í karlaflokknum þar sem Stefán Birgir á Gangster frá Árgerði og Viðar Braga á Væntingu rá Hrafnagili fóru mikinn og mjótt var á munum. En Stefán og Gangster unnu með frábærri sýningu," segir í tilkynningu frá hestamannafélaginu Léttir sem þakkar þeim fjölmörgu fyrirtækjum sem gerðu þennan dag mögulegan.

Hér eru niðurstöður mótsins.

                Barnaflokkur                     

1              Kristján Árni       Sálmur frá Skriðu              Raftákn

2              Kristín Ellý Sigmarsdóttir                Dimmur frá Ytri Bægisá  SBA-norðurleið

3              Ingunn Birna      Sylgja    Straumrás

4              Margrét Ásta     Þytur     Kælismiðjan Frost

5              Kristín Halldórsdóttir       Amor frá Akureyri            Norðurorka

 

                Unglingaflokkur                              

1              Þóra Höskuldsdóttir        Sólfaxi frá Sámsstöðum Dýraspýtalinn Lögmannshlíð

2              Berglind Pétursdóttir      Þytur frá Kommu             Jötunn

3              Eva María Aradóttir         Ása frá Efri Rauðalæk     Höldur

4              Egill Már Vignisson           Trú frá Árdal       Matur og Mörk

5              Valgerður Sigurbergsdóttir          Spá frá Möðrufelli            Daglegt brauð

 

                Ungmennaflokkur                          

1              Fanndís Viðarsdóttir       Björg frá Björgum            Björn Málari

2              Katrín Birna Barkardóttir               Vaka frá Hólum Prentsmiðjan.is

3              Árni Gísli Magnússon      Þórdís frá Björgum          Bifreiðaverkstæði Bjarnhéðins

4              Jacob-jan Rijnberg           Vísir frá Glæsibæ              Ásprent-Stíll

5              Björgvin Helgason            Dagur frá Björgum           Mjólkursamsalan

6              Karen Konráðsdóttir       Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga           Grand þvottur-fatahreinsun

 

                Kvennaflokkur                 

1              Anna Catharina Gros      Sátt frá Grafarkoti            Fasteignasala Akureyrar

2              Ásdís Helga Sigursteinsdóttir       Emilíana frá Litla Garði    B. Jensen

3              Guðrún G. Thoroddsen Kópur frá Miðhúsum      Fákasport

4              Jóhanna Schulz Glymra frá Litla Garði      Ásprent-Stíll

5              Camilla Hoj          Aþena frá Hrafnagili        Valrós

 

Karlaflokkur                      

1              Stefán Birgir Stefánsson                Gangster frá Árgerði       Gestur Páll dýralæknir

2              Viðar Bragason  Vænting frá Hrafnagili    Kraftbílar

3              Guðmundur Karl Tryggvason      Skriða frá Hlemmiskeiði Bautinn - La Vita e Bella

4              Matthías Jónsson             Birgitta frá Flögu               JMJ herrafataverslun

5              Jón Páll Tryggvason         Glóð frá Hólakoti              Jötunn