laugardagur, 20. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stakkur efstur

31. ágúst 2013 kl. 18:13

Sigurbjörn Bárðarson og Stakkur frá Halldórsstöðum

Niðurstöður úr A flokki og A flokki áhugamanna

Hér fyrir neðan birtast niðurstöður úr forkeppni í A flokki og A flokki áhugamanna. Efstur í A flokki er Stakkur frá Halldórsstöðum og Sigurbjörn Bárðarson með 8,66 í einkunn og efstur í A flokki áhugamanna er 

A flokkur:
Sæti Hestur Knapi Einkunn 

1. Stakkur frá Halldórsstöðum Sigurbjörn Bárðarson 8,66
2.-3. Kolka frá Hákoti Hrefna María Ómarsdóttir 8,59
2.-3. Kórall frá Lækjarbotnum Þorvaldur Árni Þorvaldsson 8,59
4.-5. Ómur frá Laugavöllum Jakob Svavar Sigurðsson 8,56
4.-5. Vörður frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson 8,56
6.-7. Heljar frá Hemlu II Vignir Siggeirsson 8,55
6.-7. Arfur frá Ásmundarstöðum Sigurður Óli Kristinsson 8,55
8. Ómur frá Hemlu II Sigurður V. Matthíasson 8,54
9. Ísak frá Skíðbakka I Elvar Þormarsson 8,51
10.-12. Aldur frá Brautarholti Þorvaldur Árni Þorvaldsson 8,50
10.-12. Þyrla frá Eyri Tryggvi Björnsson 8,50
10.-12. Arnviður frá Hveragerði Sigurður Sigurðarson 8,50
13.-15. Helgi frá Neðri-Hrepp Sigurður Vignir Matthíasson 8,49

13.-15. Gnýr frá Árgerði Leó Geir Arnarson 8,49
13.-15. Kjarni frá Hveragerði Sigurður Sigurðarson 8,49
16.-17. Blær frá Miðsitju Tryggvi Björnsson 8,47
16.-17. Segull frá Mið-Fossum 2 Viðar Ingólfsson 8,47
18.- 20. Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Hlynur Guðmundsson 8,46
18.- 20. Óttar frá Hvítárholti Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,46
18.- 20. Frægur frá Flekkudal Sigurður Sigurðarson 8,46
21.- 22. Gabríel frá Gunnarshólma Daníel Ingi Smárason 8,45
21.-22. Álfsteinn frá Hvolsvelli Pernille Lyager Möller 8,45
23.-24. Prins frá Skipanesi Jakob Svavar Sigurðsson 8,44
23.-24. Forkur frá Laugavöllum Sveinn Ragnarsson 8,44
25. Brattur frá Tóftum Líney María Hjálmarsdóttir 8,43
26.-27. Fursti frá Stóra-Hofi Sara Sigurbjörnsdóttir 8,42
26.-27. Eldey frá Auðsholtshjáleigu Bjarni Sveinsson 8,42
28. Mirra frá Stafholti Snorri Dal 8,39
29. Maríus frá Hvanneyri Viðar Ingólfsson 8,38
30.- 31. Hnokki frá Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason 8,37
30.- 31. Glanni frá Hvammi III Adolf Snæbjörnsson 8,37
32.-33. Baldur frá Skúfslæk Steingrímur Sigurðsson 8,34
32.-33. Sprettur frá Brimilsvöllum Gunnar Tryggvason 8,34
34. Komma frá Hólabrekku Sæmundur Sæmundsson 8,33
35. Viktor frá Feti Jakob Svavar Sigurðsson 8,30
36. Kolgríma frá Minni-Völlum Jón Þorberg Steindórsson 8,28
37.-40. Tinna frá Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason 8,27
37.-40. Alda frá Eystri-Hól Ævar Örn Guðjónsson 8,27
37.-40. Prins frá Blönduósi Róbert Petersen 8,27
37.-40. Sál frá Fornusöndum Axel Geirsson 8,27
41. Nótt frá Jaðri Ólafur Ásgeirsson 8,26
42.-43. Atlas frá Lýsuhóli Lárus Ástmar Hannesson 8,22
42-43. Hnokki frá Skíðbakka III Sara Pesenacker 8,22
44. Lektor frá Ytra-Dalsgerði Daníel Ingi Smárason 8,21
45. Fljóð frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson 8,20
46. Hljómur frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson 8,19
47.-48. Kátína frá Gafli Ævar Örn Guðjónsson 8,18
47.-48. Villandi frá Feti Líney María Hjálmarsdóttir 8,18
49.-50. Þyrill frá Djúpadal Sæmundur Sæmundsson 8,15
49.-50. Hugljúf frá Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,15
51.-52. Kolgrímur frá Akureyri Erlendur Ari Óskarsson 8,13
51.-52. Starkaður frá Velli II Alma Gulla Matthíasdóttir 8,13
53. Skriða frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson 8,12
54. Snótar frá Hjallanesi 1 Guðni Guðjónsson 8,11
55. Vænting frá Hrafnagili Sigurður Vignir Matthíasson 7,94
56. Sól frá Jaðri Ólafur Ásgeirsson 7,82
57. Hektor frá Eystra-Fróðholti Ragnar Borgþór Ragnarsson 7,65
58. Vestri frá Hraunbæ Guðmundur Jónsson 7,51
59. Veröld frá Kálfhóli 2 Ragnar Borgþór Ragnarsson 7,49
60. Stígandi frá Neðra-Ási Sigurður S Pálsson 7,02
Glódís frá Þjórsárbakka Adolf Snæbjörnsson 0,00
Flaumur frá Auðsholtshj. Árni Björn Pálsson 0,00
Krummi frá Reykhólum Lárus Ástmar Hannesson 0,00
Ómur frá Hemlu II Sigurður Vignir Matthíasson 0,00
Skyggnir frá Bessastöðum Jóhann Magnússon 0,00
Hátign frá Vatnsleysu Jón Herkovic 0,00
Gustur frá Lambhaga Tómas Örn Snorrason 0,00
Títan frá Hjallanesi 1 Guðni Guðjónsson 0,00
Undrun frá Velli II Alma Gulla Matthíasdóttir 0,00
Karen frá Hjallanesi 1 Sigursteinn Sumarliðason 0,00
Töfrandi frá Árgerði Jón Herkovic 0,00

A flokkur áhugamanna
Sæti Hestur Knapi Einkunn

1. Skírnir frá Svalbarðseyri Nína María Hauksdóttir 8,24
2. Glaðvör frá Hamrahóli Arnar Heimir Lárusson 8,07
3. Blængur frá Skálpastöðum Anna Berg Samúelsdóttir 8,05
4. Gróska frá Kjarnholtum I Saga Steinþórsdóttir 8,03
5. Særekur frá Torfastöðum Hafdís Arna Sigurðardóttir 8,02
6. Sleipnir frá Melabergi Sigurlaug Anna Auðunsd. 8
7. Logi frá Syðstu-Fossum Stefán Hrafnkelsson 7,99
8. Hreimur frá Reykjavík Valdís Ýr Ólafsdóttir 7,97
9. Ösp frá Akrakoti Thelma Benediktsdóttir 7,92
10. Hektor frá Stafholtsveggjum Jóhann Ólafsson 7,86
11. Aðall frá Hlíðarbergi Bjarney Jóna Unnsteinsd. 7,85
12. Þytur frá Sléttu Sigurður Gunnar Markússon 7,73
13. Rós frá Stokkseyrarseli Þórólfur Sigurðsson 7,72
14. Berglind frá Húsavík Jóhann Ólafsson 7,71
15. Jana frá Strönd II Erla Magnúsdóttir 7,57
16. Vindur frá Hafnarfirði Guðmundur Ingi Sigurvinsson 7,49
17. Salomé frá Morastöðum Hrefna Hallgrímsdóttir 7,18
Flipi frá Litlu-Sandvík Erla Katrín Jónsdóttir 0
Kría frá Varmalæk Rakel Sigurhansdóttir 0