mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Spennandi úrtaka framundan

23. mars 2012 kl. 15:20

Spennandi úrtaka framundan

Úrtaka fyrir ístöltið "Þeir allra sterkustu" hefst kl. 20:00 annað kvöld í Skautahöllinni í Laugardal. Góð þátttaka er í úrtökunni og greinilega mikill áhugi fyrir því að komast á ísinn um aðra helgi.

 
Meðfylgjandi er ráslisti kvöldsins.
 
Holl Knapi Hestur 
1 Ómar Ingi Ómarsson Örvar frá Sauðanesi
1 Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A
1 Elías Þórhallsson Staka frá Koltursey
2 Jón Herkovic Hjaltalín frá Oddhóli
2 Lena Zielinski Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2
2 Jóhann Ragnarsson Kliður frá Þorlákshöfn
3 Ómar Hjaltason Þokkadís frá Giljum
3 Kjartan Guðbrandsson Svalvör frá Glæsibæ
3 Hlynur Guðmundsson Festi frá Efstu-Grund
4 Guðmann Unnsteinsson Breyting frá Haga 1
4 Leó Hauksson Ormur frá Sigmundarstöðum
4 Kristinn Hákonarsson Fífill frá Haga
5 James Faulkner Vígtýr frá Lækjamóti
5 Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla
5 Birna S. Kristjánsdóttir Kristall frá Kálfhóli
6 Ásgeir Svan Herbertsson Kolfinna frá Efri-Rauðalæk
6 Eyvindur Mandal Hreggviðsson Gefjun frá Auðsholtshjáleigu
6 Eyrún Ýr Pálsdóttir Drift frá Tjarnarlandi
7 Anna Björk Ólafsdóttir Oddur frá Hafnarfirði
7 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hera frá Auðsholtshjáleigu
7 Camilla Petra Sigurðardóttir Dreyri frá Hjaltastöðum
8 Guðmundur Ingi Sigurvinsson Orka frá Þverárkoti
8 Guðmundur Jónsson Vestri frá Hraunbæ
8 Erla Katrín Jónsdóttir Starkaður frá Velli
9 Fjölnir Þorgeirsson Flosi frá Búlandi
9 Þorvarður Friðbjörnsson Villimey frá Fornusöndum
9 Jóhann Ragnarsson Sleipnir frá Kverná
10 Hrefna María Ómarsdóttir Dís frá Jaðri
10 Lena Zielinski Líf frá Þjórsárbakka
10 Elías Þórhallsson Eydís frá Miðey
11 Fredrik Sandberg Gróa frá Hjara
11 Sigurbjörn Viktorsson Stjana frá Stóra-Hofi
11 Jón Herkovic Töfrandi frá Árgerði
12 John Kristinn Sigurjónsson Dáti frá Hrappsstöðum
12 Jón Gíslason Vinur frá Reykjavík
12 Leó Geir Arnarson Krít frá Miðhjáleigu
13 Ríkharður Flemming Jensen Fjarki frá Hólabaki
13 Stefnir Guðmundsson Eskill frá Heiði
13 Ómar Ingi Ómarsson Dalvar frá Horni I
14 Kjartan Guðbrandsson Aldís frá Fróni
14 Jón Þorberg Steindórsson Tíbrá frá Minni-Völlum