sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Spennandi keppni í Uppsveitadeild Æskunnar

5. apríl 2011 kl. 01:30

Spennandi keppni í Uppsveitadeild Æskunnar

Keppnin hélt áfram í uppsveitadeild æskunnar um helgina og var keppt í fimmgangi unglinga og þrígangi barna á laugardaginn 2. apríl. Keppnin var jöfn og spennandi og stóðu krakkarnir sig með stakri prýði og var einbeitingin mikil. Í fimmganginum var gaman að sjá þessa efnilegu knapa leggja á skeið og  ekki vantaði tilþrifin þó að flest væru þau að keppa í fimmgangi í fyrsta skipti. Efst í þrígangi var Eva María Larsen á Brá frá Fellskoti með einkunina 6,67 en í fimmgangi var efst Dóróthea Ármann á Eskimær frá Friðheimum með einkunina 5,43 

Staðan í einstaklins og liðakeppninni er mjög jöfn og spennandi og eru einungis 5 stig sem skilja félögin að fyrir fjórða og síðasta mótið sem haldið verður laugardaginn 30 apríl en þá verður keppt í tölti og skeiði. Hægt er að sjá nánar á heimasíðu hestamannafélaganna Loga og Smára.

 Barnaflokkur - þrígangur

                  B-ÚRSLIT                                                                                                    

1                  Helgi Valdimar Sigurðsson                  SMÁRI                  Hugnir frá Skollagróf 6v. Brúnn                  5,33

2                  Sigríður Magnea Kjartansdóttir LOGI Baugur frá Bræðratungu 6v. Rauðtvístjörnóttur 4,00.

3                  Natan Freyr Morthens                  LOGI                  Spónn frá Hrosshaga 9v. rauðtvístjörnóttur                    4,08.

4-5.                  Aníta Víðisdóttir                  SMÁRI                  Skoppi frá Bjargi 11v. Dökkjarpur                  5,08.

4-5.                  Hrafndís Katla Elíasdóttir                  SMÁRI                  Eldar frá Mosfellsbæ 8v. Jarpur                  3,17.

                                                                       

                  A-ÚRSLIT                                                                                                             

1                  Eva María Larsen                  LOGI                  Brá frá Fellskoti 7v. Rauð                  6,67

2-3.                  Sölvi Freyr Jónasson  LOGI  Glampi frá Tjarnarlandi 6v. Rauður                  5,75

2-3.                  Karítas Ármann                  LOGI                  Bríet frá Friðheimum 7v. Brún                  5,75

4                  Helgi Valdimar Sigurðsson SMÁRI Hugnir frá Skollagróf 6v. Brúnn                  4,67

 

Unglingaflokkur – Fimmgangur

                  B-ÚRSLIT                                                     

1                  Katrín Rut Sigurgeirsdóttir LOGI                  Smjörvi frá Fellskoti 13v. Bleikskjóttur                  4,39

2                  Finnur Jóhannesson                  LOGI                  Egill frá Efsta-Dal  10v. Jarpskjóttur                  4,32

3                  Björgvin Ólafsson                  SMÁRI                  Stirnir frá Hrepphólum 19v. Brúnn                  4,16

4                  Ragnhildur Eyþórsdóttir                  SMÁRI                  Þruma frá Langholtskoti 8v. Rauð                  3,96

5                  Alexandra Garðarsdóttir SMÁRI                  Spönn frá Þorkelshóli 13v. Rauðtvístjörnótt 3,54                                                          

                  A-ÚRSLIT     

1                  Dórothea Ármann                  LOGI                  Eskimær frá Friðheimum 12v. Brún                  5,43

2                  Katrín Rut Sigurgeirsdóttir LOGI                  Smjörvi frá Fellskoti 13v. Bleikskjóttur                  4,68

3                  Bryndís Heiða Guðmundsdóttir SMÁRI Þögn frá Vestra-Geldingaholti 12v. Rauð                  4,39

4                  Sigurbjörg Bára Björnsdóttir SMÁRI Hrefna frá Vorsabæ II 12v. Brúnstjörnótt                  3,89

 

Staðan í einstaklingskeppninni

BARNAFLOKKUR

1                  Karítas Ármann                  26,5

2                  Sigríður Magnea Kjartansdóttir                  24

3-4.                  Helgi Valdimar Sigurðsson                  17

3-4.                  Eva María Larsen                  17

5-6.                  Viktor Logi Ragnarsson                  14

5-6.                  Natan Freyr Morthens                  14

7                  Ragnheiður Einarsdóttir                  12

8                  Sölvi Freyr Jónasson                  11,5

9                  Aníta Víðisdóttir                  11

10                  Hrafndís Katla Elíasdóttir                  7

11                  Rósa Kristín Jóhannesdóttir                  6

12                  Birgit Ósk Snorradóttir                  2

 

UNGLINGAFLOKKUR

1                  Bryndís Heiða Guðmundsdóttir                  23

2                  Katrín Rut Sigurgeirsdóttir                  16

3-4.                  Finnur Jóhannesson                  15

3-4.                  Sigurbjörg Bára Björnsdóttir                  15

5                  Dóróthea Ármann                  14

6                  Ragnhildur Eyþórsdóttir                  13

7-8.                  Kjartan Helgason                  12

7-8.                  Björgvin Ólafsson                  12

9                  Guðjón Hrafn Sigurðsson                  10

10                  Guðmunda Ellen Sigurðardóttir                  9

11-12.                  Jón Óskar Jóhannesson                  8

11-12.                  Marta Margeirsdóttir                  8

13                  Vilborg Rún Guðmundsdóttir                  4

14-15                  Guðjón Örn Sigurðsson                  3

14-15                  Alexandra Garðarsdóttir                  3

 

STAÐAN Í LIÐAKEPPNINNI EFTIR 3 MÓT

                           BARNAFLOKKUR       UNGLINGAFLOKKUR                  SAMTALS

LOGI                          99                                   65                                  164

SMÁRI                        63                                  96                                  159