mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sparisjóðsliðakeppni - úrslit

12. febrúar 2011 kl. 14:32

Sparisjóðsliðakeppni - úrslit

Fyrsta móti í Sparisjóðs-liðakeppninni fór fram í gær, en mótið er liðakeppni sem hestamannafélögin Neisti á Blönduósi og Þytur í Vestur-Húnavatnssýslu standa fyrir.

Lið 3 - Víðidalur/Fitjárdalur sigruðu kvöldið með yfirburðum og trjóna á toppinum með 57 stig. Í öðru sæti er Lið 2 - Vatnsnes/Línakradalur/Hrútafjörður með 29 stig, og Lið 1 - Hvammstangi/Miðfjörður/Hrútafjörður eru þriðju með 21 stig, lið 4 - Austur-Húnavatnssýsla rekur svo lestina með 14 stig, að er fram kemur á heimasíðu Þyts.

Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:

Fjórgangur 1. flokkur (forkeppni/úrslit)

A - úrslit

1. Ingólfur Pálmason / Höfði frá Sauðárkróki 6,43 / 7,13
2. Elvar Einarsson / Ópera frá Brautarholti 6,70 / 7,10
3. Ísólfur Líndal Þórisson / Freymóður frá Feti 6,43 / 7,00
4. Reynir Aðalsteinsson / Sikill frá Sigmundarstöðum 6,57 / 6,83
5. James Bóas Faulkner / Brimar frá Margrétarhofi 6,40 / 6,80
6. Elvar Logi Friðriksson / Stuðull frá Grafarkoti 6,43 / 6,70
7. Tryggvi Björnsson / Blær frá Hesti 6,43 / 6,40

B - úrslit
7. James Bóas Faulkner / Brimar frá Margrétarhofi 6,40 / 6,63 (fór upp í A-úrslit)
8. Jóhann Magnússon / Þór frá Saurbæ 6,23 / 6,53
9. Ólafur Magnússon / Heilladís frá Sveinsstöðum 6,13 / 6,10

 

Fjórgangur 2. flokkur (forkeppni/úrslit)

A - úrslit

1. Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir / Kraftur frá Keldudal 5,80 / 6,83
2. Þóranna Másdóttir / Gátt frá Dalbæ 6,37 / 6,60
3. Vigdís Gunnarsdóttir / Freyðir frá Leysingjastöðum II 6,30 / 6,57
4. Pálmi Geir Ríkharðsson / Greipur frá Syðri - Völlum 6,07 / 6,53
5. Sveinn Brynjar Friðriksson / Synd frá Varmalæk 6,00 / 6,30

B - úrslit

5. Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir / Kraftur frá Keldudal 5,80 / 6,37
6. Herdís Rútsdóttir / Barði frá Brekkum 5,97 / 6,33
7. Paula Tiihonen / Sif frá Söguey 5,60 / 6,10
8. Kolbrún Stella Indriðadóttir / Vottur frá Grafarkoti 5,60 / 5,97
9. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum 5,80 / 5,93
10. Halldór Pálsson / Rispa frá Ragnheiðarstöðum 5,80 / 5,90

 

3. flokkur (forkeppni/úrslit)

1. Selma H Svavarsdóttir / Hátíð frá Blönduósi 5,67 / 6,17
2. Sigríður Alda Björnsdóttir / Setning frá Breiðabólsstað 5,23 / 5,90
3. Ragnar Smári Helgason / Loki frá Grafarkoti 5,10 / 5,80
4. Jón Ragnar Gíslason / Víma frá Garðakoti 5,10 / 5,73
5. Sigurbjörg Þ Jónsdóttir / Fróði frá Litladal 5,00 / 5,03

 

Unglingaflokkur (forkeppni/úrslit)

1. Jóhannes Geir Gunnarsson / Þróttur frá Húsavík 5,77 / 6,33
2. Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Taktur frá Hestasýn 5,93 / 6,23
3. Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 5,77 / 5,90
4. Eydís Anna Kristófersdóttir / Renna frá Þóroddsstöðum 5,27 / 5,80
5. Viktoría Eik Elvarsdóttir / Höfðingi frá Dalsgarði 5,20 / 5,20

 

Á heimasíðu Þyts má finna myndir frá mótinu.