sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Slaktaumatölt hefst kl. 7 í Berlín - 5 á ísl. tíma

7. ágúst 2013 kl. 23:29

Gústaf Ásgeir verður er meðal síðustu manna á ráslistanum.

Ráslisti fyrir T2 fyrir morgundaginn (fimmtudag) hefur verið gefinn út.

07:00 

  • 01 107 Charlotte White [YR] - Silfri frá Hákoti [IS2003186426] - NL 
  • 02 180 Dörte Mitgau - Ilmur von Ellenbach [DE1999263816] - DE 
  • 03 041 Shaundel Dodds - Alskær vom Wagrienhof [DE2003122992] - CA 
  • 04 146 Helen Gustafsson - Borgfjörð vom Wiesengrund [DE1996163847] - SE 
  • 05 055 Rebekka Hyldgaard [YR] - Dans frá Seljabrekku [IS2003125132] - DK 
  • 06 002 Arnar Bjarki Sigurðarson [YR] - Arnar frá Blesastöðum 2A [IS2004187875] - IS 
  • 07 065 Elin Tindskarð - Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði [IS2002165791] - FO 
  • 08 179 Christopher Weiss [YR] - Vígur frá Eikarbrekku [IS2004101026] - DE 
  • 09 091 Ann Savage - Eldur frá Sauðadalsá [IS1999155460] - GB 
  • 10 116 Sigurður Marínusson [WC] - Atli frá Norður-Hvammi [IS2000185611] - NL 

 

08:00 

  • 11 047 Anne Sofie Nielsen - Örn frá Efri-Gegnishólum [IS2003187767] - DK 
  • 12 159 Ladina Sigurbjörnsson - Tór frá Auðsholtshjáleigu [IS2002187018] - CH 
  • 13 090 Andrew Nickall - Komma fra Barnegård [DK1998201079] - GB 
  • 14 080 Alice Schofield [YR] - Arna (Adna) vom Forstwald [DE2000243884] - FR 
  • 15 015 Sigursteinn Sumarliðason - Skuggi frá Hofi I [IS2005177785] - IS 
  • 16 037 Lodewijk Bonnez - Svás vom Forstwald [DE2004243246] - BE 
  • 17 126 Carolin Storebø [YR] - Sikill frá Sigmundarstöðum [IS2002135954] - NO 
  • 18 057 Sofie Panduro [YR] - Hreinn frá Votmúla 1 [IS2001187601] - DK 
  • 19 181 Elisabeth Katharina Schaaf [YR] - Njörður vom Schluensee [DE1998109563] - DE 
  • 20 070 Arnella Nyman [YR] - Skarði frá Kvistum [IS2003181961] - FI 

 

09:00 

  • 21 083 Nadia Des Courtis - Ós von Árnaholt [DE1996122679] - FR 
  • 22 165 Oliver Egli - Styrkur frá Eystri-Hól [IS2003180527] - CH 
  • 23 054 Julie Christiansen - Straumur frá Seljabrekku [IS2004125130] - DK 
  • 24 178 Charlotte Passau [YR] - Uni vom Kronshof [DE2003134879] - DE 
  • 25 021 Carina Perndl [YR] - Reidartýr vom Stefanihof [AT2003120386] - AT 
  • 26 130 Hanne Smidesang - Vökull frá Kópavogi [IS2002125358] - NO 
  • 27 012 Jakob Svavar Sigurðsson - Alur frá Lundum II [IS2004136409] - IS 
  • 28 109 Irma Schortinghuis - Arthúr frá Hrísum [IS1995165065] - NL 
  • 29 072 Johanna Meronen [YR] - Aron fra Sannikko [FI2007132001] - FI 
  • 30 173 Chrissy Seipolt - Dreki vom Wotanshof [DE2003134634] - US 

 

10:15 

  • 31 016 Viðar Ingólfsson - Hrannar frá Skyggni [IS2004125294] - IS 
  • 32 131 Liv Runa Sigtryggsdóttir [YR] - Svadilfari fra Bergkåsa [NO2000108041] - NO 
  • 33 043 Victoria Stoncius - Tilberi von Blumencron [DE2004122087] - CA 
  • 34 082 Jacques Pailloncy - Surtsey frá Langholti [IS2007287400] - FR 
  • 35 034 Thordis Hoyos - Steinthor vom Panoramahof [AT2001140404] - AT 
  • 36 161 Lisa Staubli - Ósk frá Þingnesi [IS2003235501] - CH 
  • 37 032 Piet Hoyos - Glymur frá Flekkudal [IS2003125041] - AT 

 

11:15 

  • 38 147 Johanna Berg [YR] - Svartur vom Hochwald [DE1996104184] - SE 
  • 39 027 Isabella Steck [YR] - Galdur frá Flagbjarnarholti [IS1998186681] - AT 
  • 40 142 Camilla Hed - Thór från Järsta [SE2003104825] - SE
  • 41 008 Gústaf Ásgeir Hinriksson [YR] - Björk frá Enni [IS2003258442] - IS 
  • 42 150 Magnús Skúlason [WC] - Hraunar frá Efri-Rauðalæk [IS1999165491] - SE 
  • 43 017 Eyjólfur Þorsteinsson [WC] - Kraftur frá Efri-Þverá [IS2002155250] - IS 
  • 44 138 Tina Kalmo Pedersen [WC] - Kolgrimur från Slätterne [SE1997107496] - NO