föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Slaktaumatölt barna og fjórgangur unglinga

4. júlí 2019 kl. 15:00

Védís Huld og Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

Knapar framtíðarinnar gefa eldri knöpum lítið eftir

 

Í morgun fór fram keppni í fjórgangi unglinga og svo i framhaldinu keppni í T4 barnaflokki.

Védís Huld er með örugga forystu að lokinni forkeppni í fjórgangi unglinga á Hrafnfaxa frá Skeggsstöðum en einkunn hennar er 7,4. Jöfn í 2-4 sæti með einkunnina 6,77 eru Katla Sif Snorradóttir, Kristófer Darri Sigurðsson og Glódís Rún Sigurðardóttir. Þá er Glódís Líf Gunnarsdóttir í fimmta sæti með 6,70 í einkunn.

Efstur í b-úrslitum er Sigurður Baldur Rikharsson með Ernir frá Tröð og einkunnina 6,67. 

Í slaktaumatölti barna er Sigrún Helga Halldórsdóttir efst með 6,63 en hryssa hennar er Gefjun frá Bjargshóli. Annar er Guðmar Líndal og Björk frá Lækjamóti með 6,53 í einkunn.

 

Sæti         Keppandi                                                                        Heildareinkunn

1              Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum     7,40

2-4           Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi                  6,77

2-4           Kristófer Darri Sigurðsson / Brúney frá Grafarkoti              6,77

2-4           Glódís Rún Sigurðardóttir / Múli frá Bergi                          6,77

5              Glódís Líf Gunnarsdóttir / Fífill frá Feti                               6,70

6              Sigurður Baldur Ríkharðsson / Ernir  Tröð                         6,67

7-8           Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum           6,60

7-8           Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Saga frá Dalsholti                    6,60

9-11         Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga                          6,53

9-11         Haukur Ingi Hauksson / Barði frá Laugarbökkum               6,53

9-11         Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Garpur frá Skúfslæk          6,53

12-13        Kristófer Darri Sigurðsson / Vörður frá Vestra-Fíflholti        6,50

12-13        Arnar Máni Sigurjónsson / Sómi frá Kálfsstöðum               6,50

14            Elín Þórdís Pálsdóttir / Ópera frá Austurkoti                      6,33

15            Þórey Þula Helgadóttir / Gjálp frá Hvammi I                       6,30

16            Svandís Rós Treffer Jónsdóttir / Fengsæll frá Jórvík          6,27

17-19        Signý Sól Snorradóttir / Rektor frá Melabergi                     6,20

17-19        Egill Már Þórsson / Víkingur frá Neðri-Mýrum                    6,20

17-19        Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli      6,20

20            Embla Þórey Elvarsdóttir / KK frá Grenstanga                   6,17

21            Þórgunnur Þórarinsdóttir / Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 6,13

22            Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Polka frá Tvennu               6,03

23-25        Sveinn Sölvi Petersen / Kveldúlfur frá Hvalnesi                  5,87

23-25        Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum                         5,87

23-25        Hrund Ásbjörnsdóttir / Ábóti frá Söðulsholti                        5,87

26            Heiður Karlsdóttir / Smyrill frá Vorsabæ II                          5,83

27            Kristján Árni Birgisson / Sæli frá Njarðvík                          5,80

28            Þorvaldur Logi Einarsson / Saga frá Miðfelli 2                    5,77

29            Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2                          5,63

30            Stefanía Sigfúsdóttir / Ljúfur frá Egilsstaðakoti                   5,60

31            Aron Ernir Ragnarsson / Váli frá Efra-Langholti                  5,50

32            Steindór Óli Tobíasson / Happadís frá Draflastöðum          5,47

33            Sólveig Rut Guðmundsdóttir / Ýmir frá Ármúla                   5,43

34            Diljá Sjöfn Aronsdóttir / Kristín frá Firði                              5,33

35            Dagur Ingi Axelsson / Fjörnir frá Reykjavík                        5,30

36            Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir / Kliður frá Efstu-Grund        5,23

37            Sigurður Steingrímsson / Sigurdóra frá Heiði                     5,00

38            Aldís Arna Óttarsdóttir / Þrándur frá Sauðárkróki               3,90

39-40        Helga Stefánsdóttir / Völsungur frá Skarði                         0,00

39-40        Signý Sól Snorradóttir / Steinunn frá Melabergi                  0,00

 

 

T 4 barnaflokkur

Sæti         Keppandi                                                              Heildareinkunn

1              Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli    6,63

2              Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Björk frá Lækjamóti 6,53

3              Kristín Karlsdóttir / Einar-Sveinn frá Framnesi          6,07

4              Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,97

5              Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Þráður frá Egilsá              5,57

6              Sara Dís Snorradóttir / Tappi frá Ytri-Bægisá I         5,53

7              Helena Rán Gunnarsdóttir / Valsi frá Skarði             4,23

8              Anika Hrund Ómarsdóttir / Yrsa frá Álfhólum            3,57