miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skemmtileg Líflandsmót á Akureyri

10. apríl 2012 kl. 10:15

Skemmtileg Líflandsmót á Akureyri

Laugardaginn 7. apríl var haldið Líflandsmót í Top Reiter höllinni á Akureyri.

 
„Prúðbúnir knapar í barna, unglinga og ungmennaflokki mættu til leiks og var hart barist og ekkert gefið eftir. Keppt var í tölti, tölti T8, fjórgangi og í þetta sinn var einnig boðið uppá fimmgangskeppni fyrir krakkana og 7 knapar skráðu sig og gæðinga sína í flokkinn. Gaman var að sjá þessa ungu knapa taka hesta sína til kostanna og þurfum við ekki að hafa áhyggjur af framtíðinni,“ segir í frétt frá hestamannafélaginu Létti.
 
Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:
 
Fjórgangur ungmenna - úrslit
1          Fanndís Viðarsdóttir                          Björg frá Björgum                  6,56
2          Björgvin Helgason                             Amanda Vala frá Skriðulandi 6,10
3          Guðrún Dögg Sveinbjörnsdóttir         Vísir frá Glæsibæ 2                6,06
4          Andrea Þ. Hjaltadóttir                       Töfri frá Akureyri                   5,90
5          Árni Gísli Magnússon                         Ægir frá Akureyri                   5,63
 
Fjórgangur unglinga – úrslit
1          Katrín Birna Vignisdóttir                    Prinsessa frá Litlu Brekku      6,33
2          Katrín Birna Barkardóttir                   Hrímey frá Hólshúsum           6,13
3          Ágústa Baldvinsdóttir                        Logar frá Möðrufelli              5,93   
4          Þóra Höskuldsdóttir                          Steinar frá Sámsstöðum        5,80
5          Matthías Már Stefánsson                   Hrollur frá Grímsey               5,50
 
Fjórgangur börn – úrslit
1          Sylvía Sól Guðmundsdóttir                Skorri frá Skriðulandi             6,20
2          Thelma Dögg Tómasdóttir                 Greifi frá Hóli                         5,83
3          Egill Már Þórsson                              Snillingur frá Grund               5,73
4          Kristín Ragna Tobiasdóttir                 Lína frá Árbakka                    5,66
5          Hjörleifur Sveinbjörnsson                  Dalvíkingur frá Dalvík            5,27
 
Fimmgangur – úrslit
1          Fanndís Viðarsdóttir                           Sísí frá Björgum                   5,59
2          Árni Gísli Magnússon                         Diljá frá Akureyri                  4,59
3          Hildigunnur Sigurðardóttir                 Hind frá Efri Mýrum                4,57
4          Ágústa Baldvinsdóttir                       Sindri frá Efri Rauðalæk          4,33
5          Þóra Höskuldsdóttir                            Sámur frá Sámsstöðum        3,86
 
Tölt börn úrslit
1          Sylvía Sól Guðmundsdóttir                 Skorri frá Skriðulandi            6,50
2          Kristín Ragna Tobiasdóttir                  Lína frá Árbakka                   6,05
3          Thelma Dögg Tómasdóttir                 Greifi frá Hóli                         6,05
4          Hjörleifur Sveinbjörnsson                  Dalvíkingur frá Dalvík            5,44   
5          Anna Ágústa Bernharðsdóttir             Mynt frá Miðkoti                     5,28   
6          Bergvin Þórir Bernharðsson              Ígull frá Miðkoti                     5,05
 
Tölt unglingar úrslit
1          Katrín Birna Vignisdóttir                    Prinsessa frá Garði                6,33
2          Þóra Höskuldsdóttir                          Steinar frá Sámsstöðum         6,27
3          Ágústa Baldvinsdóttir                        Logar frá Möðrufelli                5,89
4          Berglind Pétursdóttir                         Dreyri frá Hóli                       5,61
5          Kolbrún Lind                                    Orka frá Arnarholti                5,50
 
Tölt ungmenni úrslit
1          Björgvin Helgason                            Von frá Syðra Kolugili            6,61
2          Stefanía Árdís Árnadóttir                   Vænting frá Akurgerði           6,33
3          Fanndís Viðarsdóttir                         Spæni frá Hafrafellstungu       6,11
4          Karen Hrönn Vatnsdal                      Blær frá Torfunesi                 6,00
5          Hildigunnur Sigurðardóttir                Runni frá Hrafnkelsstöðum      5,94
 
Tölt T8, ekki var raðað í sæti í þessum flokki en allir knaparnir fengu þátttökuverðlaun.
Sigrún Högna Tómasdóttir                  Ólmur              16v.     Brúnstjörnóttur
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir               Friðrik X           8v.       Grár
Steindór Óli Tobíasson                       Grein               10v.     Rauðblesótt
María Ólafsdóttir Gros                         Leiftur            15v.     Brúnn
Ísak Óli Bernhardsson                        Undri              11v.     Rauður
Kristján Árni Birgisson                        Elsa                 8v.      Brún
Elvar Snær Erlendsson                       Lúsi                21v.     Brúnn