miðvikudagur, 26. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skemmtileg keppni ungra knapa

27. apríl 2015 kl. 10:59

Védís Huld Sigurðardóttir og Baldvin frá Stangarholti.

Úrslit frá Líflandsmóti Fáks.

Hestamannafélagið Fákur stóð fyrir Líflandsmótinu í TM reiðhöllinni um helgina.  Þar spreyttu sig ungir knapar í fjölbreyttum keppnisflokkum og urðu úrslit mótsins eftirfarandi.

Tölt T3 barnaflokkur A-úrslit:
1 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,28
2 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 5,89
3 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 5,78
4 Arnar Máni Sigurjónsson / Penni frá Sólheimum 5,56
5 Selma María Jónsdóttir / Pandra frá Álfhólum 5,06
6 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 4,67

Tölt T3 unglingaflokkur A-úrslit:
1 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 6,39
2 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Eva frá Mosfellsbæ 6,22
3 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,06
4 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 6,00
5 Annabella R Sigurðardóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum 5,89
6 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 5,61

Tölt T3 ungmennaflokkur A-úrslit
1. sæti Súsanna Katarína og Snær frá Dæli 6,11

Tölt T2 ungmennaflokkur A-úrslit:
1. sæti Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum 4,96

Tölt T2 unglingaflokkur A-úrslit:
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti 6,13
2 Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum 5,83
3-4 Ásta Margrét Jónsdóttir Ra frá Marteinstungu 5,63
3-4 Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli 5,63
5 Hákon Dan ÓIafsson Atgeir frá Sunnuhvoli 5,58
6 Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I 5,21

Fjórgangur barnaflokkur A-úrslit:
1 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,40
2 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 6,10
3 Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2 6,00
4 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 5,80
42130 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 5,67
42130 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,67

Fjórgangur unglingaflokkur A-úrslit:
1 Hákon Dan ÓIafsson / Vikur frá Bakka 6,20
2-3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Búi frá Nýjabæ 6,10
2-3 Viktor Aron Adolfsson / Óskar Örn frá Hellu 6,10
4 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 5,90
5 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 5,73
6 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 5,07

Fjórgangur ungmennaflokkur A-úrslit:
1. sæti Súsanna Katarína Guðmundsdóttir 5,97
Súsanna var eini keppandinn í þessum úrslitum

Fimmgangur F2 Unglingar A - úrslit
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Viktor Aron Adolfsson / Glanni frá Hvammi III 5,55
2 Arnar Máni Sigurjónsson / Funi frá Hóli 5,55
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Nótt frá Akurgerði 5,36
4 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Greipur frá Syðri-Völlum 5,21
5 Linda Bjarnadóttir / Bú-Álfur frá Vakurstöðum 5,10
6 Ásta Margrét Jónsdóttir / Kría frá Varmalæk 4,67
7 Hákon Dan ÓIafsson / Sveifla frá Kambi 4,64

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur A-úrslit

1 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Óðinn frá Hvítárholti 5,57
2 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,5
4 Hrönn Kjartansdóttir / Hnappur frá Laugabóli 5,02
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 5,02

T7 A-úrslit Barnaflokkur

Sæti Keppandi
1 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 5,83
4 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 5,50
2 Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum 5,50
3 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,50
5 Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða 5,08
6 Jónas Aron Jónasson / Snæálfur frá Garðabæ 4,50

B-úrsltit barna í T3
1 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 4,72
2 Dagur Ingi Axelsson / Elín frá Grundarfirði 4,50
3 Jónas Aron Jónasson / Óður frá Hafnarfirði 0,00

B-úrslit unglinga í T3
1 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 5,67
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 5,61
3 Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal 5,56
4 Snæfríður Jónsdóttir / Ómissa frá Kirkjubæ 5,39
5 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 5,17

B úrslit í barnaflokkur T7
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 5,75
2 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 5,58
3 Hekla Rist / Sleipnir frá Hrafnhólum 4,83
4 Agatha Elín Steinþórsdóttir / Baltasar frá Háleggsstöðum 4,75
5 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Framtíð frá Stóra-Hofi 4,67

5 gangur unglinga B-úrslit

Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Arnar Máni Sigurjónsson / Funi frá Hóli 5,24
2 Benjamín S. Ingólfsson / Messa frá Káragerði 5,10
3 Gyða Helgadóttir / Óðinn frá Syðra-Kolugili 4,98
4 Annabella R Sigurðardóttir / Auður frá Stóra-Hofi 4,86

Fjórgangur barna B-úrslit

1 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 5,47
2 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli 5,07
3 Jónas Aron Jónasson / Óður frá Hafnarfirði 4,90
4 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 4,83
5 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 4,50
6 Sunna Dís Heitmann / Rönd frá Enni 4,17

Fjórgangur unglinga B-úrstlit

Sæti Keppandi
1 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 5,90
2 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 5,77
3 Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal 5,57
4 Sölvi Karl Einarsson / Þeyr frá Hvoli 5,23
5 Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 4,47

Fimi A2 ungmennaflokkur:
1. Súsanna Katarína - 5,80

Fimi A unglingaflokkur:
1. Birta Ingadóttir - 7,50
2. Ylfa Guðrún Svafarsdóttir - 7,20

Fimi A barnaflokkur:
1. Védís Huld Sigurðardóttir - 6,7
2. Auður Rós

Tölt barnaflokkur forkeppni

1 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,20
42038 Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2 5,80
42038 Arnar Máni Sigurjónsson / Penni frá Sólheimum 5,80
4 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 5,67
5 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 5,53
6 Selma María Jónsdóttir / Pandra frá Álfhólum 5,00
7 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 4,43
8 Dagur Ingi Axelsson / Elín frá Grundarfirði 4,40
9 Jónas Aron Jónasson / Óður frá Hafnarfirði 3,93
42289 Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum 0,00
42289 Íris Birna Gauksdóttir / Glóðar frá Skarði 0,00
42289 Sunna Dís Heitmann / Drymbill frá Brautarholti 0,00

Tölt unglinga forkeppni

1 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 6,33
2 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Eva frá Mosfellsbæ 6,23
3 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 6,10
4 Annabella R Sigurðardóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum 6,07
5 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 5,97
6 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 5,93
7 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 5,80
8 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 5,77
9 Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal 5,57
10 Snæfríður Jónsdóttir / Ómissa frá Kirkjubæ 5,43
11 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 5,23
12 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Hrókur frá Jarðbrú 5,20
13 Rakel Ösp Gylfadóttir / Þrá frá Skíðbakka 1A 4,23
14 Sylvía Sól Magnúsdóttir / Sigurfari frá Húsavík 3,93
15 Elmar Ingi Guðlaugsson / Kufl frá Grafarkoti 3,57
16 Eva María Arnarsdóttir / Abel frá Hlíðarbergi 3,40
17 Bríet Guðmundsdóttir / Hrafn frá Kvistum 0,00

T7 Barnaflokkur forkeppni

1 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 6,20
2 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,93
42067 Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða 5,43
42067 Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum 5,43
5 Jónas Aron Jónasson / Snæálfur frá Garðabæ 4,93
42162 Agatha Elín Steinþórsdóttir / Baltasar frá Háleggsstöðum 4,87
42162 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 4,87
8 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 4,83
42257 Hekla Rist / Sleipnir frá Hrafnhólum 4,17
42257 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Framtíð frá Stóra-Hofi 4,17
11 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli 4,07
12 Melkorka Gunnarsdóttir / Eldfari frá Eyrarbakka 4,03
13 Bertha M. Róberts Róbertsdótti / Goði frá Þúfu 3,93
14 Hrund Ásbjörnsdóttir / Moli frá Fellskoti 3,83
15 Elvar Snær Erlendsson / Askur frá Akureyri 2,93
16 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Snörp frá Hoftúni 2,27
17 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Atgeir frá Hvoli 0,00

Fimmgangur ungmenna forkeppni

Sæti Keppandi
1 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Óðinn frá Hvítárholti 5,60
2 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,57
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 4,67
4 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Gusa frá Laugardælum 4,47
5 Hrönn Kjartansdóttir / Hnappur frá Laugabóli 4,40
6 Bjarki Freyr Arngrímsson / Gýmir frá Syðri-Löngumýri 0,00

Fjórgangur

Forkeppni niðurstöður úr fjórgangi ungmenna:
Sæti Keppandi
1 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hyllir frá Hvítárholti 5,83
2 Sigrún Rós Helgadóttir / Steinn frá Mið-Fossum 5,30

Forkeppni: Niðurstöður úr fjórgangi unglinga:
Sæti Keppandi
1 Hákon Dan ÓIafsson / Vikur frá Bakka 6,33
2 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,13
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Búi frá Nýjabæ 6,07
4 Hákon Dan ÓIafsson / Brynjar frá Laugabökkum 6,03
5 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 6,00
6 Viktor Aron Adolfsson / Óskar Örn frá Hellu 5,97
7 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 5,93
8 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 5,77
9 Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal 5,67
10 Sölvi Karl Einarsson / Þeyr frá Hvoli 5,50
42320 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 5,47
42320 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Ömmu-Jarpur frá Miklholti 5,47
13 Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 5,40
14 Bríet Guðmundsdóttir / Hrafn frá Kvistum 5,33
15-16 Elmar Ingi Guðlaugsson / Kufl frá Grafarkoti 5,27
15-16 Sylvía Sól Magnúsdóttir / Fenja frá Holtsmúla 1 5,27
17 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Randver frá Vindheimum 5,20
18 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Hrókur frá Jarðbrú 5,13
19 Rakel Ösp Gylfadóttir / Þrá frá Skíðbakka 1A 4,87
20 Eva María Arnarsdóttir / Hruni frá Reyrhaga 4,73
21 Snæfríður Jónsdóttir / Ómissa frá Kirkjubæ 3,3

Forkeppni: Niðurstöður úr forkeppni í fjórgangi barna

Sæti Keppandi
1 Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2 6,43
2 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,30
3 Arnar Máni Sigurjónsson / Penni frá Sólheimum 6,10
4 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 6,03
5 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 5,77
6 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,70
7 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 5,67
8 Sunna Dís Heitmann / Rönd frá Enni 5,57
9 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 5,50
10 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 5,47
11 Haukur Ingi Hauksson / Hreimur frá Laugarbökkum 5,07
42351 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli 4,97
42351 Jónas Aron Jónasson / Óður frá Hafnarfirði 4,97
14 Selma María Jónsdóttir / Náttar frá Álfhólum 4,83
15 Jónas Aron Jónasson / Snæálfur frá Garðabæ 4,80
16 Dagur Ingi Axelsson / Prins frá Efra-Seli 4,60
17 Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum 4,13
18 Melkorka Gunnarsdóttir / Stjarna frá Flekkudal 4,07

Slaktaumatölt

Niðurstöður úr forkeppni slaktaumatölti unglinga

Knapi Hestur Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Dómari 4 Dómari 5 Aðal
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti 6,1 5,8 6,5 5,8 6,3 6,07
2 Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum 5,4 5,8 5,6 5,5 3,6 5,50
3 Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli 6,4 5,4 5,7 5,3 4,5 5,47
4 Hákon Dan ÓIafsson Atgeir frá Sunnuhvoli 5,5 6,3 5 5,3 5,3 5,37
5 Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I 5,3 4,9 5,4 5,3 4,1 5,17
6 Ásta Margrét Jónsdóttir Ra frá Marteinstungu 5,6 5,3 4,9 4,2 4,3 4,83
7 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi 5,8 5,3 4 5 4,1 4,80
8 Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli 5,1 3,8 4,4 4,4 5 4,60
9 Glódís Líf Gunnarsdóttir Valsi frá Skarði 3,3 4,4 4,3 4,7 4,5 4,40