fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikar

22. maí 2013 kl. 09:12

Skeiðleikar

Miðvikudagskvöldið 22.maí fara fram fyrstu skeiðleikar skeiðfélagsins þetta árið að Brávöllum Selfossi. Feikna sterkir vekringar eru skráðir til leiks og völlurinn í góðu standi.

Vélaverkstæði Þóris ehf. styrkir um verðlaunagripi og helsti styrktaraðili Skeiðfélagsins, hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur ehf., mun gefa hnakk þeim sem fyrst slær Íslandsmet á skeiðleikum þetta sumarið. Miðað við tímana sem hafa verið að falla á Íslandi og um allan heim síðustu viku sést að það er feikna gróska í skeiðlífinu og ekki mun það versna núna þegar skeiðfélagið hefur verið endurreist. Við vonumst til að sjá sem flesta í brekkunni annað kvöld.

Kv.Stjórn Skeiðfélagsins

20:00    150 m skeið

                  250 m skeið

                  100 m skeið (fljúgandi skeið)

 

Ráslisti í 150 m.skeiði

1

Daníel Ingi Smárason

Erill frá Svignaskarði

1

Hinrik Bragason

Veigar frá Varmalæk

1

Daníel Gunnarsson

Ásadís frá Áskoti

2

Guðrún Elín Jóhannsdóttir

Askur frá Efsta-Dal I

2

Axel Geirsson

Tign frá Fornusöndum

2

Viðar Ingólfsson

Dúa frá Forsæti

3

Lárus Jóhann Guðmundsson

Tinna frá Árbæ

3

Kristinn Jóhannsson

Óðinn frá Efsta-Dal I

3

Reynir Örn Pálmason

Skemill frá Dalvík

4

Þráinn Ragnarsson

Gassi frá Efra-Seli

4

Árni Björn Pálsson

Fróði frá Laugabóli

4

Sigurður Óli Kristinsson

Prinsessa frá Stakkhamri 2

5

Eyjólfur Þorsteinsson

Vera frá Þóroddsstöðum

5

Þórarinn Ragnarsson

Funi frá Hofi

5

Skúli Ævarr Steinsson

Andvari frá Austvaðsholti 1

6

Erling Ó. Sigurðsson

Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

6

Sigurður Sigurðarson

Gletta frá Þjóðólfshaga 1

6

Eyvindur Hrannar Gunnarsson

Lilja frá Dalbæ

7

Veronika Eberl

Tenór frá Norður-Hvammi

7

Flosi Ólafsson

Eldey frá Strönd II

 

Ráslisti í 250.m skeiði

1

Teitur Árnason

Jökull frá Efri-Rauðalæk

1

Þorkell Bjarnason

Dís frá Þóroddsstöðum

1

Hinrik Bragason

Arfur frá Ásmundarstöðum

2

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

2

Árni Björn Pálsson

Korka frá Steinnesi

2

Bjarni Bjarnason

Hera frá Þóroddsstöðum

3

Daníel Ingi Smárason

Blængur frá Árbæjarhjáleigu II

3

Þráinn Ragnarsson

Skilir frá Mosfellsbæ

3

Daníel Gunnarsson

Skæruliði frá Djúpadal

 

Ráslisti í 100.m skeiði (Fljúgandi skeið)

1

Kim Allan Andersen

Vá frá Gautavík

2

Sigurður Sæmundsson

Spori frá Holtsmúla 1

3

Lárus Jóhann Guðmundsson

Tinna frá Árbæ

4

Ingi Björn Leifsson

Forkur frá Skíðbakka I

5

Ólafur Andri Guðmundsson

Hrefna frá Dalbæ

6

Sigurður Sigurðarson

Gletta frá Þjóðólfshaga 1

7

Kristinn Jóhannsson

Óðinn frá Efsta-Dal I

8

Konráð Valur Sveinsson

Þórdís frá Lækjarbotnum

9

Edda Rún Guðmundsdóttir

Snarpur frá Nýjabæ

10

Ragnar Tómasson

Isabel frá Forsæti

11

Guðjón Sigurðsson

Þróttur frá Kolsholti 2

12

Guðrún Elín Jóhannsdóttir

Askur frá Efsta-Dal I

13

Veronika Eberl

Tenór frá Norður-Hvammi

14

Leifur Sigurvin Helgason

Ketill frá Selfossi

15

Skúli Ævarr Steinsson

Andvari frá Austvaðsholti 1

16

Daníel Ingi Smárason

Hörður frá Reykjavík

17

Kjartan Kristgeirsson

Fjalar frá Torfastöðum I

18

Kim Allan Andersen

Pjakkur frá Syðri-Brekkum

19

Hinrik Bragason

Arfur frá Ásmundarstöðum

20

Eyjólfur Þorsteinsson

Spyrna frá Vindási

21

Ólafur Andri Guðmundsson

Valur frá Hellu

22

Sigurður Sigurðarson

Drift frá Hafsteinsstöðum

23

Teitur Árnason

Jökull frá Efri-Rauðalæk

24

Einar Öder Magnússon

Svana frá Hávarðarkoti

25

Þorgils Kári Sigurðsson

Hetja frá Kaldbak

26

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

27

Bjarni Birgisson

Garún frá Blesastöðum 2A

28

Bjarni Bjarnason

Hera frá Þóroddsstöðum