þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikar

21. ágúst 2014 kl. 17:33

Hart barist, Sigurbjörn Bárðason og Andri frá Lynghaga og Teitur Árnason og Jökull frá Efri-Rauðalæk

Ráslistar

Fimmtudagskvöldið 21.ágúst klukkan 19:00 munu síðustu skeiðleikar sumarsins fara fram. 250. Og 150. Metra skeiðið á mótinu er World Ranking og er það haldið sem hluti af Suðurlandsmóti sem fram fer á Gaddastaðaflötum um helgina. 100. Metra skeiðið verður svo með sama sniði og aðra skeiðleikal, það er að segja að það verður því miður ekki World Ranking en knapar munu engu að síður leggja allt í sölurnar í því. Baldvin og Þorvaldur sem hefur styrkt öll mót Skeiðfélagsins í sumar verður að sjálfsögðu aðalstyrktaraðili mótsins og mun gefa öll verðlaun. Meðfylgjandi er dagskrá og ráslistar Skeiðleikanna.

Við viljum benda þeim knöpum á sem eiga ógreidd skráningargjöld að mæta það það í dómpall áður en keppni hefst. 

19:00 250.m skeið
150. m skeið
100. m (fljúgandi skeið)

Ráslistar
250.m skeið
1 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
1 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I
1 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum
2 Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli
2 Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
2 Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla 1
3 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
3 Vigdís Matthíasdóttir Vera frá Þóroddsstöðum
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
4 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði
4 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík
4 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Sóldögg frá Skógskoti
5 Hinrik Bragason Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
5 Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum

150. m skeið
1 Sigurður Óli Kristinsson Ásadís frá Áskoti
1 Hermann Árnason Heggur frá Hvannstóði
1 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Eskja frá Efsta-Dal I
2 Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti
2 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þrándur frá Skógskoti
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Flosi frá Búlandi
3 Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli
3 Arna Ýr Guðnadóttir Diddi frá Eystra-Fróðholti
3 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum
4 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
4 Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum
4 Ævar Örn Guðjónsson Tígull frá Bjarnastöðum
5 Kim Allan Andersen Sólbrá frá Dísarstöðum
5 Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum
5 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
6 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Barón frá Efsta-Dal I
6 Hinrik Bragason Veigar frá Varmalæk
6 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík
7 Hermann Árnason Nótt frá Stóru-Heiði

100.m (fljúgandi skeið)
1 Erlendur Ari Óskarsson Abba frá Strandarbakka
2 Hinrik Bragason Gletta frá Bringu
3 Ólafur Þórisson Móhetta frá Strandarbakka
4 Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum
5 Hermann Árnason Heggur frá Hvannstóði
6 Ævar Örn Guðjónsson Tígull frá Bjarnastöðum
7 Vigdís Matthíasdóttir Vera frá Þóroddstöðum
8 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremi-Gufudal
9 Kim Allan Andersen Sólbrá frá Dísarstöðum
10 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum
11 Camilla Petra Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
12 Hlynur Guðmundsson Krafla frá Efstu-Grund
13 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk
14 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
15 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum
16 Hermann Árnason Nótt frá Stóru-Heiði
17 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
18 Vigdís Matthíasdóttir Spyrna frá Vindási
19 Lárus Jóhann Guðmunsson Tinna frá Árbæ
20 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Sóldögg frá Skógskoti
21 Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla