þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikar

6. ágúst 2014 kl. 22:31

Ráslistar

Eftir að hafa legið í stórmótadvala síðustu vikurnar hefur Skeiðfélagsskepnunni vaxið  ásmegin og rís nú úr fleti sínu, blæs í skeiðlúðrana af krafti og flytur hestamönnum boð um hina fjórðu skeiðleika. Verða leikarnir haldnir eins og lög gera ráð fyrir á Brávöllum á Selfossi,og verða haldnir annað kvöld fimmtudagskvöldið 7.ágúst klukkan 20:00. Við vonumst til að sjá sem flesta í brekkunni.

Dagskrá kvöldsins 20:00 :

250. metra skeið
150. metra skeið
100. metra (fljúgandi skeið)

Ráslistar

250.metra skeið

1Teitur ÁrnasonTumi frá Borgarhóli

1 Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla 1

1 Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum

2 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði

2 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg

2 Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

3 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal

3 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum

3 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum

4 Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási

4 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk

150. metra skeið

1 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I

1 Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti

1 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þrándur frá Skógskoti

2 Ragnar Tómasson Abba frá Strandarbakka

2 Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum

2 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

3 Jóhann Valdimarsson Eskja frá Efsta-Dal I

3 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli

4 Sigurður Sigurðarson Snælda frá Laugabóli

4 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Barón frá Efsta-Dal I

100.metra (fljúgandi skeið)

1

Vigdís Matthíasdóttir

Vera frá Þóroddsstöðum

2

Camilla Petra Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

3

Bjarni Bjarnason

Kóngur frá Efsta-Dal II

4

Kjartan Ólafsson

Brík frá Laugabóli

5

Sigurður Sigurðarson

Drift frá Hafsteinsstöðum

6

Hekla Katharína Kristinsdóttir

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

7

Guðmar Þór Pétursson

Viljar frá Skjólbrekku

8

Teitur Árnason

Jökull frá Efri-Rauðalæk

9

Bjarni Birgisson

Stormur frá Reykholti

10

Ragnar Tómasson

Branda frá Holtsmúla 1

11

Lárus Jóhann Guðmundsson

Tinna frá Árbæ

12

Gísli Gíslason

Gola frá Stokkseyri

13

Bjarni Bjarnason

Dís frá Þóroddsstöðum

14

Kjartan Ólafsson

Vörður frá Laugabóli

15

Sigurður Sigurðarson

Snælda frá Laugabóli

16

Jón Bjarni Smárason

Virðing frá Miðdal

17

Eyjólfur Þorsteinsson

Spyrna frá Vindási

18

Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Sóldögg frá Skógskoti

19

Sigurður Ólafsson

Kamus frá Hákoti