þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikar

16. júní 2014 kl. 10:30

Gísli og Metta

Ráslistar og Dagskrá

Þriðju Skeiðleikar Skeiðfélagsins og Baldvins og Þorvaldar fara fram mánudagskvöldið 16.júní að Brávöllum Selfossi.

Dagskrá : 20:00 – 250 m.skeið
150 m. Skeið
100 m. Skeið 

Ráslistar
250. m skeið
1 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum
1 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum
1 Sigurður Óli Kristinsson Goði frá Þóroddsstöðum
2 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi
2 Veronika Eberl Tenór frá Norður-Hvammi
2 Daníel Ingi Larsen Dís frá Þóroddsstöðum
3 Axel Geirsson Stormur frá Steinum
3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
3 Ragnar Tómasson Þöll frá Haga
4 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I
4 Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
4 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk
5 Þórir Örn Grétarsson Gjafar frá Þingeyrum
5 Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk

150.m skeið
1 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Eskja frá Efsta-Dal I
1 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík
1 Hinrik Bragason Veigar frá Varmalæk
2 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1
2 Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum
2 Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli
3 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki
3 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
3 Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum
4 Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal
4 Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti
4 Jóhann Valdimarsson Nn frá Efsta-Dal I
5 Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli
5 Davíð Jónsson Nál frá Ytra-Dalsgerði
5 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ
6 Sigurður Sigurðarson Brá frá Hellulandi
6 Sonja Noack Prinsessa frá Stakkhamri 2
6 Sigurður Óli Kristinsson Tvistur frá Skarði
7 Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu
7 Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
7 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
8 Ingi Björn Leifsson Guðfinna frá Kirkjubæ
8 Reynir Örn Pálmason Ásadís frá Áskoti
8 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I

100. m skeið
1 Anton Hugi Kjartansson Skemill frá Dalvík
2 Vigdís Matthíasdóttir Vera frá Þóroddsstöðum
3 Daníel Ingi Larsen Dís frá Þóroddsstöðum
4 Sonja Noack Prinsessa frá Stakkhamri 2
5 Konráð Valur Sveinsson Hörður frá Reykjavík
6 Guðmar Þór Pétursson Ör frá Eyri
7 Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti
8 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði
9 Guðmundur Jónsson Vatnar frá Gullberastöðum
10 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli
11 Ragnar Tómasson Þöll frá Haga
12 Sigurður Óli Kristinsson Tvistur frá Skarði
13 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
14 Hanife . Freki frá Bakkakoti
15 Árni Björn Pálsson Hlíf frá Skák
16 Bjarki Guðmundsson Þotubleik frá Hólum
17 Árni Sigfús Birgisson Örvar frá Ketilsstöðum
18 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
19 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal
20 Kristín Ísabella Karelsdóttir Isabel frá Forsæti
21 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum
22 Guðmar Þór Pétursson Viljar frá Skjólbrekku
23 Leifur Sigurvin Helgason Ketill frá Selfossi
24 Sigurður Óli Kristinsson Goði frá Þóroddsstöðum
25 Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga
26 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
27 Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk
28 Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum
29 Leó Hauksson Hnappur frá Laugabóli
30 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1
31 Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla 1
32 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum