þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikar II

4. júní 2014 kl. 21:44

Teitur Árnason og Jökull frá Efri-Rauðalæk

Ráslistar og dagskrá

Skeiðleikar Skeiðfélagsins og Baldvins og Þorvalds verða í dag, miðvikudaginn 4.júni.

Dagskrá

20.00 : 250 m.skeið

                  150 m.skeið

                  100 m.skeið (fljúgandi skeið)

Ráslistar

100 m.skeið (fljúgandi skeið)

1 Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási

2 Davíð Jónsson Nál frá Ytra-Dalsgerði

3 Guðmar Þór Pétursson Viljar frá Skjólbrekku

4 Hans Þór Hilmarsson Gletta frá Stóra-Vatnsskarði

5 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal

6 Leifur Sigurvin Helgason Ketill frá Selfossi

7 Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum

8 Axel Geirsson Surtsey frá Fornusöndum

9 Sigurður Óli Kristinsson Goði frá Þóroddsstöðum

10 Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum

11 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ

12 Vigdís Matthíasdóttir Vera frá Þóroddsstöðum

13 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum

14 Tómas Örn Snorrason Ör frá Eyri

15 Svanhvít Kristjánsdóttir Odda frá Halakoti

16 Bergur Jónsson Strokkur frá Syðri-Gegnishólum

17 Haukur Baldvinsson Hugljúf frá Lækjarbotnum

18 Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

19 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1

20 Sigurður Óli Kristinsson Tvistur frá Skarði

21 Sveinn Ragnarsson Hörður frá Reykjavík

22 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ

23 Lárus Jóhann Guðmundsson Hausti frá Árbæ

24 Halldór Guðjónsson Akkur frá Varmalæk

25 Ómar Ingi Ómarsson Dalvar frá Horni I

26 Axel Geirsson Stormur frá Steinum

27 Skúli Ævarr Steinsson Seiður frá Stokkseyri

28 Gústaf Ásgeir Hinriksson Lára frá Neðra-Seli

29 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði

30 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal

 

150 m.skeið

1 Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum

1 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Nn frá Efsta-Dal I

1 Sigurður Sigurðarson Snælda frá Laugabóli

2 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal

2 Sigurður Óli Kristinsson Tvistur frá Skarði

2 Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum

3 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal

3 Reynir Örn Pálmason Ásadís frá Áskoti

3 Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti

4 Ævar Örn Guðjónsson Blossi frá Skammbeinsstöðum 1

4 Linda Bjarnadóttir Prinsessa frá Stakkhamri 2

4 Leifur Sigurvin Helgason Þór frá Selfossi

5 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum

5 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1

5 Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum

6 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi

6 Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

6 Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli

7 Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum

7 Jóhann Valdimarsson Eskja frá Efsta-Dal I

7 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

8 Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum

8 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I

8 Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli

9 Sigurður Sigurðarson Dóra frá Laugabóli

9 Lárus Jóhann Guðmundsson Hruni frá Árbæ

9 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði

10 Gústaf Ásgeir Hinriksson Veigar frá Varmalæk

 

250 m.skeið

1 Ævar Örn Guðjónsson Gjafar frá Þingeyrum

1 Ómar Ingi Ómarsson Dalvar frá Horni I

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

2 Veronika Eberl Tenór frá Norður-Hvammi

2 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum

2 Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti

3 Sigurður Óli Kristinsson Goði frá Þóroddsstöðum

3 Axel Geirsson Stormur frá Steinum

3 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk