miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikar á Gaddstaðaflötum

Óðinn Örn Jóhannsson
18. júní 2018 kl. 08:37

Skeiðleikar 21.ágúst fóru fram í blíðskaparveðri

Niðurstöður Skeiðleika Baldvins og Þorvaldar og skeiðfélagsins.

Þriðju skeiðleikar sumarsins fóru fram á laugardagskvöldið á Gaddstaðaflötum við Hellu í samstarfi við hestamannafélagið Geysi. 

Margir knapar tóku þátt og góðir tímar náðust í öllum greinum og ljóst að margir hestar unnu sér þátttökurétt á LM í kvöld.

Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið. 

Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.

1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon

 

Niðurstöður mótsins

 

Skeið 250m P1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Sæti Knapi Hross Tími

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 22,14

2 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 22,30

3 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 22,56

4 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 22,63

5 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 23,52

6 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti 23,69

7 Leó Hauksson Elliði frá Hestasýn 23,70

8 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði 23,76

9 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 23,81

10 Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum 23,94

11 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð 24,07

12 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 24,41

13 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2 24,53

14 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 24,75

15 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti 25,04

16 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli 25,75

17 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum 26,11

18 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 26,20

19-25 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla 0,00

19-25 Hlynur Pálsson Snafs frá Stóra-Hofi 0,00

19-25 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 0,00

19-25 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 0,00

19-25 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 0,00

19-25 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 0,00

19-25 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 0,00

 

Skeið 150m P3

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Sæti Knapi Hross Tími

1 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 14,70

2 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 14,86

3 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 15,01

4 Guðjón Sigurðsson Hugur frá Grenstanga 15,27

5 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík 15,34

6 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði 15,38

7 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi 15,40

8 Konráð Axel Gylfason Vænting frá Sturlureykjum 2 15,60

9 Geir Guðlaugsson Auðna frá Hlíðarfæti 15,67

10 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi 15,72

11 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 15,75

12 Helgi Þór Guðjónsson Hella frá Efri-Rauðalæk 15,80

13 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti 15,89

14 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Saga frá Söguey 15,95

15 Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ 15,98

16 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli 16,19

17 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum 16,23

18 Ingi Björn Leifsson Vindur frá Hafnarfirði 16,28

19 Þorkell Bjarnason Djörfung frá Skúfslæk 16,40

20 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu 16,43

21 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ 17,26

22-26 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð 0,00

22-26 Þorgils Kári Sigurðsson Snædís frá Kolsholti 3 0,00

22-26 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ 0,00

22-26 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák 0,00

22-26 Hákon Dan Ólafsson Sveppi frá Staðartungu 0,00

 

Flugskeið 100m P2

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Sæti Knapi Hross Tími

1 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 7,43

2 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,46

3 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 7,48

4 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 7,65

5 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 7,67

6 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa 7,67

7 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ 7,69

8 Arnar Heimir Lárusson Korði frá Kanastöðum 7,73

9 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ 7,76

10 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 7,87

11 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 7,87

12 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 7,94

13 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi 7,98

14 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 8,01

15 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ 8,03

16 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 8,03

17 Ólafur Örn Þórðarson Skúta frá Skák 8,09

18 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti 8,13

19 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ 8,16

20 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 8,20

21 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð 8,21

22 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 8,22

23 Konráð Axel Gylfason Vænting frá Sturlureykjum 2 8,23

24 Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ 8,33

25 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti 8,35

26 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti 8,35

27 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 8,47

28 Helgi Þór Guðjónsson Hella frá Efri-Rauðalæk 8,49

29 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 8,50

30 Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum 8,54

31 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum 8,54

32 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2 8,58

33 Katrín Eva Grétarsdóttir Gutti frá Hvammi 8,60

34 Þorvaldur Kristinsson Fáni frá Úlfsstöðum 8,76

35 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla 8,93

36 Þorgils Kári Sigurðsson Snædís frá Kolsholti 3 9,01

37 Larissa Silja Werner Samba frá Kjarri 9,89

38-41 Guðjón Sigurðsson Hugur frá Grenstanga 0,00

38-41 Sonja Noack Tvistur frá Skarði 0,00

38-41 Leó Hauksson Elliði frá Hestasýn 0,00

38-41 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum 0,00