sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar

24. júlí 2019 kl. 09:35

Skeiðleikar á Selfossi.

Dagskrá og ráslistar

 

Í kvöld fara fram þriðju Skeiðleikar ársins á Brávöllum á Selfossi. Leikarnir hefjast klukkan 19:30 á keppni í 250 metra skeiði.

Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið.

Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegara ársins 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni.

Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon

Keppendur eru beðnir um að greiða skráningargjöld í dómpalli á mótsstað.

Dagskrá 19:30

250 metra skeið

150 metra skeið

100 metra skeið

Ráslistar

250 metra skeið                                                                 

1              Elvar Þormarsson                          Tígull frá Bjarnastöðum

1              Daníel Gunnarsson                        Eining frá Einhamri 2

1              Konráð Valur Sveinsson                 Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

2              Bjarni Bjarnason                            Jarl frá Þóroddsstöðum

2              Hermann Árnason                          Árdís frá Stóru-Heiði

2              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli

 

Holl          Knapi                                           Hestur           

150 metra skeið                                                                 

1              Hlynur Guðmundsson                    Klaustri frá Hraunbæ

1              Bjarni Bjarnason                            Þröm frá Þóroddsstöðum

1              Kristína Rannveig Jóhannsdótti      Askur frá Efsta-Dal I

2              Daníel Gunnarsson                        Gletta frá Stóra-Vatnsskarði

2              Hlynur Pálsson                              Snafs frá Stóra-Hofi

2              Erling Ó. Sigurðsson                     Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

3              Jóhann Valdimarsson                    Magni frá Efsta-Dal I

3              Hermann Árnason                          Heggur frá Hvannstóði

3              Brynjar Nói Sighvatsson                Hríma frá Gunnlaugsstöðum

4              Elvar Þormarsson                          Baltasar frá Strandarhjáleigu

4              Ólafur Örn Þórðarson                     Lækur frá Skák

4              Bjarni Bjarnason                            Djörfung frá Skúfslæk

                                                                                                                 

                                                                                                                 

100 metra skeið                                                                 

1              Bjarni Bjarnason                            Glotti frá Þóroddsstöðum

2              Bjarney Jóna Unnsteinsd.              Gunnvör frá Lækjarbrekku 2

3              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli

4              Hlynur Guðmundsson                    Klaustri frá Hraunbæ

5              Bjarki Freyr Arngrímsson                Davíð frá Hlemmiskeiði 3

6              Konráð Valur Sveinsson                 Dama frá Hekluflötum

7              Jón Marteinn Arngrímsson             Kamus frá Hákoti

8              Jóhann Valdimarsson                    Magni frá Efsta-Dal I

9              Kristína Rannveig Jóhannsdótti      Askur frá Efsta-Dal I

10             Hermann Árnason                          Heggur frá Hvannstóði

11             Brynjar Nói Sighvatsson                Hríma frá Gunnlaugsstöðum