fimmtudagur, 21. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikar 4

11. ágúst 2016 kl. 13:58

100m. skeið

Ráslisti og dagskrá.

Fjórðu skeiðleikar sumarsins verða haldnir á Brávöllum á Selfossi fimmtudagskvöldið 11.ágúst. 
Fljótir hestar eru skráðir til leiks auk nýrra hrossa sem gaman verður að sjá hvernig til tekst með.
Skeiðleikarnir byrjar á 250 metra skeiði klukkan 19:30.
Styrktaraðili Skeiðleikanna í ár – hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur styrkir um verðlaunagripi sumarsins. Auk þess hefur ræktunarbúið Auðsholtshjáleiga styrkt um svokallaða Ödera sem veittir eru stigahæsta knapa á móti hverju og þeim knapa sem flest stig hlýtur á sumrinu.

Dagskrá 
19:30 250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra flugskeið

Ráslistar
250 metra skeið

1 Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum
1 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi
1 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli
2 Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ
2 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
2 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ
3 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
3 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

150 metra skeið
1 Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal
1 Sigursteinn Sumarliðason Bína frá Vatnsholti
1 Ævar Örn Guðjónsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II
2 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II
2 Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák
2 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum
3 Þórarinn Ragnarsson Sleipnir frá Lynghóli
3 Bergrún Ingólfsdóttir Eva frá Feti
3 Sigurður Óli Kristinsson Djörfung frá Skúfslæk
4 Gunnlaugur Bjarnason Garún frá Blesastöðum 2A
4 Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ
4 Sigursteinn Sumarliðason Kara frá Efri-Brú
5 Tómas Örn Snorrason Pandra frá Hæli
5 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
5 Ævar Örn Guðjónsson Björt frá Bitru
6 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
6 Konráð Valur Sveinsson Gyðja frá Hvammi III

100 metra skeið
1 Hans Þór Hilmarsson Hera frá Þóroddsstöðum
2 Ásgeir Símonarson Birta frá Tóftum
3 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II
4 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli
5 Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ
6 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
7 Larissa Werner Rúmba frá Kjarri
8 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
9 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
10 Jónína Valgerður Örvar Bylur frá Súluholti
11 Daníel Ingi Larsen Snör frá Oddgeirshólum
12 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti
13 Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum
14 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
15 Hlynur Pálsson Cesilja frá Vatnsleysu
16 Hildur G. Benediktsdóttir Viola frá Steinnesi
17 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum
18 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum
19 Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi
20 Daníel Ingi Larsen Stúlka frá Hvammi