þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikar 4 - Niðurstöður

odinn@eidfaxi.is
20. júlí 2017 kl. 23:20

Skeiðleikar 4 á Selfossi.

Enn og aftur vinnur Kjarkur og Konráð Valur.

Fjórðu skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins fóru fram í kvöld á Brávöllum á Selfossi.

Mikið af hrossum var skráð til leiks bæði margreyndum vekringum og ungum og upprennandi. Skeiðfélagið á  eftir að halda eina skeiðleika í viðbót á þessu keppnistímabili og spennan í heildarstigakeppninni eykst.

Hér eru niðurstöður kvöldsins.

 

100 metra skeið

1                   Konráð Valur Sveinsson                    Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II          7,52

2                   Davíð Jónsson                                    Irpa frá Borgarnesi                           7,76

3                   Helga Una Björnsdóttir                      Besti frá Upphafi                               7,83

4                   Gústaf Ásgeir Hinriksson                  Andri frá Lynghaga                           7,83

5                   Sæmundur Sæmundsson                 Vökull frá Tunguhálsi II                    7,88

6                   Árni Björn Pálsson                             Skykkja frá Breiðholti í Flóa            7,98

7                   Glódís Rún Sigurðardóttir                  Blikka frá Þóroddsstöðum               7,98

8                   Sigurður Sigurðarson                         Drift frá Hafsteinsstöðum                8,08

9                   Bergur Jónsson                                  Sædís frá Ketilsstöðum                   8,12

10                 Þórarinn Ragnarsson                         Hákon frá Sámsstöðum                   8,13

11                 Jóhanna Margrét Snorradóttir           Gletta frá Bringu                               8,20

12                 Bjarney Jóna Unnsteinsd.                  Stússý frá Sörlatungu                       8,20

13                 Bjarni Bjarnason                                 Jarl frá Þóroddsstöðum                   8,34

14                 Jón Óskar Jóhannesson                    Gnýr frá Brekku                                8,40

15                 Árni Björn Pálsson                             Gloría frá Grænumýri                      8,41

16                 Hinrik Bragason                                 Dögg frá Efri-Rauðalæk                  8,43

17                 Guðmundur Jónsson                          Hvinur frá Hvoli                                8,45

18                 Ingibergur Árnason                             Sólveig frá Kirkjubæ                        8,59

19                 Kjartan Ólafsson                                 Vörður frá Laugabóli                         8,61

20                 Sigrún Rós Helgadóttir                      Spyrna frá Þingeyrum                      8,93

21                 Húni Hilmarsson                                Gyðja frá Hvammi III                       9,11

22                 Máni Hilmarsson                               Askur frá Laugavöllum                     9,41

23                 Hjörvar Ágústsson                             Náttsól frá Geitaskarði                     9,52

24                 Kári Kristinsson                                  Kamus frá Hákoti                             9,54

25                 Guðbjörn Tryggvason                        Kjarkur frá Feti                                 0,00

26                 Hlynur Guðmundsson                        Krafla frá Efstu-Grund                      0,00

27                 Þorgeir Ólafsson                                Ísak frá Búðardal                              0,00

28                 Teitur Árnason                                    Ör frá Eyri                                         0,00

29                 Tómas Örn Snorrason                       Fjarkadís frá Austurási                    0,00

30                 Árni Sigfús Birgisson                         Flipi frá Haukholtum                        0,00

31                 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir         Snælda frá Laugabóli                       0,00

 

150 metra skeið

1                   Sigurður Vignir Matthíasson              Léttir frá Eiríksstöðum                     14,23

2                   Árni Björn Pálsson                             Korka frá Steinnesi                           14,57

3                   Sigurður Sigurðarson                         Drift frá Hafsteinsstöðum                14,99

4                   Þórdís Erla Gunnarsdóttir                  Lilja frá Dalbæ                                  15,06

5                   Teitur Árnason                                    Ör frá Eyri                                         15,07

6                   Hanna Rún Ingibergsdóttir                 Birta frá Suður-Nýjabæ                   15,10

7                   Jóhanna Margrét Snorradóttir           Gletta frá Bringu                               15,39

8                   Daníel Gunnarsson                            Vænting frá Mosfellsbæ                  15,42

9                   Kristina Ísafold Meckert                     Skemill frá Dalvík                            15,54

10                 Gústaf Ásgeir Hinriksson                  Björt frá Bitru                                    15,72

11                 Hlynur Guðmundsson                        Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2          15,93

12                 Sæmundur Sæmundsson                 Saga frá Söguey                               16,34

13                 Kjartan Ólafsson                                 Brík frá Laugabóli                             16,49

14                 Máni Hilmarsson                               Askur frá Laugavöllum                     16,81

15                 Sunna Lind Ingibergsdóttir                 Flótti frá Meiri-Tungu 1                    0,00

16                 Húni Hilmarsson                                Gyðja frá Hvammi III                       0,00

17                 Helgi Þór Guðjónsson                        Hella frá Efri-Rauðalæk                  0,00

18                 Davíð Jónsson                                    Irpa frá Borgarnesi                           0,00

19                 Bjarni Bjarnason                                 Hæra frá Þóroddsstöðum                0,00

20                 Þorgeir Ólafsson                                Ísak frá Búðardal                              0,00

21                 Þórarinn Ragnarsson                         Funi frá Hofi                                      0,00

22                 Teitur Árnason                                    Loki frá Kvistum                               0,00

23                 Ingi Björn Leifsson                              Stjarna frá Vatnsleysu                      0,00

24                 Tómas Örn Snorrason                       Bið frá Nýjabæ                                 0,00

25                 Bergur Jónsson                                  Sædís frá Ketilsstöðum                   0,00

26                 Glódís Rún Sigurðardóttir                  Blikka frá Þóroddsstöðum               0,00

 

250 metra skeið

1                   Konráð Valur Sveinsson                    Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II          22,58

2                   Helga Una Björnsdóttir                      Besti frá Upphafi                               22,71

3                   Bjarni Bjarnason                                 Randver frá Þóroddsstöðum           22,77

4                   Árni Björn Pálsson                             Dalvar frá Horni I                             23,09

5                   Sigurbjörn Bárðarson                         Snarpur frá Nýjabæ                         23,48

6                   Sæmundur Sæmundsson                 Vökull frá Tunguhálsi II                    24,21

7                   Bergur Jónsson                                  Minning frá Ketilsstöðum                 24,97

8                   Kjartan Ólafsson                                 Hnappur frá Laugabóli                      25,97

9                   Teitur Árnason                                    Loki frá Kvistum                               0,00

10                 Gústaf Ásgeir Hinriksson                  Andri frá Lynghaga                           0,00

11                 Lárus Jóhann Guðmundsson             Hausti frá Árbæ                                0,00

12                 Árni Sigfús Birgisson                         Flipi frá Haukholtum                        0,00