miðvikudagur, 24. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skagfirska mótaröðin

18. mars 2014 kl. 10:17

Skagfirska mótaröðin í Svaðastaðahöllinni

Keppt verður í tölti - Ráslistar

Skagfirska mótaröðin 2014 er haldin í  Reiðhöllinni Svaðastöðum. Miðvikudagskvöldið 19.mars verður keppt í tölti og mun keppni hefjast 18:30 hjá barnaflokki

Aðgangseyrir 1000.-kr. Skráningargjald 1500.-kr fullorðnir   500.-kr börn

T3 1.flokkur:

1.Hörður Óli Sæmundarson og Hreinn frá Vatnsleysu  vinstri
1.Elvar Logi Friðriksson og Stuðull frá Grafarkoti

 

2.Jessie Huijbers og Daníel frá Vatnsleysu  vinstri

2.Sigfús Snorrason og Ljómi frá Tungu   vinstri

 

3.Barbara Wenzl og Hrafnfinnur frá Sörlatungu   hægri

3.Elvar Einarsson og Gaukur frá Kirkjubæ    Hægri

 

4.Óli Sigurjón Pétursson  og Rán frá Skefillsstöðum  hægri

4.Arndís Brynjólfsdóttir og Hekla frà Vatnsleysu hægri

 

5.Valdimar Bergstað og Týr frá Litla-Dal vinstri

5.Lilja Pálmadóttir og Sól frá Hofi

 

6.Helga Rósa Pálsdóttir og Demantur frá Gýgjarhóli   hægri

 

7.Valdimar Bergstað og Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu  vinstri

7.Hörður Óli Sæmundarson og Dáð frá Ási 1   vinstri

 

8.Elvar Logi Friðriksson og Byr frá Grafarkoti

8.Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti

 

 

T3 ungmennaflokkur:

 

1.Arnar Páll Guðjónsson og Jarl frá Skagaströnd    vinstri

1.Hafrún Ýr Halldórsdóttir Hera frá Gamla-Hrauni vinstri

 

2.Jón Helgi Sigurgeirsdóttir og Smári frá Svignaskarði  hægri

2.Ragnheiður Petra óladóttir og Sjöfn frá Skefillsstöðum hægri

 

3.Elínborg Bessadóttir og  Blesi f. Litlu-Tungu 2.  Vinstri

3.Laufey Rún Sveinsdóttir og Ótti frá Ólafsfirði  Vinstri

 

4.Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir og  Melódía frá Sauðárkróki  vinstri

4.Finnbogi Bjarnason og Eldvör Frá Djúpadal  vinstri

 

5.Rósanna Valdimarsdóttir og  Sprækur  frá Fitjum hægri

5.Sara María Ásgeirsdóttir og Háfleygur frá Þingnesi    hægri

 

6.Steindóra Ólöf Haraldsdóttir og Drífandi frá Saurbæ vinstri

 

7. Úrsúla Ósk Lindudóttir og Þytur frá Kollaleiru Hægri

 

 

T7 2.flokkur:

 

1.Stefán Ingi Gestsson og  Dimmalimm frá Höskuldsstöðum, vinstri

1.Halldór Þorvaldsson og Litli-Kall frá Sjónarhóli Vinstri

 

2.Eva Dögg Sigurðardóttir og Stígandi frá Sigríðarstöðum    vinstri

2.Símon I Gestsson og Hæra vinstri

 

3.Elvar Þór Björnson og Eir Frá Einhamri 2   hægri

3.Símon Helgi og Harpa hægri

 

4.Aníta Lind Elvarsdóttir og  Kraftur  frá Bakka vinstri

4.Helene Espeland og Þýða frá Bakkakoti   vinstri

 

5.Sara Reykdal Einarsdóttir og Glóð frá Skjólbrekku  Hægri

5.Birna Magnea Sigurbjörnsdóttir og  Gammur frá Enni hægri

 

6.Ingunn Sandra Arnþórsdóttir og  Grettir frá Saurbæ vinstri

6.Heiðar Óskarsson og Ending frá Nýjabæ  Vinstri

 

7.Ingimar Jónsson og Garður frá Fjalli

7.Stefán Ingi Gestsson og Þytur frá Miðsitju    vinstri

 

8.Halldór Þorvaldsson Draupnir frá Dalsmynni Hægri

 

 

V2 Unglingaflokkur:

 

1.Anna Baldvina Vagnsdóttir og  Skrúfa frá Lágmúla   Vinstri

1.Ingunn Ingólfsdóttir og Magni frá Dallandi   vinstri

 

2.Þórdís Inga Pálsdóttir og Drift frá Tjarnarlandi   hægri

2.Aron Ingi Halldórsson og Farsæl frá Kýrholti Hægri

 

3.Sigurður Bjarni Aadnegard  og  Prinsessa frá Blönduósi vinstri

3.Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Gjöf frá Sjávarborg   vinstri

 

4.Viktoría Eik Elvarsdóttir og Signý frá Enni   vinstri

4.Rakel Eir Ingimarsdóttir og Klemens frá Dallandi  vinstri

 

5.Ragna Vigdís Vésteinsdóttir og  Glymur frá Hofsstaðaseli   vinstri

5.Ingunn Ingólfsdóttir og Fluga frá Dýrfinnustöðum  Vinstri

 

6.Anna Baldvina Vagnsdóttir og  Móalingur frá Leirubakka   Vinstri

6.Helgi Fannar Gestsson og  Sveipur frá Borgarhóli  vinstri

 

7.Þórdís Inga Pálsdóttir og Miðill frá Flugumýri    hægri

 

 

V5 Barnaflokkur:

 

1.Stefanía Sigfúsdóttir og  Freysting frá Sauðárkróki   vinstri

1.Guðný Rúna Vésteinsdóttir og Mökkur frá Hofsstaðaseli   vinstri

 

2.Björg Ingólfsdóttir og Morri frá Hjarðarhaga  Vinstri

2.Guðmunda Góa Haraldsdóttir og Gátt frá Lóni vinstri

 

3.Júlía Kristín Pálsdóttir og Gjafar frá Flugumýri    hægri

3.Anna Sif Mainka Sveinsdóttir og Hlöðver frá Gufunesi  hægri

 

4.Freydís Þóra Bergsdóttir og Gola frá  Ytra-Vallholti    Vinstri

4.Aníta Ýr Atladóttir og Víkingur frá Úlfsstöðum  Vinstri

 

5.Þórgunnur  Þórarinsdóttir og Gola frá Yzta-Gerði  vinstri

5.Stefanía Sigfúsdóttir og Aron frá Eysti Hóli    vinstri          

 

6.Björg Ingólfsdóttir og Puffi frá Ytra-Hofdölum   vinstriSkagfirska mótaröðin 2014

Reiðhöllin Svaðastöðum

Miðvikudagskvöldið 19.mars

Keppni mun hefjast 18:30 hjá barnaflokki

Aðgangseyrir 1000.-kr

Skráningargjald 1500.-kr fullorðnir   500.-kr börn

 

 

T3 1.flokkur:

 

1.Hörður Óli Sæmundarson og Hreinn frá Vatnsleysu  vinstri

1.Elvar Logi Friðriksson og Stuðull frá Grafarkoti

 

2.Jessie Huijbers og Daníel frá Vatnsleysu  vinstri

2.Sigfús Snorrason og Ljómi frá Tungu   vinstri

 

3.Barbara Wenzl og Hrafnfinnur frá Sörlatungu   hægri

3.Elvar Einarsson og Gaukur frá Kirkjubæ    Hægri

 

4.Óli Sigurjón Pétursson  og Rán frá Skefillsstöðum  hægri

4.Arndís Brynjólfsdóttir og Hekla frà Vatnsleysu hægri

 

5.Valdimar Bergstað og Týr frá Litla-Dal vinstri

5.Lilja Pálmadóttir og Sól frá Hofi

 

6.Helga Rósa Pálsdóttir og Demantur frá Gýgjarhóli   hægri

 

7.Valdimar Bergstað og Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu  vinstri

7.Hörður Óli Sæmundarson og Dáð frá Ási 1   vinstri

 

8.Elvar Logi Friðriksson og Byr frá Grafarkoti

8.Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti

 

 

T3 ungmennaflokkur:

 

1.Arnar Páll Guðjónsson og Jarl frá Skagaströnd    vinstri

1.Hafrún Ýr Halldórsdóttir Hera frá Gamla-Hrauni vinstri

 

2.Jón Helgi Sigurgeirsdóttir og Smári frá Svignaskarði  hægri

2.Ragnheiður Petra óladóttir og Sjöfn frá Skefillsstöðum hægri

 

3.Elínborg Bessadóttir og  Blesi f. Litlu-Tungu 2.  Vinstri

3.Laufey Rún Sveinsdóttir og Ótti frá Ólafsfirði  Vinstri

 

4.Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir og  Melódía frá Sauðárkróki  vinstri

4.Finnbogi Bjarnason og Eldvör Frá Djúpadal  vinstri

 

5.Rósanna Valdimarsdóttir og  Sprækur  frá Fitjum hægri

5.Sara María Ásgeirsdóttir og Háfleygur frá Þingnesi    hægri

 

6.Steindóra Ólöf Haraldsdóttir og Drífandi frá Saurbæ vinstri

 

7. Úrsúla Ósk Lindudóttir og Þytur frá Kollaleiru Hægri

 

 

T7 2.flokkur:

 

1.Stefán Ingi Gestsson og  Dimmalimm frá Höskuldsstöðum, vinstri

1.Halldór Þorvaldsson og Litli-Kall frá Sjónarhóli Vinstri

 

2.Eva Dögg Sigurðardóttir og Stígandi frá Sigríðarstöðum    vinstri

2.Símon I Gestsson og Hæra vinstri

 

3.Elvar Þór Björnson og Eir Frá Einhamri 2   hægri

3.Símon Helgi og Harpa hægri

 

4.Aníta Lind Elvarsdóttir og  Kraftur  frá Bakka vinstri

4.Helene Espeland og Þýða frá Bakkakoti   vinstri

 

5.Sara Reykdal Einarsdóttir og Glóð frá Skjólbrekku  Hægri

5.Birna Magnea Sigurbjörnsdóttir og  Gammur frá Enni hægri

 

6.Ingunn Sandra Arnþórsdóttir og  Grettir frá Saurbæ vinstri

6.Heiðar Óskarsson og Ending frá Nýjabæ  Vinstri

 

7.Ingimar Jónsson og Garður frá Fjalli

7.Stefán Ingi Gestsson og Þytur frá Miðsitju    vinstri

 

8.Halldór Þorvaldsson Draupnir frá Dalsmynni Hægri

 

 

V2 Unglingaflokkur:

 

1.Anna Baldvina Vagnsdóttir og  Skrúfa frá Lágmúla   Vinstri

1.Ingunn Ingólfsdóttir og Magni frá Dallandi   vinstri

 

2.Þórdís Inga Pálsdóttir og Drift frá Tjarnarlandi   hægri

2.Aron Ingi Halldórsson og Farsæl frá Kýrholti Hægri

 

3.Sigurður Bjarni Aadnegard  og  Prinsessa frá Blönduósi vinstri

3.Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Gjöf frá Sjávarborg   vinstri

 

4.Viktoría Eik Elvarsdóttir og Signý frá Enni   vinstri

4.Rakel Eir Ingimarsdóttir og Klemens frá Dallandi  vinstri

 

5.Ragna Vigdís Vésteinsdóttir og  Glymur frá Hofsstaðaseli   vinstri

5.Ingunn Ingólfsdóttir og Fluga frá Dýrfinnustöðum  Vinstri

 

6.Anna Baldvina Vagnsdóttir og  Móalingur frá Leirubakka   Vinstri

6.Helgi Fannar Gestsson og  Sveipur frá Borgarhóli  vinstri

 

7.Þórdís Inga Pálsdóttir og Miðill frá Flugumýri    hægri

 

 

V5 Barnaflokkur:

 

1.Stefanía Sigfúsdóttir og  Freysting frá Sauðárkróki   vinstri

1.Guðný Rúna Vésteinsdóttir og Mökkur frá Hofsstaðaseli   vinstri

 

2.Björg Ingólfsdóttir og Morri frá Hjarðarhaga  Vinstri

2.Guðmunda Góa Haraldsdóttir og Gátt frá Lóni vinstri

 

3.Júlía Kristín Pálsdóttir og Gjafar frá Flugumýri    hægri

3.Anna Sif Mainka Sveinsdóttir og Hlöðver frá Gufunesi  hægri

 

4.Freydís Þóra Bergsdóttir og Gola frá  Ytra-Vallholti    Vinstri

4.Aníta Ýr Atladóttir og Víkingur frá Úlfsstöðum  Vinstri

 

5.Þórgunnur  Þórarinsdóttir og Gola frá Yzta-Gerði  vinstri

5.Stefanía Sigfúsdóttir og Aron frá Eysti Hóli    vinstri          

 

6.Björg Ingólfsdóttir og Puffi frá Ytra-Hofdölum   vinstri