sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skagfirðingar keppa í tölti

17. mars 2015 kl. 10:53

Ingunn Ingólfsdóttir og Ljóska frá Borgareyrum.

Ráslisti fyrir Skagfirsku mótaröðina sem fram fer á morgun.

Keppt verður í tölti í Skagfirsku mótaröðinni á morgun, miðvikudaginn 18. mars. Mótið fer fram í Svaðastaðahöll og hefst kl. 18.30 á keppni í barnaflokki. Ráslisti mótsins er eftirfarandi:

Barnaflokkur - V5
Stefanía Sigfúsdóttir    Prins-Valíant frá Víðivöllum fremri
Björg Ingólfsdóttir    Fluga frá Dýrfinnustöðum
Guðný Rúna Vésteinsdóttir    Glymur frá Hofstaðaseli
Jódís Helga Káradóttir    Ópera frá Skefilsstöðum
Flóra Rún Haraldsdóttir    Drífandi frá Saurbæ
Bjarney Lind Hjartardóttir    Sigurdís frá Syðra-Vallholti
Sara Líf Elvarsdóttir    Þokkadís frá Syðra-Vallholti
Freydís Þóra Bergsdóttir    Diljá frá Sauðárkróki
Þórgunnur Þórarinsdóttir    Gola frá Yzta-Gerði
Stefanía Sigfúsdóttir    Ljómi frá Tungu
Björg Ingólfsdóttir    Magni frá Dallandi

Unglingaflokkur - V2
Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Gjöf frá Sjávarborg
Ingunn Ingólfsdóttir    Ljóska frá Borgareyrum

Ungmennaflokkur - T3
Arnar Páll Guðjónsson    Betty frá Skagaströnd
Anna Kristín Friðriksdóttir    Brynjar frá Hofi
Jón Helgi Sigurgeirsson    Happadís frá Varmalandi
Sonja S. Sigurgeirsdóttir    Jónas frá Litla-Dal
Birna Olivia Agnarsdóttir    Jafet frá Lækjarmóti
Steindóra Ólöf Haraldsdóttir    Glás frá Lóni
Elvar Geir Ágústsson    Týr frá Skagaströnd
Finnbogi Bjarnason    Roði frá Garði
Arnar Páll Guðjónsson    Rispa frá Gröf
Sonja S. Sigurgeirsdóttir    Melódía frá Sauðárkróki
Anna Kristín Friðriksdóttir    Hafdís frá Ytri-Hofdölum
Jón Helgi Sigurgeirsson    Orka frá Varmalandi

2. flokkur - T7
Stefán Örn Reynisson    Sóldögg frá Sauðárkróki
Símon Ingi Gestsson    Hæra frá Barði
Pétur Grétarsson    Sóldís frá Sauðárkróki
Geir Eyjólfsson    Stafn frá Miðsitju
Haraldur Smári Haraldsson    Gullbrá frá Lóni
Kolbrún Indriðadóttir    Stuðull frá Grafarkoti
Aníta Lind Elvarsdóttir    Kraftur frá Bakka
Rósa María Vésteinsdóttir     Hljómur frá Narfastöðum
Sara Reykdal Einarsdóttir    Akur frá Sjávarborg
Jón Geirmundsson    Tinna frá Sjávarborg
Birna M. Sigurbjörnsdóttir    Gormur frá Garðakoti
Stefán Örn Reynisson    Rökkvablær frá Sauðárkróki
Símon Ingi Gestsson    Sleipnir frá Barði

1. flokkur - T3
Laufey Rún Sveinsdóttir    Harpa frá Barði
Elvar Logi Friðriksson    Byr frá Grafarkoti
Þórdís Fjeldsted    Sirrý frá Baldurshaga
Sina Scholz    Þota frá Prestbæ
Hlynur Guðmundsson    Vaka frá Miðhúsum
Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir    Orka frá Ytri-Skógum
Herdís Einarsdóttir    Grettir frá Grafarkoti
Skapti Ragnar Skaptason    Fannar frá Hafsteinsstöðum
Stefán Friðriksson    Svalgrá frá Glæsibæ
Pétur Örn Sveinsson    Stormur frá Saurbæ
Barbara Wenzl    Hrafnfinnur frá Sörlatungu
Þórarinn Eymundsson    Laukur frá Varmalæk
Elvar Logi Friðriksson    Grágás frá Grafarkoti
Laufey Rún Sveinsdóttir    Ótti frá Ólafsfirði