mánudagur, 17. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sigurvegarar á HM2013

odinn@eidfaxi.is
27. ágúst 2013 kl. 20:07

Bergþór og Lótus heldu titilinum

Samantekt yfir sigurvegara á HM2013 í Berlín.

Hér er listi yfir þrjá efstu í hverri grein í fullorðinsflokki á HM2013.

Íslendingar unnu þrjú gull, þrjú silfur og þrjú brons í þessum hluta mótsins.

Tölt T1           

1.     Jóhann R. Skúlason [Island] - Hnokki frá Fellskoti

2.     Karly Zingsheim [Þýskaland] - Dagur        

3.     Anne Stine Haugen [Noregur] - Muni frá Kvistum

Tölt T2           

1.     Julie Christiansen [Danmörk] - Straumur frá Seljabrekku            

2.     Jakob Svavar Sigurðsson [Island] - Alur frá Lundum II   

3.     Viðar Ingólfsson [Island] - Hrannar frá Skyggni

Fjórgangur V1          

1.     Frauke Schenzel [Þýskaland] - Tígull vom Kronshof       

2.     Anne Stine Haugen [Noregur] – Muni frá Kvistum          

3.     Jóhann R. Skúlason [Island] - Hnokki frá Fellskoti

Samanlagðar fjórgangsgreinar       

1.     Jóhann R. Skúlason [Island] - Hnokki frá Fellskoti

2.     Anne Stine Haugen [Noregur] - Muni frá Kvistum          

3.     Isabelle Felsum [Danmörk] - Viktor fra Diisa

Fimmgangur F1        

1.     Magnús Skúlason [Svíþjóð] - Hraunar frá Efri-Rauðalæk      

2.     Sigursteinn Sumarliðason [Island] - Skuggi frá Hofi I      

3.     Julie Christiansen [Danmörk] - Straumur frá Seljabrekku

Samanlagðar fimmgangsgreinar    

1.     Magnús Skúlason [Svíþjóð] - Hraunar frá Efri-Rauðalæk

2.     Jakob Svavar Sigurðsson [Island] - Alur frá Lundum II   

3.     Sigursteinn Sumarliðason [Island] - Skuggi frá Hofi I

250m skeið   

1.     Bergþór Eggertsson [Island] - Lótus frá Aldenghoor       

2.     Iben Katrine Andersen [Danmörk] - Skuggi frá Hávarðarkoti    

3.     Marie Lange-Fuchs [Þýskaland] - Ómi från Stav

Gæðingaskeið

1.     Sigurður Marínusson [Holland] - Atli frá Norður-Hvammi          

2.     Carina Mayerhofer [Austurríki] - Frami von St. Oswald  

3.     Magnús Skúlason [Svíþjóð] - Hraunar frá Efri-Rauðalæk

100m skeið   

1.     Josefin Birkebro [Svíþjóð] - Gná från Dahlgården

2.     Markus Albrecht Schoch [Sviss] - Kóngur frá Lækjamóti

3.     Tania Højvang Olsen [Danmörk] - Sólon fra Strø