sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Siguroddur og Sigvaldi sigruðu

16. mars 2015 kl. 11:07

Verðlaunahafar í Opnum flokki í töltkeppni KB mótaraðarinnar 2015.

Niðurstöður frá KB mótaröðinni.

Annað mót KB mótaraðarinnar fór fram sunnudaginn 15. mars og tókst vel í alla staði, samkvæmt tilkynningu.

"Mótið átti að halda degi fyrr en afar vont veður kom í veg fyrir það. Ekki varð þess vart að frestun hefði neikvæð áhrif á skráningu en rúmlega 100 skráningar voru á mótinu. Keppt var í tölti T3/T7 og síðan var keppt í skeiði í gegn um höllina. Gekk mótið hratt og vel fyrir sig. Margar glæsisýningar sáust en eðli málsins samkvæmt bar hæst úrslitin í opna flokknum þar sem keppa reyndustu knaparnir á sterkustu hestunum. Þar stóð efstur stórgæðingurinn Hrynur f. Hrísdal ásamt knapa sínum Siguroddi Péturssyni. Sóldögg f. Skógskoti og Sigvaldi Lárus Guðmundsson voru fljótust í skeiðinu og runnu sprettinn í gegn um Faxaborg á 5,15 sek."'

Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:

Skeið í gegn um höllina - niðurstöður                   
Knapi    Hestur    tími 1    tími 2    tími 3    Besti tími
Sigvaldi Lárus Guðmundsson    Sóldögg f. Skógskoti    0    5.15    5.25    5.15
Tryggvi Björnsson    Guðfinna f. Kirkjubæ    5.4    5.33    0    5.33
Guðmundur Margeir Skúlason    Fannar f. Hallkelsstaðahlíð    6.1    5.52    5.4    5.4
Svavar Jóhannsson    Blundur f. Skrúð    5.93    5.5    5.41    5.41
Ólafur Guðmundsson    Niður f. Miðsitju    6.15    5.53    5.93    5.53
Sigvaldi Lárus Guðmundsson    Þrándur f. Skógskoti    5.56    0    0    5.56
Halldór Sigurkarlsson    Kolbrá f. Söðulsholti    6.25    5.96    5.75    5.75
Ámundi Sigurðsson    Mjölnir f. Hvammi 2    5.75    5.75    5.78    5.75
Haukur Bjarnason    Bragi f. Skáney    5.87    0    0    5.87
Benedikt Þór Kristjánsson    Karri f. Kirkjuskógi    5.93    0    6.12    5.93
Klara Sveinbjörnsdóttir    Abel f. Hlíðarbergi    5.96    0    6.12    5.96
Marteinn Valdimarsson    Fáni f. Seli    5.99    6.25    6.03    5.99
Aníta Lára Ólafsdóttir    Sleipnir f. Runnum    7.06    6.34    6.59    6.34
Jóhannes Jóhannesson    Kolbrá f. Stafholtsveggjum    0    7.18    7.18    7.18
Gyða Helgadóttir    Óðinn f. Syðra Kolugili    0    7.53    7.46    7.46
Iðunn Svansdóttir    Sleipnir f. Söðulsholti    0    0    7.96    7.96

Tölt T7                               
Forkeppni Barnaflokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku            5,77            
2           Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli            5,43            
3           Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Svaðilfari frá Báreksstöðum            5,23            
4           Andrea Ína Jökulsdóttir / Laufar frá Hraunsmúla            4,73            
5           Alexandra Sif Svavarsdóttir / Glaumur frá Steindórsstöðum            4,60            
6           Elín Björk Sigurþórsdóttir / Hausti frá Borgarnesi            4,27            
7           Inga Vildís Þorkelsdóttir / Stilla frá Þingnesi            0,00            
Tölt T7                               
A úrslit Barnaflokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku            5,92            
2           Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli            5,42 H           
3           Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Svaðilfari frá Báreksstöðum            5,42 H           
4           Andrea Ína Jökulsdóttir / Laufar frá Hraunsmúla            4,67 H           
5           Alexandra Sif Svavarsdóttir / Glaumur frá Steindórsstöðum            4,67 H           
Tölt T3                               
Forkeppni Unglingaflokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum            5,83            
2           Ísólfur Ólafsson / Urður frá Leirulæk            5,77            
3           Húni Hilmarsson / Eldur frá Kálfholti            5,60            
4           Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum            5,43            
5           Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni            5,33            
6           Inga Dís Víkingsdóttir / Sindri frá Keldudal            5,17            
7           Ísólfur Ólafsson / Goði frá Leirulæk            4,80            
8           Freyja Fannberg Þórsdóttir / Snörp frá Lýsudal            4,53            
Tölt T3                               
A úrslit Unglingaflokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum            6,00            
2           Ísólfur Ólafsson / Urður frá Leirulæk            5,61            
3           Húni Hilmarsson / Eldur frá Kálfholti            5,44            
4           Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni            5,22            
5           Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum            4,94            
Tölt T3                               
Forkeppni Ungmennaflokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum            6,77            
2           Klara Sveinbjörnsdóttir / Gola frá Þingnesi            6,17            
3           Þorgeir Ólafsson / Myrra frá Leirulæk            5,70            
4           Máni Hilmarsson / Haustnótt frá Akurgerði II            5,57            
5           Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Háfeti frá Hrísdal            5,53            
6-7           Máni Hilmarsson / Skrámur frá Dýrfinnustöðum            5,17            
6-7           Moa Enquist / Skáli frá Skáney            5,17            
8           Hera Sól Hafsteinsdóttir / Lúkas frá Innri-Skeljabrekku            5,10            
9           Gunnhildur Birna Björnsdóttir / Sómi frá Skáney            4,87            
10-11           Axel Ásbergsson / Sproti frá Hjarðarholti            4,77            
10-11           Guðbjörg Halldórsdóttir / Glampi frá Svarfhóli            4,77            
12           Ólafur Axel Björnsson / Þengill frá Hofsstöðum            4,73            
13           Guðbjörg Halldórsdóttir / Þór frá Melabergi            4,70            
14           Atli Steinar Ingason / Sváfnir frá Geitaskarði            4,60            
15           Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Blesi frá Lundum            4,50            
16           Viktoría Gunnarsdóttir / Örn frá Efra-Núpi            4,47            
17           Melanie Fyhn / Jóker frá Árgerði            0,00            
Tölt T3                               
A úrslit Ungmennaflokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum            6,44            
2           Máni Hilmarsson / Haustnótt frá Akurgerði II            6,11            
3           Klara Sveinbjörnsdóttir / Gola frá Þingnesi            6,06            
4           Þorgeir Ólafsson / Myrra frá Leirulæk            5,44            
5           Moa Enquist / Skáli frá Skáney            5,11            
Tölt T7                               
Forkeppni 2. flokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Helgi Baldursson / Neisti frá Grindavík            6,20            
2           Maja Roldsgaard / Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1            5,93            
3           Sóley Birna Baldursdóttir / Lukkudís frá Dalbæ II            5,83            
4-5           Inga Vildís Bjarnadóttir / Óskar frá Hafragili            5,53            
4-5           Veronika Osterhammer / Kári frá Brimilsvöllum            5,53            
6           Rósa Emilsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli            5,47            
7-8           Helgi Baldursson / Ögri frá Fróni            5,37            
7-8           Guðdís Jónsdóttir / Fiðla frá Breiðumörk 2            5,37            
9           Guðbjörg Ásmundsdóttir / Gæji frá Garði            5,27            
10           Sveinbjörn Eyjólfsson / Svalur frá Skipaskaga            5,20            
11           Belinda Ottósdóttir / Bleyta frá Akranesi            5,03            
12-14           Svala Svavarsdóttir / Frami frá Hvítadal            4,93            
12-14           Sandra Björk Bergsdóttir / Glóra frá Skógskoti            4,93            
12-14           Hjalti þórhallson / Sköflungur frá Hestasýn            4,93            
15-16           Belinda Ottósdóttir / Taktur frá Fremri-Fitjum            4,87            
15-16           Leifur Ingi Magnússon / Lokkur frá Geldingaá            4,87            
17           Stine Laatsch / Austri frá Syðra-Skörðugili            4,83            
18-19           Harpa Sigríður Magnúsdóttir / Gauta frá Stóru-Hildisey            4,77            
18-19           Guðmundur Kristinn Guðmundsson / Tígull frá kaðalstöðum            4,77            
20           Margrét Jósefsdóttir / Master frá Grímarsstöðum            4,70            
21-22           Harpa Sigríður Magnúsdóttir / Sólon frá Krækishólum            4,60            
21-22           Sævar Örn Eggertsson / Bræðir frá Skjólbrekku            4,60            
23           Guðmundur Kristinn Guðmundsson / Taktur frá Kaðalstöðum            4,43            
Tölt T7                               
B úrslit 2. flokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
6-7           Guðdís Jónsdóttir / Fiðla frá Breiðumörk 2            5,67            
6-7           Rósa Emilsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli            5,67            
8-9           Belinda Ottósdóttir / Bleyta frá Akranesi            5,17            
8-9           Sveinbjörn Eyjólfsson / Svalur frá Skipaskaga            5,17            
10           Guðbjörg Ásmundsdóttir / Gæji frá Garði            5,00            
Tölt T7                               
A úrslit 2. flokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Helgi Baldursson / Neisti frá Grindavík            6,25            
2           Sóley Birna Baldursdóttir / Lukkudís frá Dalbæ II            5,92 H           
3           Maja Roldsgaard / Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1            5,92 H           
4           Veronika Osterhammer / Kári frá Brimilsvöllum            5,58            
5           Guðdís Jónsdóttir / Fiðla frá Breiðumörk 2            5,50 H           
6           Rósa Emilsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli            5,50 H           
7           Inga Vildís Bjarnadóttir / Óskar frá Hafragili            5,33            
Tölt T3                               
Forkeppni 1. flokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Júlía  Katz / Kilja frá Grindavík            6,60            
2           Ámundi Sigurðsson / Hrafn frá Smáratúni            6,57            
3           Gunnar Tryggvason / Ómur frá Brimilsvöllum            6,27            
4           Heiðar Árni Baldursson / Djass frá Blesastöðum 1A            6,23            
5           Sif Ólafsdóttir / Darri frá Einhamri 2            6,13            
6           Aníta Lára Ólafsdóttir / Dynjandi frá Seljabrekku            5,87            
7           Aníta Lára Ólafsdóttir / Prins frá Runnum            5,73            
8           Skjöldur Orri Skjaldarson / Fjöl frá Búðardal            5,60            
9           Ólafur Guðmundsson / Hlynur frá Einhamri 2            5,43            
10-11           Ulrika Ramundt / Dáð frá Akranesi            5,40            
10-11           Birgir Andrésson / Frami frá Borgarnesi            5,40            
12           Ulrika Ramundt / Sóley frá Akurprýði            5,37            
13-15           Erla Rún Rúnarsdóttir / Fagranótt frá Borgarnesi            5,17            
13-15           Eyþór Jón Gíslason / Werner frá Vatni            5,17            
13-15           Larissa heinrich / Neisti frá             5,17            
16           Ágústa Rut Haraldsdóttir / Snót frá Spágilsstöðum            5,10            
17           Adam Orri Vilhjálmsson / Andri frá Eskiholti II            4,90            
18           Hildur Edda Þórarinsdóttir / Flækja frá Giljahlíð            4,87            
19           Marteinn Valdimarsson / Fáni frá Seli            4,70            
20           Hildur Edda Þórarinsdóttir / Fífa frá Giljahlíð            4,40            
Tölt T3                               
B úrslit 1. flokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
6           Aníta Lára Ólafsdóttir / Dynjandi frá Seljabrekku            6,00            
7           Skjöldur Orri Skjaldarson / Fjöl frá Búðardal            5,89            
8           Ulrika Ramundt / Dáð frá Akranesi            5,39            
9           Ólafur Guðmundsson / Hlynur frá Einhamri 2            5,33            
10           Birgir Andrésson / Frami frá Borgarnesi            5,28            
Tölt T3                               
A úrslit 1. flokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Júlía  Katz / Kilja frá Grindavík            6,89            
2           Gunnar Tryggvason / Ómur frá Brimilsvöllum            6,61 H           
3           Ámundi Sigurðsson / Hrafn frá Smáratúni            6,61 H           
4           Heiðar Árni Baldursson / Djass frá Blesastöðum 1A            6,17            
5           Sif Ólafsdóttir / Darri frá Einhamri 2            6,11            
6           Aníta Lára Ólafsdóttir / Dynjandi frá Seljabrekku            6,00            
Tölt T3                               
Forkeppni Opinn flokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Siguroddur Pétursson / Hrynur frá Hrísdal            7,57            
2           Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal            7,00            
3           Randi Holaker / Þytur frá Skáney            6,67            
4           Tryggvi Björnsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1            6,63            
5           Iðunn Svansdóttir / Fjöður frá Ólafsvík            6,27            
6           Guðmundur Margeir Skúlason / Gangskör frá Hallkelsstaðahlíð            6,10            
7           Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Abel frá Vatnsleysu            6,07            
8-9           Benedikt Þór Kristjánsson / Karri frá Kirkjuskógi            6,03            
8-9           Haukur Bjarnason / Ísar frá Skáney            6,03            
10-12           Hjörleifur Jónsson / Blær frá Einhamri 2            5,97            
10-12           Halldór Sigurkarlsson / Hrafnkatla frá Snartartungu            5,97            
10-12           Jón Ottesen / Urður frá Grímarstöðum            5,97            
13           Halldór Sigurkarlsson / Sleipnir frá Söðulsholti            5,80            
14           Einar Reynisson / Muni frá Syðri-Völlum            5,77            
15           Benedikt Þór Kristjánsson / Salka frá Hofsstöðum            5,47            
16           Guðmundur Margeir Skúlason / Óðinn frá Lambastöðum            5,17            
17           Svavar Jóhannsson / Blundur frá Skrúð            5,03            
Tölt T3                               
A úrslit Opinn flokkur -                                
                               
    Mót:        IS2015SKU030 - KB mótaröð - tölt T3/T7            Dags.:    15.3.2015   
    Félag:        Faxi og Skuggi                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Siguroddur Pétursson / Hrynur frá Hrísdal            7,67            
2           Randi Holaker / Þytur frá Skáney            7,00            
3           Tryggvi Björnsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1            6,72            
4           Iðunn Svansdóttir / Fjöður frá Ólafsvík            6,56            
5           Guðmundur Margeir Skúlason / Gangskör frá Hallkelsstaðahlíð            6,33