laugardagur, 20. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Siguroddur og Hrynur sigruðu í Faxaborg

16. febrúar 2015 kl. 11:50

Guðný Margrét Siguroddsdóttir og Reykur frá Brennistöðum sigruðu í ungmennaflokki í KB-mótaröðinni.

Vel heppnuð fjórgangskeppni í KB mótaröðinni.

Fjórgangskeppni KB mótaraðarinnar fór fram í gær, sunnudag 15. febrúar, eftir að hafa verið frestað um einn dag vegna veðurs. Um 75 skráningar voru á mótið og gekk það vel fyrir sig að er fram kemur í frétt frá aðstandendum mótaraðarinnar.

Siguroddur Pétursson í tefldi fram tveimur kunnum hestum frá Hrísdal, Hryni og Stegg og hlaut hann hæstu einkunnir forkeppni í opnum flokki. Hann sigraði svo í úrslitum á Hryn.

Þau Randi Holaker og Haukur Bjarnason urðu í 2. og 3. sæti á tveimur hestum frá Skáney, þeim Þyti og Ísar.

Meðfylgjandi eru öll úrslit mótsins en næst verður keppt í tölti (T3 /T7) og skeiði í gegnum reiðhöllina í Faxaborg. Mótið mun fara fram þann 14. mars.

Unglingaflokkur -  Forkeppni

  •  1            Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum         5,87      
  •  2            Húni Hilmarsson / Eldur frá Kálfholti    5,60      
  •  3            Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni 5,30      
  •  4-5         Fanney O. Gunnarsdóttir / Ómur frá Brimilsvöllum          5,00      
  •  4-5         Ísólfur Ólafsson / Urður frá Leirulæk     5,00      
  •  6-7         Freyja Fannberg Þórsdóttir / Snörp frá Lýsudal     4,73      
  •  6-7         Fanney O. Gunnarsdóttir / Skuggi frá Brimilsvöllum        4,73      
  •  8            Húni Hilmarsson / Stígur frá Jaðri         4,50    

 A úrslit Unglingaflokkur - 

  •  1            Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum         5,90      
  •  2            Húni Hilmarsson / Eldur frá Kálfholti    5,67      
  •  3            Fanney O. Gunnarsdóttir / Ómur frá Brimilsvöllum          5,43      
  •  4            Ísólfur Ólafsson / Urður frá Leirulæk     5,27      
  •  5            Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni 5,13 

 Forkeppni Barnaflokkur - 

  •  1            Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku        5,53      
  •  2            Fjóla Rún Sölvadóttir / Bliki frá Dalsmynni        4,30      
  •  3            Andrea Ína Jökulsdóttir / Laufar frá Hraunsmúla   3,70      
  •  4            Alexandra Sif Svavarsdóttir / Glaumur frá Steindórsstöðum            3,50      
  •  5            Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Ares frá Akureyri 2,00      
  •  6            Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku         Ógilt   

 A úrslit Barnaflokkur - 

  •  1            Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku        5,67      
  •  2            Fjóla Rún Sölvadóttir / Bliki frá Dalsmynni        4,27      
  •  3            Andrea Ína Jökulsdóttir / Laufar frá Hraunsmúla   4,23      
  •  4            Alexandra Sif Svavarsdóttir / Glaumur frá Steindórsstöðum            2,40 

 Forkeppni Ungmennaflokkur - 

  •  1            Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 6,20      
  •  2            Sigrún Rós Helgadóttir / Kaldi frá Hofi I            6,10      
  •  3            Máni Hilmarsson / Prestur frá Borgarnesi            6,07      
  •  4            Máni Hilmarsson / Haustnótt frá Akurgerði II      5,93      
  •  5            Klara Sveinbjörnsdóttir / Gola frá Þingnesi          5,90      
  •  6            Valdís Björk Guðmundsdóttir / Rispa frá Þjórsárbakka       5,67      
  •  7            Konráð Axel Gylfason / Dökkvi frá Leysingjastöðum II    5,60      
  •  8            Þorgeir Ólafsson / Myrra frá Leirulæk    5,33      
  •  9            Atli Steinar Ingason / Lipurtá frá Tungu 5,27      
  •  10          Jón Óskar Jóhannesson / Eldur frá Gljúfri           5,03      
  •  11          Hera Sól Hafsteinsdóttir / Skáli frá Skáney          4,77      
  •  12          Melanie Fyhn / Jóker frá Árgerði           4,73      
  •  13          Axel Örn Ásbergsson / Fífill frá Hraunholtum     4,60      
  •  14          Auður Ósk Sigurþórsdóttir / Aþena frá Miklagarði            4,07      

 A úrslit Ungmennaflokkur - 

  •  1            Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 6,40      
  •  2            Sigrún Rós Helgadóttir / Kaldi frá Hofi I            6,30      
  •  3            Klara Sveinbjörnsdóttir / Gola frá Þingnesi          5,97 H   
  •  4            Máni Hilmarsson / Prestur frá Borgarnesi            5,97 H   
  •  5            Valdís Björk Guðmundsdóttir / Rispa frá Þjórsárbakka       5,90    

 Forkeppni 2. flokkur - 

  •  1            Sóley Birna Baldursdóttir / Lukkudís frá Dalbæ II 5,70      
  •  2            Rósa Emilsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli 5,57      
  •  3            Veronika Osterhammer / Kári frá Brimilsvöllum  5,53      
  •  4            Belinda Ottósdóttir / Bleyta frá Akranesi 5,47      
  •  5            Íris Björg Sigmarsdóttir / Nói frá Árdal   5,30      
  •  7            Harpa Sigríður Magnúsdóttir / Gauta frá Stóru-Hildisey     5,00      
  •  8            Leifur Ingi Magnússon / Birna frá Búðardal         4,90      
  •  9            Sandra Björk Bergsdóttir / Glóra frá Skógskoti     4,70      
  •  10          Helgi Baldursson / Neisti frá Grindavík   4,63      
  •  11          Stine Laatsch / Austri frá Syðra-Skörðugili         4,33      
  •  12          Sigríður Arnardóttir / Víkingur frá Hellubæ         3,87    

 A úrslit 2. flokkur - 

  •  1            Sóley Birna Baldursdóttir / Lukkudís frá Dalbæ II 5,80      
  •  2            Belinda Ottósdóttir / Bleyta frá Akranesi 5,73      
  •  3            Íris Björg Sigmarsdóttir / Nói frá Árdal   5,50      
  •  4            Veronika Osterhammer / Kári frá Brimilsvöllum  4,77 H   
  •  5            Rósa Emilsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli 4,77  H           

 Forkeppni 1. flokkur - 

  •  1            Ámundi Sigurðsson / Hrafn frá Smáratúni           6,07      
  •  2            Júlía Katz / Hamar frá Langholti 2         6,00      
  •  3            Aníta Lára Ólafsdóttir / Greifinn frá Runnum       5,90      
  •  4            Björgvin Sigursteinsson / Hervör frá Skjólbrekku 5,70      
  •  5-6         Ulrika Ramundt / Dáð frá Akranesi        5,63      
  •  5-6         Birgir Andrésson / Frami frá Borgarnesi  5,63      
  •  7            Anna Berg Samúelsdóttir / Magni frá Mjóanesi    5,57      
  •  8            Helgi Gissurarson / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,53      
  •  9            Marina Gertrud Schregelmann / Stúdent frá Gauksmýri      5,33      
  •  10          Ólafur Guðmundsson / Hlynur frá Einhamri 2      5,30      
  •  11          Einar Gunnarsson / Illingur frá Akranesi 5,27      
  •  12          Aníta Lára Ólafsdóttir / Yrma frá Skriðu 5,07      
  •  13          Elísabet Fjeldsted / Sól frá Ferjukoti      4,97      
  •  14-15      Ólafur Flosason / Orri frá Stóru-Brekku  4,87      
  •  14-15      Line Sofie Henriksen / þór frá steinsholti            4,87      
  •  16          Erla Rún Rúnarsdóttir / Fagranótt frá Borgarnesi  4,83      
  •  17          Oddur Björn Jóhannsson / Hekla frá Steinum       4,67      
  •  18          Marteinn Valdimarsson / Fáni frá Seli    4,07      

 A úrslit 1. flokkur - 

  •  1            Aníta Lára Ólafsdóttir / Greifinn frá Runnum       6,23      
  •  2            Ámundi Sigurðsson / Hrafn frá Smáratúni           6,20      
  •  3            Júlía Katz / Hamar frá Langholti 2         6,03      
  •  4            Birgir Andrésson / Frami frá Borgarnesi  5,97      
  •  5            Ulrika Ramundt / Dáð frá Akranesi        5,93      
  •  6            Björgvin Sigursteinsson / Hervör frá Skjólbrekku 5,93    

 Forkeppni Opinn flokkur - 

  •  1            Siguroddur Pétursson / Hrynur frá Hrísdal           7,00      
  •  2            Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal          6,67      
  •  3            Randi Holaker / Þytur frá Skáney           6,40      
  •  4            Haukur Bjarnason / Ísar frá Skáney        6,20      
  •  5            Heiða Dís Fjeldsteð / Atlas frá Tjörn      6,10      
  •  6            Kolbrún Grétarsdóttir / Rós frá Þorkelshóli 2       5,90      
  •  7-8         Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Frigg frá Leirulæk  5,87      
  •  7-8         Guðbjartur Þór Stefánsson / Baron frá Skipanesi   5,87      
  •  9            Halldór Sigurkarlsson / Hrafnkatla frá Snartartungu           5,80      
  •  10          Benedikt Þór Kristjánsson / Rán frá Ytra-Hólmi II            5,70      
  •  11-12      Linda Rún Pétursdóttir / Grýtingur frá Bjarnastöðum         5,63      
  •  11-12      Kolbrún Grétarsdóttir / Karri frá Gauksmýri         5,63      
  •  13          Iðunn Svansdóttir / Fjöður frá Ólafsvík  5,47      
  •  14          Svavar Jóhannsson / Harpa frá Runnum  5,37      
  •  15          Svavar Jóhannsson / Blundur frá Skrúð   5,33      
  •  16          Leifur George Gunnarssonn / Lykill frá Skipaskaga          5,17      
  •  17          Guðmundur Margeir Skúlason / Baltasar frá Hallkelsstaðahlíð         5,10 

 A úrslit Opinn flokkur - 

  •  1            Siguroddur Pétursson / Hrynur frá Hrísdal           7,10      
  •  2            Randi Holaker / Þytur frá Skáney           6,90      
  •  3            Haukur Bjarnason / Ísar frá Skáney        6,37      
  •  4            Kolbrún Grétarsdóttir / Rós frá Þorkelshóli 2       6,03      
  •  5            Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Frigg frá Leirulæk  6,00      
  •  6            Guðbjartur Þór Stefánsson / Baron frá Skipanesi   5,97