föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sigurbjörn ríður á vaðið

6. ágúst 2015 kl. 20:00

Stemmning Hm.

Ráslisti fyrir forkeppni í tölti og slaktaumatölti.

Töltið hefst klukkan 07:00 á íslenskum tíma á morgun og er Sigurbjörn Bárðarson fyrstur í braut. Hér fyrir neðan eru ráslistinn fyrir töltið.

Ráslisti

Tölt

07:00
01 008 Sigurbjörn Bárðarson - Jarl frá Mið-Fossum - IS
02 183 Rasmus Møller Jensen - Farsæll vom Hrafnsholt - DK
03 101 Ann Savage - Brjánn frá Steinnesi - GB
04 166 Helen Zbinden [YR] - Óðinn (Odinn) - CH
05 076 Ayla Marquenie [YR] - Núpur vom Schluensee - FR
06 029 Martina Pleschounig [YR] - Háfeti von St. Radegund - AT
07 149 Marcus Jonsson [YR] - Seifur frá Hestasýn - SE
08 002 Jóhann R. Skúlason [WC] - Garpur fra Højgaarden - IS
09 082 Johanna Beuk [YR WC] - Merkur von Birkenlund - DE
10 058 Katie Brumpton - Smári från Askagården - FI

08:00
11 124 Nils Christian Larsen - Viktor fra Diisa - NO
12 120 Anne Stine Haugen - Muni frá Kvistum - NO
13 077 Xavière Gabrion [YR] - Dalvar frá Auðsholtshjáleigu - FR
14 114 Christa Rike [YR] - Vaðall frá Fensalir - NL
15 011 Gústaf Ásgeir Hinriksson [YR] - Geisli frá Svanavatni - IS
16 129 Ingrid Marie Larsen [YR] - Dimmey fra Jakobsgården - NO
17 069 Charlotta Gripenstam - Hylur frá Miðhrauni - FR
18 041 Cecile Jacobs [YR] - Dugur frá Hjálmholti - BE
19 185 Steffi Svendsen - Ljóni frá Ketilsstöðum - DK
20 143 Matilda Rolf - Tumi frá Stóra-Hofi - SE

09:00

21 130 Mildrid Musdalslien [YR] - Fálmar frá Ketilsstöðum - NO
22 115 Leonie Claudia Van Eijken [YR] - Snerpa - NL
23 087 Karly Zingsheim - Naddur vom Schluensee - DE
24 169 Vivien Buri Chehade [YR] - Samber frá Ásbrú - CH
25 150 Moa Runnqvist [YR] - Mökkvi från Åleby - SE
26 006 Kristín Lárusdóttir - Þokki frá Efstu-Grund - IS
27 106 Sandy Carson [YR] - Hagar (Herkules) fra Smingegården - GB
28 048 Victoria Stoncius - Varmi frá Varmadal - CA
29 022 Gunnar Hoyos - Ísbjörn vom Vindstaðir - AT
30 073 Pascale Kugler - Teista frá Lynghóli - FR

10:00
31 043 Jin Xing Wan Van Werven [YR] - Dímon frá Hofsstöðum, Garðabæ - BE
32 144 Unn Kroghen Aðalsteinsson - Hrafndynur frá Hákoti - SE
33 121 Bernt Severinsen - Tígull fra Kleiva - NO
34 070 Charlotte Freitag - Goðrekur frá Torfastöðum - FR
35 030 Nadine Schweiger [YR] - Skrekkur frá Hnjúkahlíð - AT
36 126 Tina Kalmo Pedersen - Amadeo vom Lucahof - NO
37 187 Trine Risvang - Hylur frá Austurkoti - DK
38 191 Sasha Sommer [YR] - Snar frá Kjartansstöðum - DK
39 151 Pierre Sandsten Hoyos [YR] - Falki från Karlsro - SE
40 075 Thaïna Lempérière - Hrísey frá Langholtsparti - FR

11:30
41 090 Lilja Thordarson [YR] - Erla vom Steinadlerhof - DE
42 125 Thomas Larsen - Zorró frá Grímsstöðum - NO
43 093 Shirin Geier [YR] - Prins from Creekside Farm - DE
44 057 juha matti kontio - Röðull frá Holtsmúla 1 - FI
45 039 Toke Van Branteghem - Skrýmir frá Wyler - BE
46 188 Caroline Poulsen [YR] - Helgi frá Stafholti - DK
47 103 James Boás Faulkner - Tristan från Jarde - GB
48 038 Stijn Rottiers - Moli frá Skriðu - BE
49 005 Guðmundur Friðrik Björgvinsson - Hrímnir frá Ósi - IS
50 104 Jemimah Elizabeth Adams - Kraftur frá Kvistum - GB

12:30
51 105 Mike Adams - Kafteinn frá Kommu - GB
52 190 Kristian Tofte Ambo [YR] - Tónn frá Ólafsbergi - DK
53 060 Nicola Bergman-Kankaala - Fagur fra Limfjorden - FI
54 040 Yves Van Peteghem - Sleipnir frá Kverná - BE
55 064 Veera Sirén [YR] - Aldís frá Miðey - FI
56 158 Diddi Sigurbjörnsson - Tvinni frá Grafarkoti - CH
57 189 Frederikke Stougård [YR] - Börkur frá Sólheimum - DK
58 072 Michel Becker - Djákni frá Hellulandi - FR
59 142 Jessica Rydin - Jórik från Lönneberga - SE
60 163 Oliver Egli - Dengsi frá Selfossi - CH

13:30
61 148 Filippa Helltén [YR] - Máni frá Galtanesi - SE
62 111 Yoni Blom - Bjartur frá Aquadraat - NL
63 127 Camilla Wangen [YR] - Reyr frá Melabergi - NO
64 097 Lisa Schürger - Vörður frá Sturlureykjum 2 - DE