miðvikudagur, 26. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sigurbjörn og Stakkur efstir í a flokknum

1. september 2012 kl. 13:51

Sigurbjörn og Stakkur efstir í a flokknum

Stakkur frá Halldórsstöðum og Sigurbjörn Bárðarson eru efstir eftir forkeppni í a flokki á Meistaramóti Andvara. Í öðru sæti er Súsanna Ólafsdóttir og Óttar frá Hvítárholti og í því þriðja er Viðar Ingólfsson og Seiður frá Flugumýri.

Niðurstöður úr forkeppni:
 
Knapi Hestur Eink
A úrslit
1 Sigurbjörn Bàrðarson Stakkur frá Halldórsstöðum 8,65
2 Súsanna Ólafsdóttir Óttar frá Hvítárholti 8,63
3 Viðar Ingólfsson Seiður frá Flugumýri 8,56
4 Friðdóra Friðriksdóttir Vikar frá Torfastöðum 8,52
5 Sigursteinn Sumarliðason Grunnur frá Grund II 8,52
6 Teitur Árnason Vörður frá Árbæ 8,52
7 Vignir Siggeirsson Heljar frá Hemlu II 8,51
8 Sölvi Sigurðsson Starkaður frá Stóru-Gröf Ytri 8,49
 
B úrslit
9 Edda Rún Ragnarsdóttir Safír frá Efri-Þverá 8,47
10 Leó Geir Arnarson Gjöll frá Skíðbakka III 8,45
11 Sveinn Ragnarsson Forkur frá Laugavöllum 8,43
12 Viðar Ingólfsson *Ómur frá Laugavöllum 8,42
13 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Trostan frá Auðsholtshjál. 8,42
14 Sindri Sigurðsson Haukur frá Ytra-Skörðugili II 8,41
15 Edda Rún Ragnarsdóttir Völur frá Árbæ 8,40
 
C úrslit
16 Óli Pétur Dökkvi frá Ingólfshvoli 8,37
17 Súsanna Ólafsdóttir Hyllir Hvítárholti 8,36
18 Jóhann B. Magnússon *Skyggnir frá Bessastöðum 8,36
19 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Selma frá Kambi 8,34
20 Líney María Hjálmarsdóttir Villandi frá Feti 8,33
21 Eyrún Ýr Pálsdóttir Hreimur frá Flugumýri II 8,33
22 Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal 8,32
23 Sæmundur Þ. Sæmundsson Þyrill frá Djúpadal 8,28
24 Erling Ó.Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 8,28
 
25 Jón Ó. Guðmundsson Ísadór frá Efra-Langholti 8,27
26 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Virðing frá Auðsholtshjál. 8,26
27 Ulla Schertel Óðinn frá Hvítárholti 8,25
28 Jón Gíslason Faldur frá Strandarhöfði 8,23
29 Sigurður Vignir Matthíasson Þröstur frá Sólheimum 8,22
30 Viðar Ingólfsson Hylling frá Flekkudal 8,21
31 Ævar Örn Guðjónsson Flaumur frá Ytra-Dalsgerði 8,21
32 Jóhann B. Magnússon Hera frá Bessastöðum 8,20
33 Elvar Einarsson Laufi frá Syðra-Skörðugili 8,20
34 Alexander Hrafnkelsson Sköflungur frá Hestasýn 8,20
35 Sigurður Vignir Matthíasson Ómur frá Hemlu II 8,13
36 Guðmundur Jónsson Vestri frá Hraunbæ 8,05
37 Guðmundur Ólason *Pandra frá Hæli 8,01
38 Ragnheiður Þorvaldsdóttir Ósk frá Hvítárholti 7,88
39 Andri Þór Erlingsson Gyllir frá Skúfslæk 7,87
40 Ulla Schertel Órói frá Hvítárholti 7,84
41 Jón Kristinn Hafsteinsson Sævar frá Ármóti 7,80
42 Jón Kristinn Hafsteinsson Terkos frá Ósabakka 7,70
43 Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti 7,68
44 Adólf Snæbjörnsson Akkur frá Varmalæk 7,64
45 Símon Orri Sævarsson Eskill frá Lindarbæ 7,58
46 Sara Pesenacker Hnokki frá Skíðbakka III 7,56
47 Jón Haukdal Styrmisson Skafl frá Norður-Hvammi 7,26