þriðjudagur, 19. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sigrar á Sauðárkróki

19. maí 2014 kl. 10:19

Þórdís Inga Pálsdótir og Kjarval frá Blönduósi á Landsmóti 2011.

Öll úrslit frá Olísmóti UMSS.

Olísmóti UMSS fór á Sauðárkróki um helgina. Hér eru öll úrslit mótsins:

B-Úrslit Tölt Opinn Flokkur

1.Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 7.00
2.Vigdís Gunnarsdottir / Dökkvi frá Leysingjastöðum 6.56
3. Bragi Víðir Gunnarsson / Bragur frá Túnsbergi 6.50
4. Anna Catharina Gros / Glóð frá Ytri- Bægisá 1 5.94

B-Úrslit Fimmgangur Opinn flokkur

1. Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Leiftur frá Búðardal 6.52
2. Elvar Einarsson / Laufi frá Bakka 6.31
3-4Pétur Örn Sveinsson / Vökull frá Sæfelli 5,81 H
3-4 Sæmundur Sæmundsson / Þyrill frá Djúpadal 5,81 H
5. Viðar Bragason / Þórdís frá Björgum 5,79

A-úrslit V2 1. flokkur

1. Barbara Wenzl / Sólon frá Sörlatungu 6,37
2. Bjarni Páll Vilhjálmsson / Jónatan frá Syðstu-Grund 5,73

A-Úrslit V1 Opinn flokkur

1. Bjarni Jónasson / Roði frá Garði 7,30
2. Jakob Víðir Kristjánsson / Gítar frá Stekkjardal 6, 83
3. Björn Fr. Jónsson / Hraunar frá Vatnsleysu 6,30
4. Fanney Dögg Indriðadóttir / Brúney frá Grafarkoti 6,07
5. Sivaldi Lárus Guðmundsson / Smyrill frá Hamraendum 6,03

A-úrslit Ungmennaflokkur

1. Fanndís Viðarsdóttir / Björg frá Björgum 6,53
2. Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 6,47
3. Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofstaðaseli 5,97
4. Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Drífandi frá Saurbæ 5,87
5. Árni Gísli Magnússon / Eldjárn frá Ytri- Brennihóli 5,70
5. Berglind Ýr Ingvadóttir / Segull frá Sveinatungu. 5,57

A-Úrslit Unglingaflokkur

1. Þórdís Inga Pálsdótir / Kjarval frá Blönduósi 6,53
2. Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg 6,37
3. Ólafur Ólafssonn Gros / Fjöður frá Kommu 5,92
4. Iðunn Bjarnadóttir / Heimir frá Ketilsstöðum 5,30
5. Viktoría Eik Elvarsdóttir / Blær frá Kálfholti 4,53

A-úrslit Barnaflokkur

1. Stefanía Sigfúsdóttir / Aron frá Eystri-Hóli 5,30
2. Júlía Kristín Pálsdóttir / Valur frá Ólafsvík 5,27

A-úrslit F1 Opinn flokkur

1. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Kolgerður frá Vestri- Leirárgörðum 6,98
2. Þórarinn Eymundsson / Hausti frá Kagaðarhóli 6,90
3. Bjarni Jónasson / Dynur frá Dalsmynni 6,74
4. Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Leiftur frá Búðardal 6,60
5. Líney María Hjálmarsdóttir / Einir frá Ytri-Bægisá 1 6,29.

A-úrslit F2 1.Ungmennaflokkur

1. Fanndís Viðarsdóttir / Sísí frá Björgum 5,98
2-3 Guðmar Freyr Magnússon / Frami frá Íbishóli 5,90 H
2-3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Fluga frá Álfhólum 5,90 H

A-úrslit F2 1.Flokkur

1. Jóhanna Friðriksdóttir / Fenja frá Vatni 6,02
2. Fredrica Fagerlund / Djákni frá Neðri- Rauðalæk 5,98
3. Barbara Wenzl / Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd 5,69
4. Guðmundur Þór Elíasson / Frigg frá Laugarmýri 5,31
5. Guðrún Dögg Sveinbjörnsdóttir / Gellir frá Glæsibæ 2 3,67

A-úrslit tölt T2 Opinn flokkur

1. Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk 8,33
2. Ísólfur Líndal Þórirsson / Vaðall frá Akranesi 7,75
3. Líney María Hjálmarsdóttir / Einir frá Ytri-Bægisá 1. 6,58
4. Vigdís Gunnarsdóttir / Björk frá Lækjarmóti 6,21

A- úrslit tölt T7. Barnaflokkur

1.Júlía Kristín Pálsdóttir / Drift frá Tjarnarlandi 6,33
2. Stefanía Sigfúsdóttir / Ljómi frá Tungu 5,58

A-úrslit tölt T3 Unglingaflokkur

1. Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,61
2. Viktoría Eik Elvarsdóttir / Blær frá Kálfholti 5,67
3. Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Birna frá Vatnsleysu 4,56

A-úrslit T3 Ungmennaflokkur

1. Laufey Rún Sveinsdóttir / Hremsa frá Sauðárkróki 6,50
2. Finnbogi Bjarnason / Eldvör frá Djúpadal 6,44
3.Árni Gísli Magnsússon / Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 5,67
4. Berglind Ýr Ingvadóttir / Segull frá Sveinatungu 5,44
5. Björn Ingi Ólafsson / Gletta frá Ytra-Álandi 5,39

A-útslit T3 1.flokkur

1. Sigurður Rúnar Pálsson / Hrímnir frá Skúfsstöðum 6,61
2. Bjarni Páll Vilhjálmsson / Jónatan frá Syðstu-Grund 5,83
3. Jóhanna Friðriksdóttir / Elding frá Votumýri 2 5,11

A-úrslit T1 Opinn flokkur

1. Jakob víðir Kristjánsson / Gítar frá Stekkjardal 7,28
2-3 Herdís Einarsdótir / Grettir frá Grafarkoti 7,22
2-3. Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 7,22
4.Barbara Wenzl / Dalur frá Háleggsstöðum 6,56

Skeið 100m

1. Svavar Örn Hreiðarsson / Johnny frá Hala 8,10
2. Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Sóldögg frá Skógskoti 8,12
3. Elvar Einarsson / Segull frá Halldórsstöðum 8,26
4. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Hrókur frá Kópavogi 8,53
5. Elvar Einarsson / Guðfinna frá Kirkjubæ 8,96

Gæðingaskeið Opinn flokkur

1. Elvar Einarsson / Hrappur frá Sauðárkróki 6,88
2. Þórarinn Eymundsson / Þeyr frá Prestbæ 6,54
3. Svavar Örn Hreiðarsson / Johnny frá Hala 6,29
4. Líney María Hjálmarsdóttir / Brattur frá Tóftum 6,00
5. Friðgeir Ingi Jóhannsson / Hringagnótt frá Berglandi 1. 5,88

Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
1. Guðmar Freyr Magnsússon / Frami frá Íbishóli 6,63
2. Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Fluga frá Álfhólum 3, 25
3. Ingunn Bjarnadóttir / Funi frá Saltvík