fimmtudagur, 20. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Signý ríður fyrst í braut

1. júlí 2014 kl. 18:30

Rásröðin í milliriðlunum í barnaflokki

Efst í barnaflokki er Glódís Rún Sigurðardóttir og Kamban frá Húsavík en þau eru fimmtándu í rásröðinni í milliriðlunum. Hér fyrir neðan er hægt að sjá rásröðina. 

Milliriðillinn er á morgun, miðvikudag, kl. 09:00. 

Barnaflokkur
Milliriðill - Rásröð
Röð Nr Knapi Hestur Uppruni Litur Aldur Aðildafélag
1 65 Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni

2 28 Sunna Dís Heitmann Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur

3 25 Egill Már Þórsson Saga frá Skriðu Brúnn/mó- stjörnótt 7 Léttir

4 61 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úa frá Vestra-Fíflholti Jarpur/milli- stjörnótt 10 Geysir

5 70 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt 9 Logi

6 33 Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur

7 56 Selma María Jónsdóttir Indía frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur

8 59 Lilja Maria Suska Gullmoli frá Möðrufelli Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Neisti

9 35 Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 10 Fákur

10 9 Þorvaldur Logi Einarsson Brúður frá Syðra-Skörðugili Jarpur/milli- einlitt 12 Smári

11 18 Sölvi Freyr Freydísarson Glaður frá Kjarnholtum I Rauður/milli- stjörnótt 13 Logi

12 12 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir

13 62 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni

14 24 Jónas Aron Jónasson Snæálfur frá Garðabæ Rauður/milli- blesótt 10 Sörli

15 36 Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Ljúfur

16 1 Anna Ágústa Bernharðsdóttir Kraftur frá Miðkoti Jarpur/rauð- einlitt 7 Geysir

17 20 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 5 Sprettur

18 14 Berghildur Björk Reynisdóttir Óliver frá Ánabrekku Rauður/milli- stjörnótt 8 Skuggi

19 48 Patrekur Örn Arnarsson Perla frá Gili Grár/rauður einlitt 12 Sóti

20 41 Ásdís Freyja Grímsdóttir Hespa frá Reykjum Brúnn/milli- skjótt 9 Neisti

21 39 Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Sörli

22 47 Þorleifur Einar Leifsson Hekla frá Hólkoti Vindóttur/mó stjarna,nös ... 8 Sprettur

23 45 Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 8 Geysir

24 26 Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur

25 54 Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur

26 6 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 8 Léttfeti

27 64 Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Léttir

28 58 Júlía Kristín Pálsdóttir Drift frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 10 Stígandi

29 17 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 9 Hörður

30 11 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli