miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Seinni umferð

5. júní 2016 kl. 12:38

Bergur og Katla frá Ketilsstöðum

Dagskrá og ráslistar fyrir seinni umferð úrtökumóts Sleipnis, Háfeta og Ljúfs

Dagskrá Sunnudagur

10:00 B-flokkur seinni umferð
11:00 Barnaflokkur seinni umferð
11:20 Ungmennaflokkur seinni umferð
12:20 Unglingaflokkur Seinni umferð
Matarhlé
14:00 
A-úrslit Ungmennaflokkur
A-úrslit Unglingaflokkur
A-úrslit B-flokkur
A-úrslit Barnaflokkur
A-úrslit A-flokkur

Unglingaflokkur – Seinni umferð 
1 Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti
2 Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd
4 Glódís Rún Sigurðardóttir Töru-Glóð frá Kjartansstöðum
5 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri
6 Katrín Eva Grétarsdóttir Eldur frá Stokkseyri
7 Vilborg Hrund Jónsdóttir Kliður frá Böðmóðsstöðum 2
8 Dagbjört Skúladóttir Klaki frá Hellu
9 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku
10 Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum

Ungmennaflokkur- Seinni umferð 
1 Hildur G. Benediktsdóttir Hvöt frá Blönduósi
2 Bryndís Arnarsdóttir Garðar frá Holtabrún
3 Ingi Björn Leifsson Þórdís frá Selfossi
4 Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli
5 Sandy Carson Elddís frá Sæfelli
6 Johannes Amplatz Yrpa frá Ljónsstöðum
7 Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1
8 Marta Uusitalo Burkni frá Enni
9 Þórdís Arna Guðmundsd. Fursti frá Vestra-Geldingaholti
10 Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum
11 Bryndís Arnarsdóttir Harpa frá Grænhólum
12 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli

B-Flokkur seinni umferð 
1 Elding frá V-Stokkseyrarseli Lea Schell
2 Hrafn frá Breiðholti í Flóa Bjarni Sveinsson
3 Frami frá Ketilsstöðum Elin Holst
4 Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson
5 Ópera frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
6 Loki frá Selfossi Árni Björn Pálsson
7 Bylgja frá Ketilsstöðum Freyja Amble Gísladóttir
8 Nanna frá Leirubakka Matthías Leó Matthíasson
9 Katla frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson
10 Glóinn frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir
11 Sóta frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson
12 Dessi frá Stöðulfelli Ármann Sverrisson


Barnaflokkur – Seinni umferð 
1 Unnsteinn Reynisson Stjarna frá Selfossi
2 Embla Sól Arnarsdóttir Blæja frá Fellskoti
3 Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti
4 Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti
5 Embla Sól Arnarsdóttir Hrafnar frá Hrísnesi