mánudagur, 21. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sænska meistaramótið

4. júlí 2013 kl. 15:10

Sænska meistaramótið er í fullum gangi en þar eru tveir landsliðskandidatar að keppa, Daníel Jónsson og Guðlaug Marín Guðnadóttir. Daníel er að keppa á Oliver frá Kvistum í fimmgangi þar sem þeir standa efstir eftir forkeppni með 8,07.

Guðlaug er að keppa í 250m. skeiðið og getur því ógnað Teit Árnasyni en Teitur er komin með annan fótinn í landsliðið eftir gullmótið en Guðlaug getur slegið hann út ef hún nær betri tíma en Teitur. Teitur er með tíman 21,93 sek. Guðlaug keppir á morgun í 250m. skeiðinu

Margir gamlir íslandsvinir eru þarna í úrslitum en þar má nefna Tuma frá Stóra-Hofi en hann er efstur eftir forkeppni í tölti ungmenna, knapi á honum er Matilda Rolf. Unn Kroghen er efst í tölti T1 á Hrafndyn frá Hákoti þar í fimmta sæti er Nina Kesketalo á Mídas frá Kaldbak.

Hér fyrir neðan birtast niðurstöður úr tölti og fimmgangi en fjórgangur

Fimmgangur:

01:062Daniel Jonsson [utländsk] - Oliver frá Kvistum8,07  
UTTA 8,3 - 8,1 - 8,0 - 7,8 - 8,1 
02:114Magnús Skúlason [Strokkur] - Hraunar frá Efri-Rauðalæk7,50  
UTTA 6,9 - 7,4 - 7,4 - 7,8 - 7,7
03:182Sigfus Sigfusson [EIR] - Hrafnfaxi frá Vestra-Geldingaholti7,03  
UTTA 6,7 - 7,2 - 7,2 - 6,9 - 7,0 
04:179Vignir Jónasson [Eiðfaxi] - Ísar frá Keldudal6,97  
UTTA 7,1 - 6,4 - 7,0 - 7,0 - 6,9 
05:054Helen Gustafsson [Landi] - Borgfjörð vom Wiesengrund6,60  
UTTA 6,9 - 6,6 - 6,6 - 6,3 - 6,6     
06:024Jessica Rydin [Kraftur] - Jórik från Lönneberga6,53  
UTTA 6,6 - 5,4 - 6,9 - 6,1 - 6,9 
06:113Josefin Birkebro [Glaumur] - Kjarni vom Wallberg6,53  
UTTA 6,7 - 6,5 - 6,8 - 6,4 - 6,4 
08:132Magnus Lindquist [Gandur] - Lilja från Lindvallen6,40  
UTTA 6,2 - 6,7 - 6,4 - 6,4 - 6,4 
09:048Anna Karlsson [Gandur] - Katla från Stormsund6,37  
UTTA 6,9 - 6,1 - 6,7 - 5,8 - 6,3 
10:028Carin Riesenfeld Rosén [Edda] - Svipur frá Uppsölum6,33  
UTTA 5,8 - 6,0 - 6,7 - 6,5 - 6,5     
11:143Frida Dahlén [Glaumur] - Pinni fra Réttarholti6,27  
UTTA 6,4 - 5,8 - 6,1 - 6,3 - 6,4 
12:061Eva-Karin Bengtsson [Falki] - Nör von Bucherbach6,20  
UTTA 6,1 - 6,3 - 6,2 - 6,1 - 6,4 
13:177Vignir Jónasson [Eiðfaxi] - Örn frá Keldudal6,13  
UTTA 6,1 - 6,1 - 6,2 - 6,4 - 6,0 
14:139Max Olausson [Strokkur] - Hulda från Margaretehof6,10  
UTTA 6,1 - 5,8 - 6,1 - 6,1 - 6,4 
15:018Katie Brumpton [Eidfaxi] - Smári från Askagården6,03  
UTTA 6,4 - 5,6 - 6,3 - 5,7 - 6,1 
15:043Jennie Filipsson Eriksson [Ófeigur] - Hektor från Bråtorps gård6,03  
UTTA 5,8 - 5,9 - 6,1 - 6,4 - 6,1 
15:063Daniel Jonsson [utländsk] - Isak från Sundsby6,03  
UTTA 5,9 - 5,7 - 6,1 - 6,1 - 6,5     
18:111Reynir Aðalsteinsson [Mökkur] - Fjörnir frá Hólum5,97  
UTTA 6,2 - 5,8 - 4,5 - 5,9 - 6,4 
19:010Marica Westerholm [Blidfari] - Samherji från Konga5,93  
UTTA 6,2 - 5,7 - 5,9 - 5,9 - 6,0 
20:192Katie Brumpton [Utom tävlan] - Andvari från Stenlia5,90  
UTTA 4,9 - 5,8 - 5,9 - 6,0 - 6,2     
21:027Åsa Rott [Frigg] - Andri frá Feti5,87  
UTTA 5,8 - 6,1 - 5,4 - 6,0 - 5,8 
22:081Anne-Marie Röst [Stormur] - Söngvinn från Artinge5,83  
UTTA 6,1 - 5,6 - 6,1 - 5,8 - 5,6 
22:105Marcus Ljungqvist [Framtid] - Svaðilfari från Stenholmen5,83  
UTTA 5,5 - 5,7 - 5,8 - 6,0 - 6,3 
24:035Karolina Adler [Framtid] - Ari vom Forstwald5,77  
UTTA 5,9 - 5,4 - 5,8 - 5,6 - 5,9 
25:080Anne-Marie Röst [Stormur] - Djass frá Kirkjubæ5,57  
UTTA 6,2 - 5,4 - 5,4 - 5,7 - 5,6    
26:044Thérèse Tengelsen [Edda] - Efni från Lönneberga5,53  
UTTA 5,7 - 5,8 - 4,9 - 5,1 - 5,9 
26:079Anne-Marie Röst [Stormur] - Grædir frá Dalbæ5,53  
UTTA 4,5 - 5,6 - 5,4 - 5,6 - 5,7 
26:180Johan Häggberg [Stormur] - Dreki från Lind5,53  
UTTA 5,4 - 5,7 - 5,1 - 5,5 - 5,7 
26:183Isa Gustafsson [Glaður] - Glitnir frá Höskuldsstöðum5,53  
UTTA 5,4 - 5,6 - 5,5 - 5,5 - 5,9 
30:172Malin Wikander [Idunn] - Bangsi från Örvik5,50  
UTTA 6,0 - 4,6 - 5,8 - 5,1 - 5,6     
31:148Elinor Engelstoft [Mökkur] - Valtýr från Hasthagården5,47  
UTTA 6,0 - 4,9 - 5,4 - 5,1 - 5,9 
32:099Pia Adolfsson [Strokkur] - Mist från Pellagården5,43  
UTTA 5,0 - 5,4 - 5,6 - 5,3 - 5,6 
33:151Hedvig Larsson [Sigur] - Freydis från Solbacka5,27  
UTTA 5,4 - 5,3 - 5,7 - 5,1 - 5,1 
34:045Thérèse Tengelsen [Edda] - Kynnir frá Feti5,13  
UTTA 5,2 - 5,1 - 5,1 - 5,0 - 5,4 
35:064Eva-Karin Bengtsson [Falki] - Gáski frá Pulu4,17  
UTTA 4,0 - 4,1 - 4,4 - 3,8 - 5,1    
---103Styrmir Snorrason [Gneisti] - Undri från LillmobackenStruken
---115Magnús Skúlason [Strokkur] - Aspar frá FróniStruken
---164Sigfus Sigfusson [EIR] - Leiknir från ÖvergranStruken

Fimmgangur ungmenna:

01:013Elsa Teverud [u] [Eir] - Biða frá Ríp6,50  
UTTA 6,7 - 6,4 - 6,7 - 6,4 - 6,4 
02:110Linnéa Adler [u] [Djarfur] - Vaka från Stenholmen6,17  
UTTA 6,4 - 6,6 - 6,2 - 5,9 - 5,8 
02:120Martina Andreasson [u] [Landi] - Dimma frá Reykjavik6,17  
UTTA 6,2 - 6,1 - 6,2 - 6,4 - 6,1 
04:066Annie Ivarsdottir [u] [Edda] - Drifa från Myre6,07  
UTTA 6,3 - 6,0 - 5,9 - 6,3 - 5,6 
05:145Lina Törnqvist [u] [Kraftur] - Sjöfn frá Forsæti5,87  
UTTA 5,9 - 6,0 - 5,6 - 5,7 - 6,0     
06:056Marcus Jonsson [u] [Landi] - Seifur frá Hestasýn5,80  
UTTA 6,0 - 5,8 - 5,9 - 5,7 - 5,4
07:032Jenny Högström [u] - Völur frá Árbæ5,77  
UTTA 5,7 - 5,9 - 5,9 - 5,7 - 5,7 
08:098Johanna Berg [u] [Gyða] - Strákur från Kaggestorp5,67  
UTTA 6,0 - 5,4 - 5,6 - 6,2 - 5,4 
09:040Sofie Lahtinen Carlsson [u] [Landi] - Glói från Dirhuvud5,50  
UTTA 5,2 - 5,6 - 5,5 - 5,4 - 5,6 
10:033Kelly Eriksson [u] [Eidfaxi] - Flugar frá Stóra-Hofi5,40  
UTTA 4,6 - 5,4 - 5,4 - 5,5 - 5,4     
11:090Olivia Pech [u] [Sigur] - Jörvar frá Keldudal5,30  
UTTA 6,0 - 5,4 - 5,2 - 5,0 - 5,3 
12:022Felicia Midthun [u] [Mökkur] - Herakles frá Herríðarhóli5,27  
UTTA 5,5 - 5,4 - 5,4 - 5,0 - 4,9 
13:034Kelly Eriksson [u] [Eidfaxi] - Balthasar från Sundsberg5,00  
UTTA 5,0 - 4,9 - 4,8 - 5,7 - 5,1 
14:084Wilma Skogh [j] [Landi] - Ofeigur från Dirhuvud4,93  
UTTA 4,9 - 4,4 - 4,9 - 5,0 - 5,1 
14:175Emmy Samson [u] [Stormur] - Josi från Kullaberg4,93  
UTTA 4,9 - 5,1 - 4,6 - 5,2 - 4,8     
16:121Martina Andreasson [u] [Landi] - Hekla frá Miðey4,90  
UTTA 5,0 - 4,8 - 5,6 - 4,7 - 4,9 
17:067Filippa Helltén [u] [Vaengur] - Vindur frá Hrísbrú4,83  
UTTA 5,0 - 4,4 - 4,1 - 5,5 - 5,1 
18:159Hampus Tedefalk [u] [Strokkur] - Kjartan från Hästhava4,33  
UTTA 4,5 - 5,1 - 4,7 - 3,8 - 3,6 

Tölt T1:

01:004Unn Kroghen Aðalsteinsson [Ófeigur] - Hrafndynur frá Hákoti7,57  
UTTA 7,8 - 7,7 - 7,5 - 7,5 - 7,2 
02:176Vignir Jónasson [Eiðfaxi] - Berserkur frá Stykkisholmi7,37  
UTTA 7,5 - 7,5 - 7,2 - 7,3 - 7,3 
03:130Madelen Johanson [Meistari] - Oskadis från Tallbacken7,17  
UTTA 7,5 - 7,0 - 7,5 - 7,0 - 7,0 
04:039Caspar Hegardt [Gandur] - Stormur frá Svalbarðseyri7,00  
UTTA 7,5 - 7,0 - 7,0 - 6,7 - 7,0 
05:144Nina Keskitalo [Mökkur] - Midas frá Kaldbak6,87  
UTTA 7,0 - 6,8 - 6,8 - 7,0 - 6,8     

06:018Katie Brumpton [Eidfaxi] - Smári från Askagården6,83  
UTTA 6,7 - 7,0 - 6,8 - 7,0 - 6,3 
06:155Hjalti Gudmundsson [Gneisti] - Tufa från Håkansgården6,83  
UTTA 6,8 - 6,7 - 7,0 - 6,7 - 7,5 
08:091Theresia Kristoffersson [Gandur] - Tristan från Jarde6,80  
UTTA 7,0 - 6,8 - 6,8 - 6,8 - 6,5 
09:138Max Olausson [Strokkur] - Gandur frá Garðsá6,70  
UTTA 6,7 - 6,7 - 6,7 - 6,7 - 6,7 
10:037Anna Stenbeck [Ófeigur] - Orri från Mörtö6,67  
UTTA 6,5 - 6,8 - 6,8 - 6,7 - 6,5     
11:005Helena Kroghen Aðalsteinsdottir [Ófeigur] - Silfri frá Litlu-Sandvik6,63  
UTTA 5,5 - 6,5 - 6,7 - 6,7 - 6,8 
12:002Josefin Norrestam [Idunn] - Axjón från Stormsund6,57  
UTTA 6,7 - 6,8 - 6,2 - 6,5 - 6,5 
12:168Ulrika Backan [Gnýfari] - Nátthrafn frá Dallandi6,57  
UTTA 6,7 - 6,5 - 6,7 - 6,5 - 6,5 
14:031Anne Fornstedt [Eir] - Gumi frá Dallandi6,50  
UTTA 6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,5 
14:041Eveline Berg Bring [Gneisti] - Segull frá Akrakoti6,50  
UTTA 6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,5 
14:131Johanna Elgholm [Eiðfaxi] - Svipur frá Mosfellsbæ6,50  
UTTA 6,5 - 6,5 - 6,3 - 6,8 - 6,5 
14:179Vignir Jónasson [Eiðfaxi] - Ísar frá Keldudal6,50  
UTTA 6,7 - 6,5 - 6,3 - 6,8 - 6,2     
18:129Camilla A Rolfsdotter [Dyggur] - Stjörnudis från Granmyra6,43  
UTTA 6,5 - 6,3 - 6,3 - 6,5 - 6,7 
19:003Louise Sieka [Stormur] - Ómi frá Úlfljótsvatni6,37  
UTTA 6,7 - 6,5 - 6,3 - 6,3 - 6,0 
19:058Maria Hedin [Gyda] - Rökkva frá Leirulæk6,37  
UTTA 6,5 - 6,3 - 6,3 - 6,7 - 5,2 
19:167Terése Gudmundsson [Landi] - Ími från Lindeberg6,37  
UTTA 6,7 - 6,2 - 6,3 - 6,3 - 6,5     
22:104Emma Möller Ljungqvist [Framtid] - Fjöður från Stenholmen6,23  
UTTA 6,7 - 6,2 - 6,3 - 6,2 - 6,2 
23:105Marcus Ljungqvist [Framtid] - Svaðilfari från Stenholmen6,20  
UTTA 6,3 - 6,0 - 6,3 - 6,3 - 5,8 
24:122My Tengelsen [EIR] - Nökkvi från Adolfs Torpet6,17  
UTTA 6,3 - 6,0 - 6,2 - 6,3 - 5,8 
24:147Guðmundur Einarsson [Gneisti] - Safir från Knutshyttan6,17  
UTTA 5,8 - 6,3 - 6,0 - 6,5 - 6,2     
26:095Anna Netzell [Idunn] - Glæsir från Kullersbro6,07  
UTTA 6,0 - 6,2 - 6,3 - 5,8 - 6,0 
27:060Carina Jylebäck [Idunn] - Spói från Häringe6,00  
UTTA 5,8 - 6,3 - 6,2 - 6,0 - 5,8 
27:092Theresia Kristoffersson [Gandur] - Hamar frá Litla-Hamri6,00  
UTTA 6,0 - 6,0 - 6,0 - 6,2 - 6,0 
27:189Karin Gunnarsson [Ófeigur] - Bogatyr från Rooslunda6,00  
UTTA 6,0 - 5,8 - 6,0 - 6,2 - 6,0 
30:009Catharina Niklasson [Falki] - Merkúr frá Mosfellsbæ5,93  
UTTA 5,2 - 6,0 - 6,0 - 5,8 - 6,0     
31:163Elin Segerbäck [Odinn] - Asa från Segerbäck5,90  
UTTA 5,7 - 6,2 - 6,0 - 6,0 - 5,5 
32:162Jenny Koivisto [Járnhestur] - Embla fra Boskovhus5,87  
UTTA 5,8 - 5,8 - 6,2 - 6,0 - 5,7 
32:180Johan Häggberg [Stormur] - Dreki från Lind5,87  
UTTA 6,2 - 5,5 - 5,8 - 6,0 - 5,8 
34:016Ante Eklund [Idunn] - Ræll frá Vatnsleysu5,77  
UTTA 6,0 - 6,0 - 5,5 - 5,8 - 4,8 
35:124Malin Jacobsson [Fákur] - Leggur frá Skjalg5,40  
UTTA 5,7 - 5,3 - 5,2 - 5,8 - 4,8     
---048Anna Karlsson [Gandur] - Katla från StormsundStruken
---136Boel Karlsson [Gandur] - Perla från OlsbackenStruken
---152Vignir Jónasson [Eiðfaxi] - Bragi frá KópavogiStruken
---164Sigfus Sigfusson [EIR] - Leiknir från ÖvergranStruken

Tölt ungmenna: 

01:011Matilda Rolf [u] [Stormur] - Tumi frá Stóra-Hofi6,80  
UTTA 7,0 - 6,7 - 6,8 - 6,8 - 6,8 
02:069Johanna Wingstrand [u] [Falki] - Herkules fra Pegasus6,73  
UTTA 6,7 - 6,3 - 6,5 - 7,0 - 7,2 
03:012Matilda Rolf [u] [Stormur] - Birkir från Skáneyland6,67  
UTTA 6,7 - 6,5 - 6,3 - 6,8 - 6,8 
03:015Felicia Lindblom [u] [Gandur] - Safir vom Lindenhof6,67  
UTTA 6,5 - 6,7 - 6,8 - 6,5 - 7,0 
05:059Maja Hedin [u] [Gyda] - Yrpa frá Leirulæk6,50  
UTTA 6,3 - 6,7 - 6,5 - 6,7 - 6,3     
06:036Cecilia Hellberg [u] [Landi] - Blæja frá Skáney6,47  
UTTA 6,7 - 6,2 - 6,7 - 6,5 - 6,0 
07:014Elsa Teverud [u] [Eir] - Kopar frá Sunnuhvoli6,17  
UTTA 6,2 - 5,8 - 6,0 - 6,3 - 6,3 
08:006Liselotte Hansson Mild [u] [Taktur] - Ayla från Smara 16,13  
UTTA 6,2 - 5,8 - 6,2 - 6,0 - 6,2 
09:020Kristina Pettersson [u] [Mökkur] - Sóllilja frá Álfhólum5,93  
UTTA 5,8 - 5,7 - 6,5 - 5,8 - 6,2 
10:023Sara Kilsgård [u] [Stormur] - Feykir från Önsta5,87  
UTTA 6,2 - 5,7 - 5,8 - 6,0 - 5,8 
10:116Nathalie Edh [u] [Gandur] - Haukur frá Flugumýri II5,87  
UTTA 5,7 - 5,8 - 6,3 - 6,0 - 5,8     
12:089Olivia Pech [u] [Sigur] - Amor från Wänedal5,80  
UTTA 6,0 - 5,8 - 5,8 - 5,8 - 5,3 
13:107Denny Oscarsson [u] [Landi] - Leikur frá Lytingsstöðum5,73  
UTTA 5,8 - 5,7 - 5,7 - 5,8 - 5,2 
14:156Dagbjört Hrund Hjaltadottir [u] [Gneisti] - Seifur frá Strönd5,70  
UTTA 5,5 - 5,5 - 5,8 - 5,8 - 6,0 
15:022Felicia Midthun [u] [Mökkur] - Herakles frá Herríðarhóli5,57  
UTTA 5,7 - 5,3 - 5,7 - 5,8 - 5,3     
16:042Angelica Löfgren [u] [Gneisti] - Spenna frá Ytri-Skógum5,50  
UTTA 5,5 - 5,3 - 5,7 - 5,8 - 0,0 
17:066Annie Ivarsdottir [u] [Edda] - Drifa från Myre5,43  
UTTA 5,8 - 5,3 - 5,3 - 5,7 - 4,3 
18:108Emma Larson [u] [Mökkur] - Jökull frá Reykjarhóli5,10  
UTTA 5,2 - 6,2 - 4,8 - 4,8 - 5,3 

Tölt unglinga: 
01:161Linda Rós Gudnadottir [j] [Gneisti] - Kjarkur från Kåbäckängen5,30  
UTTA 5,3 - 5,3 - 5,3 - 5,5 - 5,3 
02:153Jack Eriksson [j] [Gneisti] - Kolskeggur frá Bakkakoti5,23  
UTTA 5,2 - 5,2 - 5,3 - 5,7 - 5,2 
03:087Mikaela Knutzon [j] [Stormur] - Grima från Fors4,93  
UTTA 5,3 - 5,0 - 5,3 - 4,5 - 4,3 
04:021Hannah Österberg [j] [Járnhestur] - Sveipur frá Hrísdal4,90  
UTTA 5,5 - 4,3 - 4,7 - 5,3 - 4,7 
05:094Moa Karlsson [j] [Eir] - Teitur från Bäsna4,87  
UTTA 5,0 - 4,8 - 5,0 - 4,8 - 4,7     
06:001Emily Hearne [j] [Edda] - Neisti frá Hvoli4,83  
UTTA 5,0 - 5,2 - 4,8 - 4,7 - 3,8 
06:126Alma Jensen [j] [Glaumur] - Skuggi från Spelnästorp4,83  
UTTA 5,0 - 5,2 - 4,8 - 4,7 - 4,3 
08:057Maria Eriksson [j] [Sleipnir] - Freyfaxi från Smårsgården4,40  
UTTA 4,3 - 4,7 - 3,8 - 4,7 - 4,2 
09:125Emma Kamps [j] [Gandur] - Teitur från Kråksmåla4,37  
UTTA 4,3 - 4,3 - 4,3 - 4,8 - 4,5 
10:077Lisa Järmark [j] [Dyggur] - Hvinur frá Hamrahóli4,17  
UTTA 4,5 - 4,3 - 4,0 - 3,8 - 4,2     
11:171Sarah Högberg [j] [Glaumur] - Gimsteinn från Östra Greda4,03  
UTTA 3,8 - 4,8 - 4,3 - 4,0 - 3,7 
12:046Esmeralda Fall [j] [Landi] - Júni från Lyckan3,87 
 UTTA 3,8 - 3,8 - 4,0 - 4,3 - 3,7     
---007Nellie Gabrielsson [j] [Edda] - Ida från MarvikenDISKVALIFICERAD  
UTTA 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0