föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sænska meistaramótið

4. júlí 2019 kl. 21:50

Jessica Rydin og Rosi frá Litlu-Brekku

Íslendingar í þremur efstu sætum í tölti, veður setti strik í reikninginn í gæðingaskeiði

Sænska meistaramótið fer fram samhliða því Íslenska. Forkeppni í slaktaumatölti T2 og tölti T1 er lokið ásamt fyrri spretti í gæðingaskeiði. Fyrirhugað var að allt gæðingaskeið myndi klárast í dag en mikil rigning setti strik í reikninginn og eftir að fyrra spretti var lokið var keppni frestað og í framhaldi ákveðið að klára seinni sprett á laugardaginn.

Í slaktaumatölti meistaraflokki er efst inn í a-úrslit Jessica Rydin og Rosi frá Litlu-Brekki með 8,30. Í öðru og þriðja sæti eru síðan tvær Finnskar konur þær Veera Sirén með Jarl frá Mið-Fossum með 8,10 í einkunn og Arnella Nyman og Thór fran Järsta með 8,03. Í ungmennaflokki er Jack Eriksson með tvo efstu hesta.

Í  tölti meistara er Eyjólfur Þórsteinsson í forystu á Háfeta frá Úlfsstöðum, einkunn þeirra er 8,07. Í öðru sæti er Erlingur Erlingsson með Álf fran Granmyra og í einkunn 8,00. Þriðja sætið eftir forkeppni vermir Kristján Magnússon og Óskar fran Lindeberg.

Eins og áður segir að þá var einungis hægt að klára fyrri sprett í gæðingaskeiði sökum rigningar og því úrslita að vænta í þeirri grein á laugardag.

Á morgun, föstudag, er forkeppni í fjórgangi og fimmgangi.

Tölt T2                                                                                                       

Opinn flokkur                                                                              

Forkeppni                                                                                    

Sæti         Knapi                              Hross                                    Einkunn

1              Jessica Rydin                  Rosi frá Litlu-Brekku               8,30

2              Veera Sirén                      Jarl frá Mið-Fossum                8,10

3              Arnella Nyman                  Thór från Järsta                      8,03

4              Vignir Jonasson               Mímir från Lindarbakka            7,93

5-6            Anna Funni Jonasson       Garri frá Fitjum                       7,80

5-6            Caspar Logan Hegardt      Oddi från Skeppargården        7,80

7              Eyjólfur Thorsteinsson      Prímadonna från Dahlgården   7,40

8              Magnus Skulason             Valsa från Brösarpsgården      7,37

9              Liselotte Antonsson          Isak från Dirhuvud                  7,33

10             Finnur Svavarsson            Tyrfingur frá Miðhjáleigu          7,23

11             James Faulkner                Dökkvi frá Leysingjastöðum II 7,17

12             Filippa Helltén                  Fafnir från Sundsby                7,13

13             Arnór Dan Kristinsson       Spói frá Litlu-Brekku               7,10

14             Linnea Vas                       Bróðir fra Slippen                   7,03

15             Isabella Winkler Mena       Dúkka frá Hólaborg                7,00

16             Katie Sundin Brumpton     Símon frá Efri-Rauðalæk         6,97

17             Helen Gustafsson             Silfurtoppur frá Kaldbak          6,73

18             Caroline Agerhill               Stormur frá Þúfum                  6,33

19             Wictoria Gren                   Keilir från Björkmuren              6,30

20             Reynir Adalsteinsson        Seiður från Ekeby                   6,23

21-22        Marie Carlsson                 Eros från Edeby Gård             6,10

21-22        Elin Österberg                  Sverta frá Hrafnkelsstöðum 1  6,10

23             Johanna Elgholm             Bangsi från Örvik                    5,40

                                                                                                                               

                                                                                                                                     

Ungmennaflokkur                                                                        

Forkeppni                                                                                    

Sæti         Knapi                              Hross                                    Einkunn

1              Jack Eriksson                  Yggdrasil från Jarde               7,67

2              Jack Eriksson                  Milla från Ammor                    7,47

3              Ebba Karlsson                 Hrappur från Råknahult           6,77

4              Lova Lindman                  Stimpill frá Varmadal              6,67

5-6            Wilma Skogh                   Harkur vom Schloßberg          6,60

5-6            Agnes Hyllander               Glæsir från Lönneberga          6,60

7              Emilia Nyström                 Stjörnufákur från Sundsby      6,57

8              Isa Norén                         Hektor från Bråtorps gård       6,53

9              Astrid Stengard-Olsson    Þór frá Kaldbak                      6,50

10             Tindra Johansson             Fjodor från Sundsby               6,43

11             Linn Eliasson                   Halla frá Leysingjastöðum II     6,40

12             Maja Högström                Brenna från Slätterne              6,37

13             Alice Stattin                     Mimir från Åkerbo                   6,30

14             Kajsa Lundgren                Njáll fra Krafla                        6,20

15             Louise Josefine Thilander Mói från Smedjan                   6,03

16             Karítas Aradóttir               Nótt fra Bøgegården               5,63

17             Freja Arnarson Lindström  Penni frá Berglandi I               5,50

18             Rebecca Haraldsson        Darri von Steinforth                5,40

19             Ebba Autio                      Kolbrá från Kolungens Gård 2 5,13

20             Paula Ericson                   Arfur frá Steinskoti 1               4,67

21             Clara Ingmyr                     Medúsa från Nybygget           4,50

                                                                                                                               

                                                                                                                                     

Unglingaflokkur                                                                           

Forkeppni                                                                                    

Sæti         Knapi                              Hross                                    Einkunn

1              Linnea Blomgren              Kjarann vom Íshof                  6,77

2              Ester Östberg                  Spói från Häringe                   6,43

3              Inka Kelahaara                  Soldan från Edeby Gård         6,40

4              Teodor Svalstrand            Gangleri fra Korreborg            6,37

5              Tekla Petersson               Mökkur frá Stóru-Ásgeirsá      6,30

6              Herqules Karlsson Klint     Tjaldur från Johanneslund       5,90

7              Vigdis Skulason               Stefnir frá Saltvík                    5,73

8              Tyra Värmå                      Fagur från Gäverstad              5,67

9-10          Josephine Williams           Gauti vom Kranichtal               5,53

9-10          Linnea Blomgren              Fálki frá Björgum                    5,53

11             Hugo Sporrsäter               Fylkir frá Þjóðólfshaga 1         5,50

12-13        Ann Höglund                    Þruma frá Hrísum                    5,40

12-13        Moa Johansson               Þordís från Ödegården           5,40

14             Tova Ivarsson                  Snæfríður fra Myrvangen         5,37

15             My Gunnarsson                Gletta från Stummelbol           5,20

16             Ester Östberg                  Lóa frá Halakoti                      5,10

17             Hilma Pettersson              Hreinn frá Leysingjastöðum II   4,87

 

Tölt T1                                                                                                                      

Opinn flokkur                                                                                          

Forkeppni                                                                                               

Sæti         Knapi                                 Hross                                             Einkunn

1              Eyjólfur Thorsteinsson         Háfeti frá Úlfsstöðum                      8,07

2              Erlingur Erlingsson              Álfur från Granmyra                         8,00

3              Kristján Magnússon             Óskar från Lindeberg                       7,87

4              Maria Berg                          Toppur frá Auðsholtshjáleigu           7,83

5              Filippa Helltén                     Máni frá Galtanesi                           7,67

6              Katie Sundin Brumpton        Smári från Askagården                    7,60

7              Sebastian Benje                  Danni frá Litlu-Brekku                      7,50

8              Magnus Skulason                Noi från Brösarpsgården                 7,33

9              Charlotta Rydin                   Roði frá Garði                                 7,30

10-11        Helena Adalsteinsdottir        Kavaler fra Kleiva                            7,27

10-11        Louise Löfgren                    Dagfari frá Eylandi                          7,27

12             Filippa Montan                    Kristall frá Jaðri                               7,23

13-14        Hjalti Gudmundsson            Teitur från Eskeryd                          7,17

13-14        Finnur Svavarsson               Glitnir frá Margrétarhofi                    7,17

15             Louise Sieka                       Ómi frá Úlfljótsvatni                        7,13

16-18        Niels Lund Lindberg             Ísold från Skáneyland                      7,07

16-18        Berglind Gudmundsdóttir     Gimli från Fjälastorp                        7,07

16-18        Robin Haraldsen                  Vakandi från Juse                           7,07

19             Johanna Asplund                Boði från Åleby                               6,93

20             Ylva Hagander                    Vogur från Fors Gård                      6,80

21             Elsa Mandal Hreggvidsdóttir                                                      Leistur från Toftinge          6,77

22             Daníel Smárason                 Felix från Änghaga                          6,73

23             Madeleine Wickström          Heiðna frá Blesastöðum 1A              6,67

24             Malin Olsson                       Heiður från Boänge                         6,57

                                                                                                                                               

                                                                                                                                                    

Ungmennaflokkur                                                                                    

Forkeppni                                                                                               

Sæti         Knapi                                 Hross                                             Einkunn

1              Yrsa Danielsson                  Hector från Sundsby                       6,93

2-3            Rebecka Fritzell                   Egill frá Tvennu                               6,57

2-3            Hannah Österberg               Börkur fra Kleiva                             6,57

4              Mikaela Knutzon                  Lómur frá Langholti                         6,47

5              Moa Karlsson                      Leiknir från Övergran                       6,40

6-7            Tinna Lindsten                     Snævarr frá Hvammi                       6,37

6-7            Esmeralda Fall                    Ask från Flottatjärn                          6,37

8              Maia Leikermoser Wallin      Hljómur frá Túnsbergi                      6,27

9-11          Elsa Teverud                       Kopar frá Sunnuhvoli                       6,20

9-11          Kajsa Lundgren                   Vinur frá Hjara                                 6,20

9-11          Ebba Johannesen               Prins frá Blönduósi                         6,20

12-13        Ellen Andersson                  Sögn frá Lækjamóti                        6,17

12-13        Kaat Wagner                       Kristall frá Bjarnanesi                       6,17

14             Beatrixe Evertsson              Carmen fra Vindal                           6,13

15             Oskar Fornstedt                  Gumi frá Dallandi                            6,07

16             Aidan Carson                      Blíða fra Fögruhlíð                           6,00

17             Hannah Österberg               Tófa Þorvardóttir från Stall Vitavillan     5,87

18             Matilda Husbom                  Sóllilja frá Álfhólum                         5,83

19             Oskar Fornstedt                  Kiljan från Klockargården                 5,80

20             Beatrice Von Bodungen       Hörður frá Varmadal                        5,67

21             Amelie Segerström              Fleygur frá Skeiðvöllum                   5,27

22             Linnéa Jansson                   Dalrós frá Miðgerði                          5,03

                                                                                                                                               

                                                                                                                                                    

Unglingaflokkur                                                                                      

Forkeppni                                                                                               

Sæti         Knapi                                 Hross                                             Einkunn

1              Viktor Elgholm                    Meistari från Lindarbakka                 6,67

2              Milla Logan                         Fiona fra Vinkærgård                      6,27

3              Lowa Walfridsson                Herkules fra Pegasus                      6,23

4              Viktor Elgholm                    Fagur från Snararp                          6,10

5              Moa Johansson                  Undri från Stensäter                        6,00

6-7            Tova Ivarsson                     Girla från Storön                             5,93

6-7            Ronja Nilsson                      Skuttla från Vallerödslund                5,93

8              Jonna Andersson                Viska frá Kjartansstöðum                 5,87

9-10          Leia Grahn                          Blesi frá Héraðsdal                          5,80

9-10          Elsa Johannesen                 Stjarni frá Tóftum                            5,80

11             Ella Ekman                         Budda från Edeby Gård                  5,70

12             Nellie Elmgren                     Skrúður från Smedjegården             5,67

13             Johannes Kroppegård         Styrkur frá Vorsabæ II                     5,63

14             Rebecka Gustafsson-Brink  Silfri frá Litlu-Sandvík                      5,60

15             Julia Eriksson                     Olympia från Frötuna gård               5,57

16             Teodor Svalstrand               Góa frá Skriðu                                5,50

17             Saga Berggren                    Kolfinnur från Margaretehof             5,47

18             Jonna Andersson                Herakles från Stormsund                 5,30

19-20        Alice Ekman                        Kráka från Säll                                5,27

19-20        Tove Johansdotter              Lukka fra Stall Wenaas                    5,27

21             Alma Kellin                          Ögri frá Baldurshaga                       5,23

22             Alicia Karlsson                    Sólgrímur från Stall Vitavillan           5,00

23             Nicolina Nordin                    Gaupnir från Randa Gård                 4,70

24             Klara Nydahl                       Blævar frá Berglandi I                      4,60

25             Louise Ivarsson                   Sleipnir från Lilla Sträckås               4,30