fimmtudagur, 20. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Róbert og Brynja efst

27. júlí 2012 kl. 17:02

Róbert og Brynja efst

Þá er forkeppni lokið í tölti unglinga en efstur er Róbert Bergmanna á Brynju frá Bakkakoti með einkunnina 7,63. Flottar sýningar hjá krökkunum en næst tekur við forkeppni í tölti barna. Konráð Valur er með tvo hross í úrslitum og þarf því að velja á hvoru hrossinu hann þarf að mæta og vegna þessa færist Gústaf Ásgeir inn í b úrslitin á Tenór en Gústaf þar líka að gera upp við sig á hvoru hrossinu hann mætir Tenór eða Nask. 

Niðurstöður voru eftirfrandi:
 
TöLTKEPPNI
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Róbert Bergmann   Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 7,63 
2 Hjördís Björg Viðjudóttir   Perla frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 7,37 
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Naskur frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,17 
4 Svandís Lilja Stefánsdóttir   Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt   Dreyri 7,13 
5 Konráð Valur Sveinsson   Hringur frá Húsey Rauður/milli- tvístjörnótt   Fákur 7,10 
6-7 Konráð Valur Sveinsson   Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt   Fákur 7,00 
6-7 Arnór Dan Kristinsson   Þytur frá Oddgeirshólum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 7,00 
8-9 Hrönn Kjartansdóttir   Sproti frá Gili Brúnn Hörður 6,93 
8-9 Ásdís Ósk Elvarsdóttir   Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt   Stígandi 6,93 
10 Glódís Helgadóttir   Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt   Sörli 6,90 
11 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Tenór frá Túnsbergi Grár/brúnn einlitt   Fákur 6,87 
12-14 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt   Máni 6,67 
12-14 Arnór Dan Kristinsson   Spaði frá Fremra-Hálsi Brúnn/mó- einlitt   Fákur 6,67 
12-14 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 6,67 
15-16 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Fjarki frá Hólabaki Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,50 
15-16 Fríða Hansen   Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt   Geysir 6,50 
17 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir   Smyrill frá Hellu Jarpur/korg- einlitt   Geysir 6,40 
18-19 Díana Kristín Sigmarsdóttir   Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 6,37 
18-19 Birta Ingadóttir   Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,37 
20-21 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,30 
20-21 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Hörður 6,30 
22 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt   Fákur 6,27 
23 Herborg Vera Leifsdóttir   Hringur frá Hólkoti Rauður/milli- einlitt   Gustur 6,17 
24 Hlynur Óli Haraldsson   Lokkadís frá Sólheimum Brúnn/milli- skjótt   Hörður 6,10 
25 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt   Hörður 6,03 
26 Páll Jökull Þorsteinsson   Hrókur frá Enni Brúnn/milli- einlitt   Hörður 6,00 
27-28 Kristín Erla Benediktsdóttir   Stirnir frá Halldórsstöðum Rauður/milli- tvístjörnótt   Sindri 5,93 
27-28 Finnur Jóhannesson   Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt   Logi 5,93 
29-30 Thelma Dögg Harðardóttir   Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli 5,90 
29-30 Bára Steinsdóttir   Knörr frá Syðra-Skörðugili Bleikur/álóttur stjörnótt   Fákur 5,90 
31 Stefán Hólm Guðnason   Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt   Fákur 5,87 
32-33 Nína María Hauksdóttir   Sikill frá Miðsitju Rauður/milli- blesótt   Fákur 5,83 
32-33 Marta Margeirsdóttir   Trilla frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli- einlitt   Logi 5,83 
34-36 Bjarki Freyr Arngrímsson   Sjóður frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,77 
34-36 Sóley Þórsdóttir   Prins frá Kastalabrekku Brúnn Dreyri 5,77 
34-36 Þórdís Inga Pálsdóttir   Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt   Stígandi 5,77 
37 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Villimey frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,70 
38-39 Alexander Freyr Þórisson   Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei... Máni 5,57 
38-39 Karitas Ármann   Glóð frá Sperðli Rauður/milli- leistar(ein... Logi 5,57 
40 Ómar Högni Guðmarsson   Snót frá Kálfholti Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,40 
41 Elísa Benedikta Andrésdóttir   Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt   Ljúfur 5,30 
42 Dorothea Ármann   Bríet frá Friðheimum Brúnn/milli- einlitt   Logi 5,20 
43 Elín Árnadóttir   Lúkas frá Stóru-Heiði Brúnn/milli- einlitt   Sindri 5,13 
44 Helga Þóra Steinsdóttir   Straumur frá Lambhaga Jarpur/milli- einlitt   Geysir 5,10 
45 Elsa Margrét Jónasdóttir   Mökkur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 4,53