mánudagur, 24. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ríkjandi heimsmeistarar og norðurlandameistarar

27. janúar 2014 kl. 14:11

The best of the best Mynd:http://2013.worldtolt.dk/

Einn stærsti viðburður innanhús

World Toelt er einn stærsti innanhús viðburður í heiminum en það er haldið í Óðinsvé í Danmörku. Margir íslendingar leggja leið sína á mótið sem að þessu sinni er haldið dagana 21. og 22. febrúar. 

Í fyrra áttu íslendingar tvo sigurvegara þá Jóhann R. Skúlason og Hnokka frá Fellskot og Daníel Jónsson og Oliver frá Kvistum. Jóhann og Hnokki sigruðu töltið en það var fjórði sigurinn í röð. Daníel og Oliver sigruðu fimmganginn eftirminnilega. Fjórganginn vann Frauke Schenzel og Tígull vom Kronshof en þau eru einnig ríkjandi heimsmeistarar í sömu grein.  

Búið er að gefa út dagskrána fyrir World Toelt sem og lista yfir þátttakendur. Dagskráinn og listinn birtist hér fyrir neðan.

Dagskrá World Toelt 2014

Föstudagur 21/2

7.30 Húsið opnar
8.00 V1 - Forkeppni - Hópur 1
10.00 T2 - Forkeppni - Hópur 1 
11.30 V1 - Forkeppni - Hópur 2   
13.30 T2 - Forkeppni - Hópur 2 
15.00 F1 - Forkeppni - Hópur 1 
17.00 T1 - Forkeppni - Hópur 1
18.30 F1 - Forkeppni - Hópur 2 
20.30 T1 - Forkeppni - Hópur 2 
22.00 Kvöldskemmtun í Glas Caféen

Laugardagur 22/2

8.00 Húsið opnar
9.00 T2 Ungmenni
9.30 B úrslit - T2 
10.00 V1 Ungmenni
10.30 B úrslit - V1 
11.00 F1 - Ungmenni 
11.30 B úrslit - F1
12.00 T1 - Ungmenni
12.30 B úrslit - T1 
13.00 Hádegismatur
14.00 Stóðhestasýning - Klárhestar
14.30 A úrslit - T2 
15.00 Stóðhestasýning - Alhliðahestar 
15.30 Sýning
15.45 Hlé
16.15 Verðlaunaafhending - Ungmenni
16.30 A úrslit - V1 
17.15 A úrslit - F1  
18.00 Kynbótasýning 
18.45 Hlé
19.30 A úrslit - Stóðhestar 
20.30 A úrslit - Tölt 
21.00 Mótslok

Þátttakendur  í strafróðsröð (ekki er búið að birta ráslista)

Fjórgangur V1

Anna Stenback / Orri från Mörtö /SWE
Anne Stine Haugen / Muni frá Kvistum / NOR
Arnella Alexandra Emilia Nyman / Lordi frá Hvolsvelli /FIN
Bernt Severinsen / Tígull frá Kleiva / NOR
Christian Kollerup / Isák frá Efra-Langholti / DEN
Christopher Weiss / Vigur frá Eikarbrekku 
Evelin Lindblad / Svipur frá Mossfellbæ / SWE
Frauke Schenzel / Forsvarende World Toelt mester / GER
Frauke Schenzel / Forsvarende Verdensmester / GER
Frederikke Stougård / Ösp frá Kvistum / DEN
Helena Kroghen Adelsteinsdottir / Viktor fra Nøddegården / DEN
Irene Reber / Brjánn frá Rykjavík / GER
Irene Reber / Hallbrá frá Hólum / GER
Johanna Wingstrand / Herkules fra Pegasus / SWE
Jolly Schrenk / Glæsir von Gut Wertheim / GER
Jón Stenild / Tritill frá Glóru / DEN
Josefin Maier / Kosning frá Hlemmiskeiði 3 / GER
Katharina Fritsch / Draupnir vom Lipperthof / GER
Kristine B. Jørgensen / Týr frá Þverá II / DEN
Louise Löfgren / Gloi fra Nøddegården / SWE
Madelen Johanson / Oskadís från Tallbacken / SWE
Mari Väyrynen-Kuunas / Alfur frá Rettarholti / FIN
Marian Hannes Wruck / Falur frá Skarði / GER
Martin Rønnestad / Svartur vom Hochwald / NOR
Mildrid Musdalslien / Tango frá Hjallanesi II / NOR
Nils-Christian Larsen / Viktor fra Diisa / NOR
Nils-Christian Larsen / Óskar frá Blesastöðum / NOR
Oliver Egli / Dengsi frá Selfossi / SUI
Stephanie Nielsen / Vala frá Solvangi / DEN
Sys Pilegaard / Óskar frá Akureyri / DEN
Søren Madsen / Magnus fra Moselundgård / DEN
Uli Reber / Jódis frá Lækjabotnum / GER
Unn Kroghen Adelsteinsson / Hrafndynur frá Hákoti / SWE
Vignir Jonasson / Bragi frá Kópavogi / SWE
Vignir Jonasson / Ivan från Hammarby / SWE
Xenia Becker / Svanur frá Tungu / GER
Johanna Beuk / Merkur von Birkenlund / GER
Lyssi Schaaf / Váli frá Vestmannnaeyjum / GER

Tölt - T1

Anna Stenback / Orri från Mörtö /SWE
Anne Stine Haugen / Muni frá Kvistum / NOR
Bernt Severinsen / Tígull frá Kleiva / NOR
Christian Kollerup / Isák frá Efra-Langholti / DEN
Dorthe Klitgaard Christensen / Lýsa frá Ásmundarstöðum / DEN
Ellen Pedersen / Fimur fra Engholm / DEN
Frauke Schenzel / Óskadís vom Habichtswald / GER
Frederikke Stougård / Börkur frá Solheimum / DEN
Gry Hagelund/ Kiljan frá Blesastöðum / NOR
Helena Kroghen Adelsteinsdottir / Viktor fra Nøddegården / DEN
Irene Reber / Brjánn frá Rykjavík / GER
Irene Reber / Hallbrá frá Hólum / GER
Jóhann R. Skúlason / Forsvarende Verdensmester / ISL
Jóhann R. Skúlason / Forsvarende World Toelt mester / ISL
Johanna Wingstrand / Herkules fra Pegasus / SWE
Jolly Schrenk / Glæsir von Gut Wertheim / GER
Josefin Maier / Kosning frá Hlemmiskeiði 3 / GER
Juha Kontio / Röðull frá Holtmúla 1 / FIN
Katharina Fritsch / Draupnir vom Lipperthof / GER
Katie Brumpton / Smári från Askagården / FIN
Kim Dalfuß / Greifi frá Myrarloni / GER
Madelen Johanson / Oskadís från Tallbacken / SWE
Magnus Klindt / Ás fra Lærkegården / DEN
Malu Rydström Logan / Fiona fra Vinkærgård / DEN
Marian Hannes Wruck / Falur frá Skarði / GER
Matilda Jeppsson / Sága från Dahlgården / SWE 
Mildrid Musdalslien / Tango frá Hjallanesi II / NOR
Nils-Christian Larsen / Óskar frá Blesastöðum / NOR
Oliver Egli / Dengsi frá Selfossi / SUI
Stephanie Nielsen / Vala frá Solvangi / DEN
Stijn Rottiers / Taktur frá Tjarnarlandi / BEL
Thomas Rørvang / xxxxx xxxxxxx / DEN
Uli Reber / Dröfn frá Litla-Moshvoli / GER
Uli Reber / Jódis frá Lækjabotnum / GER
Unn Kroghen Adelsteinsson / Hrafndynur frá Hákoti / SWE
Vignir Jonasson / Bragi frá Kópavogi / SWE
Johanna Beuk / Merkur von Birkenlund / GER

Fimmgangur - F.1

Adelstein Adelsteinsson / Gudberg frá Skagaströnd / SWE
Agnar Snorri Stéfansson / Amadeo vom Luchahof / ISL
Anette Øveraas / Seimur frá Bræðratungu / NOR
Angela Conradi / Kári von Burstah / GER
Anne-Stie Haugen / Rómur frá Búðardal / NOR
Anne-Lene Holm / Bjartur von Hof Osterkamp / NOR
Beeke Köpke / Andvari vom Störtal / GER
Charlotte Cook / Sæla frá Sæla fra Þóreyjarnúpi / GBR
Christopher Weiss / Breki frá Strandarhjaleigu / GER
Daniel Sundin / Andvari från Stenlia / SWE
Diana Juhl / Mars frá Ragnheiðarstöðum / DEN
Eva-Karin Bengtsson / Nör von Bucherbach / SWE
Frauke Schenzel / Fannar frá Kvistum / GER
Gabrielle Severinsen / Sálmur frá Þúlu / NOR
Gry Hagelund / Tvistur frá Bræðratungu / NOR
Ingrid Marie Larsen / Dimmey fra Jakobsgården / NOR
Jennie Filipsson / Hektor från Bråtorpsgård / SWE
Jolly Schrenk / Bjalli von Berlar / GER
Josefin Maier / Selur vom Hrafnsholt / GER
Katie Brumpton / Smári från Askagården / FIN
Katrine Skrubbeltrang / Þóra frá Kjarri / DEN
Kristjan Magnusson / Hrekkur feån Hålåsen / SWE
Magnus Skúlason /Forsvarende Verdensmester /SWE
Magnus Skúlason /Forsvarende World Toelt mester / SWE
Mia Møller / Gígja fra Strandarhjáleigu / NOR
Mona Tysland Lillehaugen / Hlekkur fra Løvik / NOR
Nicola Bergman-Kenkaala / Asi fra Guldbæk / FIN
Nils-Christian Larsen / Frakkur frá Langholti / NOR
Oliver Egli / Styrkur frá Eystri-Hól / SUI
Susanne Larsen / Kommi fra Enighed / DEN
Þórður Þórgeirsson / Fláki frá Blesastöðum / ISL
Tina Kalmo Pedersen / Hera frá Efri-Rauðlæk / NOR
Uli Reber / Freyja frá Efri-Rauðlæk / GER
Vignir Jonasson / Isar frá Keldudal / SWE
Lilja Þórðarsson / Oddviti von Birkenlund / GER

Slaktaumatölt - T2

Anne-Lene Holm / Bjartur von Hof Osterkamp / NOR
Annika Skrubbeltrang / Goði frá Hvóli / DEN
Arnella Alexandra Emilia Nyman / Lordi frá Hvolsvelli /FIN
Brjánn Júlíusson / Gaukur frá Kilhrauni / ISL
Carole Herritsch / Dropar frá Votmúla / AUT
Charlotte Cook / Sól fra Bakkeholm / GBR
Christopher Weiss / Vigur frá Eikarbrekku / GER
Christopher Weiss / Breki frá Strandarhjaleigu / GER
Frauke Schenzel / Fannar frá Kvistum / GER
Freija Puttkammer / Blettur von Ellenbach / GER
Gulla Guðnadottir / Fákur frá Horni / ISL
Helga Harakdsdottir / Stormur frá Hemlu / ISL
Jeanette Holst Gohn / Josep frá Skarði / DEN
Jolly Schrenk / Bjalli von Berlar / GER
Jolly Schrenk / Glæsir von der Igelsburg / GER
Josefin Maier / Selur vom Hrafnsholt / GER
Josefin Birkebro / Forsvarende World Toelt mester / SWE
Julie Christiansen / Forsvarende Verdensmester / DEN
Louise Löfgren / Gloi fra Nøddegården / SWE
Mari Väyrynen-Kuunas / Alfur frá Rettarholti / FIN
Martin Rønnestad / Svartur vom Hochwald / NOR
Nicola Rubin / Prins frá Sveinsstöðum / GER
Oliver Egli / Styrkur frá Eystri-Hól / SUI
Sasha Sommer / Meyvant frá Feti / DEN
Snorri Dal / xxxxxx xxxxxxx /ISL
Sys Pilegaard / Vísir frá Syðra-Langholti / DEN
Vignir Jonasson / Ivan från Hammarby / SWE

Ungmenni 

Tölt - T1

Caroline Poulsen / Helgi fra Stafholti / DEN
Felicia Lindblom / Safir vom Lindenhof / SWE
Stine Smidtsrød / Jökull frá Straðartungu / NOR
Johanna Beug –/ Merkur von Birkenlund / GER 

Slaktaumatölt - T2

Sofie Panduro / Hreinn frá Votmúla / DEN
Anne Ivarsdottir / Sæla från Snöån / SWE
Maren Taanevig / Brjánn frá Hamrahlið / NOR
Dennis Sedda –/ Ragna vom Barghof / GER

Fjórgangur - V1 (4.1)

Thomas Rørvang / Ylur fra Hvitanesi / DEN
Johanna Wingstrand / Herkules fra Pegasus / SWE
Trine Jonassen / Kátur frá Langholtsparti / NOR
Lyssi Schaaf –/ Váli frá Vestmannaeyjum / GER

Fimmgangur - F1 (5.1)

Kristian Tofte Ambo / Sólnes frá Ytra-Skörðugili / DEN
Elsa Teverud / Biða frá Rip / SWE
Camilla Wangen / Hersir frá Hákoti / NOR
Lilja Thordarsson /– Oddviti von Birkenlund / GER