laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Reykjavíkurmótið

8. maí 2014 kl. 15:27

Julia Lindmark og Lómur frá Langholti

Niðurstöður úr fjórgangi í öllum flokkum

Reykjavíkurmótið er í fullum gangi. Í gær kláraðist fjórgangurinn en hér fyrir neðan eru niðurstöður frá öllum flokkum. Í dag er keppt í fimmgangi og 150m. og 250m. skeiði

Niðurstöður eftir forkeppni - Meistaraflokkur
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Viðar Ingólfsson / Dagur frá Þjóðólfshaga 1 7,50   
2    Eyjólfur Þorsteinsson / Hlekkur frá Þingnesi 7,30   
3    Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 7,23   
4    Hinrik Bragason / Stórval frá Lundi 7,17   
41765    Sigursteinn Sumarliðason / Darri frá Dísarstöðum 2 6,93   
41765    Hulda Gústafsdóttir / Flans frá Víðivöllum fremri 6,93   
41828    Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi 6,90   
41828    Viðar Ingólfsson / Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 6,90   
9    Janus Halldór Eiríksson / Barði frá Laugarbökkum 6,87   
10    Snorri Dal / Gustur frá Stykkishólmi 6,80   
11    Anna S. Valdemarsdóttir / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu 6,70   
12    Ásmundur Ernir Snorrason / Spölur frá Njarðvík 6,63   
13    Gunnar Halldórsson / Eskill frá Leirulæk 5,80   
14    Matthías Leó Matthíasson / Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 5,47   
15-16    Hinrik Bragason / Pistill frá Litlu-Brekku 0,00   
15-16    Ævar Örn Guðjónsson / Veigur frá Eystri-Hól 0,00   

Niðurstöður eftir forkeppni - 1 flokkur
Sæti Keppandi Heildareinkunn
41642 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 6,87
41642 Jón Páll Sveinsson / Dagur frá Hjarðartúni 6,87
41642 Ragnhildur Haraldsdóttir / Úlfrún frá Mosfellsbæ 6,87
4 Lena Zielinski / Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 6,80
41766 Lena Zielinski / Hrísey frá Langholtsparti 6,67
41766 Flosi Ólafsson / Rektor frá Vakurstöðum 6,67
41766 Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Vörður frá Sturlureykjum 2 6,67
41860 Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi 6,63
41860 Vilfríður Sæþórsdóttir / Óson frá Bakka 6,63
41924 Viðar Ingólfsson / Arður frá Miklholti 6,60
41924 Sigurður Vignir Matthíasson / Glymur frá Leiðólfsstöðum 6,60
41924 Teitur Árnason / Kúnst frá Ytri-Skógum 6,60
13-14 Snorri Dal / Gnýr frá Svarfhóli 6,53
13-14 Atli Guðmundsson / Iða frá Miðhjáleigu 6,53
15 Anna S. Valdemarsdóttir / Ánægja frá Egilsá 6,50
16-18 Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 6,47
16-18 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum 6,47
16-18 Sigurður Vignir Matthíasson / Vökull frá Kálfholti 6,47
19 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Vigdís frá Hafnarfirði 6,43
20 Friðdóra Friðriksdóttir / Fantasía frá Breiðstöðum 6,40
21-23 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Einir frá Ketilsstöðum 6,37
21-23 Ólafur Andri Guðmundsson / Nafni frá Feti 6,37
21-23 Anna Björk Ólafsdóttir / Messa frá Stafholti 6,37
24-25 Stefnir Guðmundsson / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 6,33
24-25 Ármann Sverrisson / Dessi frá Stöðulfelli 6,33
26-27 Helga Una Björnsdóttir / Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum 6,30
26-27 Erlendur Ari Óskarsson / Leynir frá Fosshólum 6,30
28 Hulda Finnsdóttir / Hrafnhetta frá Steinnesi 6,27
29-30 Pernille Lyager Möller / Drift frá Hárlaugsstöðum 2 6,17
29-30 Saga Steinþórsdóttir / Myrkva frá Álfhólum 6,17
31 Adolf Snæbjörnsson / Bylur frá Litla-Bergi 5,97
32 Jón Ó Guðmundsson / Dímon frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,73
33 Karen Líndal Marteinsdóttir / Orfeus frá Vestri-Leirárgörðum 0,00

Niðurstöður eftir forkeppni - 2.flokkur 
1.Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum 6,17
2.Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum 6,03
3-4 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi 5,97
3-4 Guðrún Pétursdóttir Ræll frá Hamraendum 5,97
5-6 Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Ás frá Tjarnarlandi 5,93
5-6 Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri 5,93
7 Bjarni Sigurðsson Reitur frá Ólafsbergi 5,90
8 Susi Haugaard Petersen Efri-Dís frá Skyggni 5,80
9 Jóhann Ólafsson Flókli frá Flekkudal 5,70
10-11 Sóley Möller Kristall frá Kálfhóli 2, 5,60
10-11 Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu 5,60

Niðurstöður eftir forkeppni - Ungmennaflokkur
1.Gústaf Ásgeir Hinriksson Sólon frá Vesturkoti 6,93
2. Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk 6,73
3. Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási 6,63
4.Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi 1, 6,60
5-6 Ásta Björnsdóttir Tenór frá Sauðárkróki 6,53
5-6 Ellen María Gunnarsdóttir Lyfting frá Djúpadal 6,53
7 Steinunn Arinbjarnadóttir Korkur frá Þúfum 6,43
8 Helena Ríkey Leifsdóttir Hrani frá Hruna 6,33
9 Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki 6,27
10 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ 6,17

Niðurstöður úr forkeppni - Unglingaflokkur
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 6,70
2 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 6,47
3 Arnór Dan Kristinsson / Spaði frá Fremra-Hálsi 6,43
4 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 6,40
5 Viktor Aron Adolfsson / Óskar Örn frá Hellu 6,23
6-8 Arnór Dan Kristinsson / Spurning frá Sörlatungu 6,20
6-8 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,20
6-8 Konráð Axel Gylfason / Frigg frá Leirulæk 6,20
9-10 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,10
9-10 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Ömmu-Jarpur frá Miklholti 6,10
11-13 Snorri Egholm Þórsson / Styr frá Vestra-Fíflholti 6,07
11-13 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,07
11-13 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,07
14 Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 5,97
15 Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1 5,93
16 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 5,90
17-18 Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 5,87
17-18 Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 5,87
19 Emil Þorvaldur Sigurðsson / Ingadís frá Dalsholti 5,80
20 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Stelpa frá Svarfhóli 5,77
21 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Sandra frá Dufþaksholti 5,67
22 Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 5,57
23 Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 5,53
24 Sigurjón Axel Jónsson / Skarphéðinn frá Vindheimum 5,47
25 Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli 5,40
26 Sölvi Karl Einarsson / Sækatla frá Sauðárkróki 5,30
27 Bríet Guðmundsdóttir / Krækja frá Votmúla 2 5,23
28 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Brunnur frá Holtsmúla 1 5,20
29-30 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Stilkur frá Höfðabakka 5,13
29-30 Margrét Halla Hansdóttir Löf / Paradís frá Austvaðsholti 1 5,13
31-33 Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 5,10
31-33 Snæfríður Jónsdóttir / Glæsir frá Mannskaðahóli 5,10
31-33 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Vonarneisti frá Sælukoti 5,10
34 Brynjar Nói Sighvatsson / Elli frá Reykjavík 5,07
35 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Randver frá Vindheimum 4,97
36 Elmar Ingi Guðlaugsson / Kufl frá Grafarkoti 4,87
37 Sólveig Ása Brynjarsdóttir / Heiða frá Dalbæ 4,13
38 Nina Katrín Anderson / Skuggi frá Syðri-Úlfsstöðum 3,50
39-40 Borghildur Gunnarsdóttir / Gára frá Snjallsteinshöfða 1 0,00
39-40 Eva María Arnarsdóttir / Svala frá Laugardal 0,00

Niðurstöður eftir forkeppni - Barnaflokkur
 Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Glódís Rún Sigurðardóttir / Blesi frá Laugarvatni6,40
2   Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík6,17
3   Arnar Máni Sigurjónsson / Þrá frá Tungu6,13
4   Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti6,03
5   Hákon Dan Ólafsson / Blævar frá Stóru-Ásgeirsá6,00
6   Hákon Dan Ólafsson / Atgeir frá Sunnuhvoli5,93
7   Maríanna Sól Hauksdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum5,83
8   Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum5,80
9   Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ5,77
10   Katla Sif Snorradóttir / Oddur frá Hafnarfirði5,50
41956   Signý Sól Snorradóttir / Rá frá Melabergi5,47
41956   Selma María Jónsdóttir / Sproti frá Mörk5,47
41956   Arnar Máni Sigurjónsson / Hárekur frá Hafsteinsstöðum5,47
14   Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd5,43
15   Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal5,37
16   Kristófer Darri Sigurðsson / Bjartur frá Köldukinn5,30
17   Þóra Birna Ingvarsdóttir / Vígar frá Bakka5,17
18   Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum5,10
19   Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi5,07
20-21   Sunna Dís Heitmann / Hrappur frá Bakkakoti4,87
20-21   Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða4,87
22   Aron Freyr Petersen / Strengur frá Hrafnkelsstöðum 14,63
23-24   Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum4,60
23-24   Kristófer Darri Sigurðsson / Drymbill frá Brautarholti4,60
25   Selma María Jónsdóttir / Nn frá Enni4,43
26   Bryndís Kristjánsdóttir / Gustur frá Efsta-Dal II3,97
27   Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti3,43