þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Reykjavíkurmeistaramót

gisli@eidfaxi.is
16. júní 2019 kl. 14:50

Hafsteinn frá Vakurstöðum og Teitur Árnason efstir eftir forkeppni með 8,90

Ráslistar og dagskrá

 

Framundan er Reykjavíkurmeistaramót en það hefur sjaldan eða aldrei verið meiri þátttaka í því en í ár. Mótið hefur undanfarin ár farið fram í byrjun maí og markað upphaf úti tímabilsins í hestamennskunni. Ákveðið var að færa mótið núna fram í júní með von um betra veður en verið hefur undanfarinn ár. Mótið hefst á morgun 17.júní og því líkur sunnudaginn 23.júní.

Eiðfaxi mun flytja fréttir af mótinu og fylgjast með því sem fram fer.

Hér fyrir neðan má finna dagskrá mótsins sem og ráslista.

17. júní – Mánudagur

08:00 Knapafundur
09:00 Fimmgangur F2 unglingaflokkur
10:40 Fimmgangur F2 1. flokkur
13:30 Hádegishlé
14:00 Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
16:20 Kaffihlé
16:40 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-25
19:00 Kvöldmatarhlé
19:30 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 26-51
22:15 Dagskrárlok

18. júní – Þriðjudagur

16:00 Fjórgangur V2 barnaflokkur
17:00 Kaffihlé
17:15 Fjórgangur V2 unglingaflokkur
18:50 Fjórgangur V2 2. flokkur
19:45 Kvöldmatarhlé
20:15 Fjórgangur V2 1. flokkur
22:35 Dagskrárlok

19. júní – Miðvikudagur

13:00 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 1-20
15:00 Kaffihlé
15:15 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 21-40
17:15 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 1-15
18:45 Kvöldmatarhlé
19:15 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 16-48
22:30 Dagskrárlok

20. júní – Fimmtudagur

15:00 Tölt T3 1. flokkur
16:35 Tölt T3 barnaflokkur
17:15 Tölt T3 unglingaflokkur
18:25 Tölt T3 2. flokkur
19:10 Kvöldmatarhlé
19:40 Gæðingaskeið PP1 unglingaflokkur
Gæðingaskeið PP1 1. flokkur
Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur
Gæðingaskeið PP1 meistaraflokkur
22:15 Dagskrárlok

21. júní – Föstudagur

13:00 Tölt T1 ungmennaflokkur 1-16
14:20 Tölt T1 ungmennaflokkur 17-33
15:45 Kaffihlé
16:00 Tölt T1 meistaraflokkur 1-25
18:00 Kvöldmatarhlé
18:30 Tölt T1 meistaraflokkur 26-49
20:35 Skeið 250m & 150m, 2 sprettir
22:35 Dagskrárlok

22. júní – Laugardagur

09:00 Tölt T4 1. flokkur
09:35 Tölt T4 unglingaflokkur
10:05 Tölt T2 ungmennaflokkur
11:25 Tölt T2 meistaraflokkur
12:45 Pollaflokkur og hádegishlé
13:45 100m skeið á stóra velli
14:45 B-úrslit fjórgangur V2 unglingaflokkur
15:05 B-úrslit fjórgangur V2 1. flokkur
15:25 B-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
15:45 B-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
16:05 Kaffihlé
16:35 B-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
17:05 B-úrslit fimmgangur F2 1. flokkur
17:35 B-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur
18:05 Kvöldmatarhlé og grillveisla í TM höllinni
19:05 B-úrslit tölt T3 unglingaflokkur
19:25 B-úrslit tölt T3 1. flokkur
19:45 B-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur
20:10 B-úrslit tölt T1 meistaraflokkur
20:35 Dagskrárlok á Hvammsvelli

23. júní – Sunnudagur

09:00 A-úrslit tölt T4 unglingaflokkur
09:15 A-úrslit tölt T4 1. flokkur
09:30 A-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur
09:45 A-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
10:00 A-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur
10:20 A-úrslit fjórgangur V2 unglingaflokkur
10:40 A-úrslit fjórgangur V2 2. flokkur
11:00 A-úrslit fjórgangur V2 1. flokkur
11:20 A-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
11:40 Hádegishlé
12:40 A-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
13:05 A-úrslit Fimmgangur F2 unglingaflokkur
13:40 A-úrslit Fimmgangur F2 1.flokkur
14:15 A-úrslit Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
14:50 A-úrslit Fimmgangur F1 meistaraflokkur
15:25 A-úrslit tölt T3 barnaflokkur
15:45 A-úrslit tölt T3 unglingaflokkur
16:05 Kaffihlé
16:20 A-úrslit tölt T3 2. flokkur
16:40 A-úrslit tölt T3 1. flokkur
17:00 A-úrslit Tölt T1 ungmenni
17:20 A-úrslit Tölt T1 meistarar
17:40 Dagskrárlok

Nr.                Holl   Hönd   Knapi                                            Hestur

Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                   

1                  1        V         Máni Hilmarsson                             Nótt frá Reykjavík

2                  2        V         Snorri Dal                                       Engill frá Ytri-Bægisá I

3                  3        V         Arnar Bjarki Sigurðarson                  Sigur frá Sunnuhvoli

4                  4        V         Sigurður Vignir Matthíasson             Tindur frá Eylandi

5                  5        V         Hlynur Pálsson                               Völsungur frá Hamrahóli

6                  6        V         Flosi Ólafsson                                Dreyri frá Hofi I

7                  7        V         Hekla Katharína Kristinsdóttir           Fura frá Árbæjarhjáleigu II

8                  8        V         Ásmundur Ernir Snorrason              Kaldi frá Ytra-Vallholti

9                  9        V         Jóhanna Margrét Snorradóttir          Prins frá Hellu

10                 10      V         Sina Scholz                                    Nói frá Saurbæ

11                 11      V         Hinrik Bragason                              Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði

12                 12      V         Þórarinn Ragnarsson                      Ronja frá Vesturkoti

13                 13      V         Helga Una Björnsdóttir                    Penni frá Eystra-Fróðholti

14                 14      V         Sara Sigurbjörnsdóttir                     Flóki frá Oddhóli

15                 15      V         Olil Amble                                      Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum

16                 16      V         Jakob Svavar Sigurðsson               Sesar frá Steinsholti

17                 17      V         Sigurður Sigurðarson                      Magni frá Þjóðólfshaga 1

18                 18      V         Þórarinn Eymundsson                     Hlekkur frá Saurbæ

19                 19      V         Ævar Örn Guðjónsson                     Blökk frá Laugabakka

20                 20      V         Siguroddur Pétursson                     Sægrímur frá Bergi

21                 21      V         Gústaf Ásgeir Hinriksson                Sproti frá Innri-Skeljabrekku

22                 22      V         Guðmundur Björgvinsson                Sesar frá Þúfum

23                 23      V         Eyrún Ýr Pálsdóttir                         Hrannar frá Flugumýri II

24                 24      V         Mette Mannseth                              Kalsi frá Þúfum

25                 25      V         Ragnhildur Haraldsdóttir                  Þróttur frá Tungu

26                 26      V         Hekla Katharína Kristinsdóttir           Ýmir frá Heysholti

27                 27      V         Árni Björn Pálsson                          Fífa frá Stóra-Vatnsskarði

28                 28      V         Arnar Bjarki Sigurðarson                  Ljósvíkingur frá Steinnesi

29                 29      V         Reynir Örn Pálmason                      Brimnir frá Efri-Fitjum

30                 30      V         Henna Johanna Sirén                      Gormur frá Fljótshólum 2

31                 31      V         Teitur Árnason                                Atlas frá Hjallanesi 1

32                 32      V         Hinrik Bragason                              Byr frá Borgarnesi

33                 33      V         Viðar Ingólfsson                             Hængur frá Bergi

34                 34      V         Magnús Bragi Magnússon               Snillingur frá Íbishóli

35                 35      V         Gústaf Ásgeir Hinriksson                Brynjar frá Bakkakoti

36                 36      V         Randi Holaker                                 Þytur frá Skáney

37                 37      V         Páll Bragi Hólmarsson                    Hrannar frá Austurkoti

38                 38      V         Sigurður Vignir Matthíasson             Slyngur frá Fossi

39                 39      V         Jakob Svavar Sigurðsson               Skrúður frá Eyri

40                 40      V         Hjörvar Ágústsson                          Ás frá Kirkjubæ

41                 41      V         Hans Þór Hilmarsson                      Bjarmi frá Bæ 2

42                 42      V         Guðmundur Björgvinsson                Elrir frá Rauðalæk

43                 43      V         Hanna Rún Ingibergsdóttir               Dropi frá Kirkjubæ

44                 44      V         Sigursteinn Sumarliðason                Krókus frá Dalbæ

45                 45      V         Matthías Leó Matthíasson               Galdur frá Leirubakka

46                 46      V         Arnar Bjarki Sigurðarson                  Ramóna frá Hólshúsum

47                 47      V         Ólafur Andri Guðmundsson             Máfur frá Kjarri

48                 48      V         Þórarinn Eymundsson                     Vegur frá Kagaðarhóli

49                 49      V         Atli Guðmundsson                          Júní frá Brúnum

50                 50      V         Hulda Gústafsdóttir                        Vísir frá Helgatúni

51                 51      V         Sigurður Sigurðarson                      Hnokki frá Þóroddsstöðum

                                                                                                                      

Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur                                        

1                  1        V         Bergþór Atli Halldórsson                 Dalvar frá Dalbæ II

2                  2        V         Arnar Máni Sigurjónsson                 Púki frá Lækjarbotnum

3                  3        V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

4                  4        V         Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                Óskar frá Draflastöðum

5                  5        V         Guðmar Freyr Magnússon               Sóta frá Steinnesi

6                  6        V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Sturlungur frá Leirubakka

7                  7        V         Atli Freyr Maríönnuson                    Léttir frá Þjóðólfshaga 3

8                  8        V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Laxnes frá Lambanesi

9                  9        V         Hafþór Hreiðar Birgisson                 Von frá Meðalfelli

10                 10      H         Ida Aurora Eklund                           Kostur frá Flekkudal

11                 11      V         Jóhanna Guðmundsdóttir                Frægð frá Strandarhöfði

12                 12      V         Thelma Dögg Tómasdóttir               Bósi frá Húsavík

13                 13      V         Bríet Guðmundsdóttir                      Atlas frá Lýsuhóli

14                 14      V         Kristófer Darri Sigurðsson               Vorboði frá Kópavogi

15                 15      V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Sókn frá Skíðbakka I

16                 16      V         Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                Bjarkey frá Blesastöðum 1A

17                 17      V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Trausti frá Þóroddsstöðum

18                 18      V         Ólöf Helga Hilmarsdóttir                  Ísak frá Jarðbrú

19                 19      V         Ásdís Brynja Jónsdóttir                   Konungur frá Hofi

20                 20      V         Guðmar Freyr Magnússon               Rosi frá Berglandi I

21                 21      V         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir         Stormur frá Sólheimum

22                 22      V         Hákon Dan Ólafsson                      Þórir frá Strandarhöfði

23                 23      V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Roði frá Syðra-Skörðugili

24                 24      V         Ásdís Brynja Jónsdóttir                   Klaufi frá Hofi

                                                                                                                      

Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                      

1                  1        V         Hanne Oustad Smidesang               Roði frá Hala

2                  2        V         Janus Halldór Eiríksson                  Askur frá Hveragerði

3                  3        V         Hjörvar Ágústsson                          Farsæll frá Hafnarfirði

4                  4        V         Mette Mannseth                              Skálmöld frá Þúfum

5                  5        V         Þórarinn Ragnarsson                      Leikur frá Vesturkoti

6                  6        H         Sylvía Sigurbjörnsdóttir                   Kolbakur frá Morastöðum

7                  7        V         Matthías Leó Matthíasson               Taktur frá Vakurstöðum

8                  8        V         Stella Sólveig Pálmarsdóttir            Pétur Gautur frá Strandarhöfði

9                  9        V         Sigursteinn Sumarliðason                Alrún frá Dalbæ

10                 10      V         Guðmundur Björgvinsson                Sölvi frá Auðsholtshjáleigu

11                 11      V         Elin Holst                                       Frami frá Ketilsstöðum

12                 12      V         Ævar Örn Guðjónsson                     Vökull frá Efri-Brú

13                 13      V         Helga Una Björnsdóttir                    Hraunar frá Vorsabæ II

14                 14      V         Fredrica Fagerlund                          Stormur frá Yztafelli

15                 15      V         Sigurður Sigurðarson                      Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1

16                 16      V         Hanna Rún Ingibergsdóttir               Grímur frá Skógarási

17                 17      V         Jakob Svavar Sigurðsson               Hálfmáni frá Steinsholti

18                 18      V         Ragnhildur Haraldsdóttir                  Úlfur frá Mosfellsbæ

19                 19      V         Ásmundur Ernir Snorrason              Dökkvi frá Strandarhöfði

20                 20      V         Bergur Jónsson                              Glampi frá Ketilsstöðum

21                 21      V         Janus Halldór Eiríksson                  Blíða frá Laugarbökkum

22                 22      V         Hinrik Bragason                              List frá Syðri-Reykjum

23                 23      V         Gústaf Ásgeir Hinriksson                Kría frá Kópavogi

24                 24      V         Lea Schell                                      Eldey frá Þjórsárbakka

25                 25      V         Ólafur Ásgeirsson                           Glóinn frá Halakoti

26                 26      V         Hulda Gústafsdóttir                        Sesar frá Lönguskák

27                 27      V         Siguroddur Pétursson                     Steggur frá Hrísdal

28                 28      V         Hlynur Pálsson                               Tenór frá Litlu-Sandvík

29                 29      H         Bylgja Gauksdóttir                          Vakning frá Feti

30                 30      V         Lilja S. Pálmadóttir                         Mói frá Hjaltastöðum

31                 31      V         Guðmundur Björgvinsson                Jökull frá Rauðalæk

32                 32      V         Rósa Birna Þorvaldsdóttir               Frár frá Sandhól

33                 33      V         Þórdís Erla Gunnarsdóttir                Sproti frá Enni

34                 34      V         Helga Una Björnsdóttir                    Hnokki frá Eylandi

35                 35      V         Súsanna Sand Ólafsdóttir               Bikar frá Ólafshaga

36                 36      V         John Sigurjónsson                          Æska frá Akureyri

37                 37      V         Sigursteinn Sumarliðason                Háfeti frá Hákoti

38                 38      V         Lena Zielinski                                 Líney frá Þjóðólfshaga 1

39                 39      V         Ragnhildur Haraldsdóttir                  Vákur frá Vatnsenda

40                 40      V         Bergrún Ingólfsdóttir                       Þórbjörn frá Tvennu

41                 41      V         Snorri Dal                                       Ölur frá Akranesi

42                 42      V         Hanna Rún Ingibergsdóttir               Mörður frá Kirkjubæ

43                 43      V         Ásmundur Ernir Snorrason              Frægur frá Strandarhöfði

44                 44      V         Ástríður Magnúsdóttir                      Þinur frá Enni

45                 45      V         Bergur Jónsson                              Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum

46                 46      V         Brynja Kristinsdóttir                        Lýsir frá Breiðstöðum

47                 47      V         Máni Hilmarsson                             Lísbet frá Borgarnesi

48                 48      V         Árni Björn Pálsson                          Flaumur frá Sólvangi

                                                                                                                      

Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur                                          

1                  1        V         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir         Skriða frá Hlemmiskeiði 3

2                  1        V         Heiða Rún Sigurjónsdóttir                Lottó frá Kvistum

3                  2        V         Viktoría Eik Elvarsdóttir                  Gjöf frá Sjávarborg

4                  3        V         Hafþór Hreiðar Birgisson                 Hróður frá Laugabóli

5                  4        V         Ólöf Helga Hilmarsdóttir                  Katla frá Mörk

6                  5        V         Hákon Dan Ólafsson                      Stirnir frá Skriðu

7                  6        V         Edda Eik Vignisdóttir                      Laki frá Hamarsey

8                  7        V         Thelma Dögg Tómasdóttir               Marta frá Húsavík

9                  8        V         Rúna Tómasdóttir                           Sleipnir frá Árnanesi

10                 9        V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Múli frá Bergi

11                 10      V         Jónína Ósk Sigsteinsdóttir              Hríð frá Hábæ

12                 11      V         Birta Ingadóttir                                Hrönn frá Torfunesi

13                 12      V         Kristín Hermannsdóttir                     Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti

14                 13      V         Svanhildur Guðbrandsdóttir             Aðgát frá Víðivöllum fremri

15                 14      H         Hildur Berglind Jóhannsdóttir          Hvinur frá Varmalandi

16                 15      V         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir         Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

17                 16      H         Belinda Sól Ólafsdóttir                    Garpur frá Gautavík

18                 17      V         Elísa Benedikta Andrésdóttir           Lukka frá Bjarnanesi

19                 18      V         Helena Rut Arnardóttir                     Vænting frá Brekkukoti

20                 19      V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Vísa frá Hrísdal

21                 20      V         Særós Ásta Birgisdóttir                  Lækur frá Bjarkarhöfða

22                 21      H         Inga Dís Víkingsdóttir                     Röðull frá Söðulsholti

23                 22      V         Ida Aurora Eklund                           Stapi frá Dallandi

24                 23      V         Bríet Guðmundsdóttir                      Eldborg frá Eyjarhólum

25                 24      V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Toppur frá Litlu-Reykjum

26                 25      V         Elmar Ingi Guðlaugsson                  Grunnur frá Hólavatni

27                 26      V         Elín Árnadóttir                                Blær frá Prestsbakka

28                 27      V         Jóhanna Guðmundsdóttir                Leynir frá Fosshólum

29                 28      V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Kolka frá Hárlaugsstöðum 2

30                 29      H         Þorgils Kári Sigurðsson                  Fákur frá Kaldbak

31                 30      V         Rúna Tómasdóttir                           Kóngur frá Korpu

32                 31      V         Hildur Berglind Jóhannsdóttir          Gimsteinn frá Röðli

33                 32      V         Hafþór Hreiðar Birgisson                 Dimma frá Grindavík

34                 33      V         Birta Ingadóttir                                Fluga frá Oddhóli

35                 34      V         Bergþór Atli Halldórsson                 Harki frá Bjargshóli

36                 35      V         Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                Prins frá Skúfslæk

37                 36      V         Þórdís Inga Pálsdóttir                     Njörður frá Flugumýri II

38                 37      V         Sylvía Sól Magnúsdóttir                  Reina frá Hestabrekku

39                 38      V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Koltinna frá Varmalæk

40                 39      V         Kolbrá Jóhanna Magnadóttir           Árvakur frá Litlu-Tungu 2

41                 40      V         Arnar Máni Sigurjónsson                 Sómi frá Kálfsstöðum

                                                                                                                      

Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                 

1                  1        V         Siguroddur Pétursson                     Steggur frá Hrísdal

2                  2        V         Bylgja Gauksdóttir                          Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1

3                  3        V         Janus Halldór Eiríksson                  Sara frá Laugarbökkum

4                  4        V         Alexandra Maria Dannenmann         Boði frá Breiðholti, Gbr.

5                  5        V         Ólafur Andri Guðmundsson             Máfur frá Kjarri

6                  6        V         John Sigurjónsson                          Æska frá Akureyri

7                  7        V         Anna Björk Ólafsdóttir                    Flugar frá Morastöðum

8                  8        V         Ásmundur Ernir Snorrason              Hnyðja frá Koltursey

9                  9        V         Matthías Leó Matthíasson               Galdur frá Leirubakka

10                 10      V         Hinrik Bragason                              Hrókur frá Hjarðartúni

11                 11      V         Telma Tómasson                            Baron frá Bala 1

12                 12      V         Bergur Jónsson                              Glampi frá Ketilsstöðum

13                 13      V         Lára Jóhannsdóttir                          Gormur frá Herríðarhóli

14                 14      V         Ævar Örn Guðjónsson                     Vökull frá Efri-Brú

15                 15      V         Þórarinn Ragnarsson                      Hringur frá Gunnarsstöðum I

16                 16      V         Elin Holst                                       Frami frá Ketilsstöðum

17                 17      V         Lea Schell                                      Eldey frá Þjórsárbakka

18                 18      V         Sigurður Sigurðarson                      Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1

19                 19      V         Þórarinn Eymundsson                     Hlekkur frá Saurbæ

20                 20      V         Páll Bragi Hólmarsson                    Sigurdís frá Austurkoti

21                 21      V         Viðar Ingólfsson                             Urður frá Akureyri

22                 22      V         Guðmundur Björgvinsson                Austri frá Úlfsstöðum

23                 23      V         Ragnhildur Haraldsdóttir                  Vákur frá Vatnsenda

24                 24      V         Sara Ástþórsdóttir                          Viðja frá Geirlandi

25                 25      V         Helga Una Björnsdóttir                    Flikka frá Höfðabakka

26                 26      V         Gústaf Ásgeir Hinriksson                Kría frá Kópavogi

27                 27      V         Lena Zielinski                                 Líney frá Þjóðólfshaga 1

28                 28      V         Jakob Svavar Sigurðsson               Konsert frá Hofi

29                 29      V         Ólöf Rún Guðmundsdóttir               Skál frá Skör

30                 30      V         Jóhanna Margrét Snorradóttir          Bárður frá Melabergi

31                 31      V         Janus Halldór Eiríksson                  Blíða frá Laugarbökkum

32                 32      V         Bylgja Gauksdóttir                          Vakning frá Feti

33                 33      V         Sina Scholz                                    Nói frá Saurbæ

34                 34      V         Hjörvar Ágústsson                          Hrafnfinnur frá Sörlatungu

35                 35      V         Hinrik Bragason                              List frá Syðri-Reykjum

36                 36      V         Ævar Örn Guðjónsson                     Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2

37                 37      V         Þórarinn Eymundsson                     Laukur frá Varmalæk

38                 38      V         Ásmundur Ernir Snorrason              Fregn frá Strandarhöfði

39                 39      V         Viðar Ingólfsson                             Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II

40                 40      V         Hanna Rún Ingibergsdóttir               Grímur frá Skógarási

41                 41      V         Ragnhildur Haraldsdóttir                  Úlfur frá Mosfellsbæ

42                 42      H         Matthías Leó Matthíasson               Taktur frá Vakurstöðum

43                 43      V         Lea Schell                                      Snót frá Snóksdal I

44                 44      V         Lilja S. Pálmadóttir                         Fannar frá Hafsteinsstöðum

45                 45      V         Guðmundur Björgvinsson                Jökull frá Rauðalæk

46                 46      V         Sigurður Sigurðarson                      Ferill frá Búðarhóli

47                 47      V         Jakob Svavar Sigurðsson               Hálfmáni frá Steinsholti

48                 48      V         Bergur Jónsson                              Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum

49                 49      V         Hulda Gústafsdóttir                        Draupnir frá Brautarholti

                                                                                                                      

Tölt T1 Ungmennaflokkur                                                      

1                  1        H         Svanhildur Guðbrandsdóttir             Aðgát frá Víðivöllum fremri

2                  2        V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Mugga frá Leysingjastöðum II

3                  3        H         Bríet Guðmundsdóttir                      Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum

4                  4        V         Þórdís Inga Pálsdóttir                     Njörður frá Flugumýri II

5                  5        V         Atli Freyr Maríönnuson                    Óðinn frá Ingólfshvoli

6                  6        V         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir         Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

7                  7        H         Thelma Dögg Tómasdóttir               Marta frá Húsavík

8                  8        H         Elmar Ingi Guðlaugsson                  Grunnur frá Hólavatni

9                  9        V         Jóhanna Guðmundsdóttir                Leynir frá Fosshólum

10                 10      V         Særós Ásta Birgisdóttir                  Lækur frá Bjarkarhöfða

11                 11      V         Elín Árnadóttir                                Prýði frá Vík í Mýrdal

12                 12      H         Sylvía Sól Magnúsdóttir                  Reina frá Hestabrekku

13                 13      V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Kolka frá Hárlaugsstöðum 2

14                 14      V         Þorgils Kári Sigurðsson                  Ósk frá Miklaholti

15                 15      H         Bergþór Atli Halldórsson                 Snotra frá Bjargshóli

16                 16      H         Kristín Hermannsdóttir                     Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti

17                 17      V         Rúna Tómasdóttir                           Sleipnir frá Árnanesi

18                 18      V         Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                Töffari frá Hlíð

19                 19      V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Koltinna frá Varmalæk

20                 20      V         Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir               Gola frá Bakkakoti

21                 21      V         Inga Dís Víkingsdóttir                     Ósk frá Hafragili

22                 22      V         Birta Ingadóttir                                Fluga frá Oddhóli

23                 23      H         Thelma Dögg Tómasdóttir               Taktur frá Torfunesi

24                 24      V         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir         Skriða frá Hlemmiskeiði 3

25                 25      V         Belinda Sól Ólafsdóttir                    Garpur frá Gautavík

26                 26      V         Viktoría Eik Elvarsdóttir                  Gjöf frá Sjávarborg

27                 27      V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

28                 28      V         Elín Árnadóttir                                Blær frá Prestsbakka

29                 29      V         Ásdís Brynja Jónsdóttir                   Konungur frá Hofi

30                 30      V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Trausti frá Þóroddsstöðum

31                 31      V         Guðmar Freyr Magnússon               Rosi frá Berglandi I

32                 32      V         Hafþór Hreiðar Birgisson                 Dimma frá Grindavík

33                 33      V         Heiða Rún Sigurjónsdóttir                Lottó frá Kvistum

                                                                                                                      

Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                 

1                  1        V         Hinrik Bragason                              Ópera frá Litla-Garði

2                  2        V         Sigursteinn Sumarliðason                Saga frá Blönduósi

3                  3        V         Anna Björk Ólafsdóttir                    Eldey frá Hafnarfirði

4                  4        V         Sigurður Sigurðarson                      Magni frá Þjóðólfshaga 1

5                  5        V         Helga Una Björnsdóttir                    Þoka frá Hamarsey

6                  6        V         Ásmundur Ernir Snorrason              Frægur frá Strandarhöfði

7                  7        V         Jakob Svavar Sigurðsson               Vallarsól frá Völlum

8                  8        V         Sigursteinn Sumarliðason                Háfeti frá Hákoti

9                  9        H         Matthías Leó Matthíasson               Doðrant frá Vakurstöðum

10                 10      V         Viðar Ingólfsson                             Hængur frá Bergi

11                 11      V         Mette Mannseth                              Blundur frá Þúfum

12                 12      V         Ragnhildur Haraldsdóttir                  Þróttur frá Tungu

13                 13      H         Máni Hilmarsson                             Lísbet frá Borgarnesi

14                 14      V         Hanna Rún Ingibergsdóttir               Mörður frá Kirkjubæ

15                 15      V         Reynir Örn Pálmason                      Brimnir frá Efri-Fitjum

16                 16      V         Sigursteinn Sumarliðason                Krókus frá Dalbæ

                                                                                                                      

Tölt T2 Ungmennaflokkur                                                      

1                  1        V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Laxnes frá Lambanesi

2                  2        V         Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                Óskar frá Draflastöðum

3                  3        V         Kristófer Darri Sigurðsson               Vorboði frá Kópavogi

4                  4        V         Guðmar Freyr Magnússon               Sátt frá Kúskerpi

5                  5        V         Elísa Benedikta Andrésdóttir           Flötur frá Votmúla 1

6                  6        V         Arnar Máni Sigurjónsson                 Sómi frá Kálfsstöðum

7                  7        V         Ásdís Brynja Jónsdóttir                   Klaufi frá Hofi

8                  8        V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Börkur frá Kvistum

9                  9        V         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir         Stormur frá Sólheimum

10                 10      V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Ögri frá Fróni

11                 11      V         Birta Ingadóttir                                Eldur frá Torfunesi

12                 12      V         Hákon Dan Ólafsson                      Stirnir frá Skriðu

13                 13      V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Vísa frá Hrísdal

14                 14      V         Atli Freyr Maríönnuson                    Léttir frá Þjóðólfshaga 3

15                 15      V         Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                Prins frá Skúfslæk

16                 16      V         Thelma Dögg Tómasdóttir               Bósi frá Húsavík

                                                                                                                      

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur                       

1                  1        V         Sigurður Kristinsson                        Eldþór frá Hveravík

2                  2        V         Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir          Kolbrún frá Litla-Fljóti

3                  3        V         Jón Ó Guðmundsson                      Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ

4                  4        V         Adolf Snæbjörnsson                      Árvakur frá Dallandi

5                  5        V         Ásgeir Örn Ásgeirsson                    Þórkatla frá Ólafsbergi

6                  6        V         Hanne Oustad Smidesang               Ísak frá Búðardal

7                  7        V         Erling Ó. Sigurðsson                       Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

8                  8        V         Leó Hauksson                                Tvistur frá Skarði

9                  9        V         Jón Herkovic                                  Ísafold frá Velli II

10                 10      V         Trausti Óskarsson                           Skúta frá Skák

11                 11      V         Jón William Bjarkason                     Vaka frá Ásbrú

12                 12      V         Guðmundur Baldvinsson                 Höfði frá Bakkakoti

13                 13      V         Hafdís Arna Sigurðardóttir               Sólon frá Lækjarbakka

14                 14      V         Annie Ivarsdottir                             Lipurtá frá Hafnarfirði

15                 15      V         Kristín Magnúsdóttir                        Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk

16                 16      V         Hulda Katrín Eiríksdóttir                  Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá

                                                                                                                      

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur              

1                  1        V         Davíð Jónsson                               Irpa frá Borgarnesi

2                  2        V         Fredrica Fagerlund                          Snær frá Keldudal

3                  3        V         Árni Björn Pálsson                          Roði frá Lyngholti

4                  4        V         Sigurður Vignir Matthíasson             Léttir frá Eiríksstöðum

5                  5        V         Ævar Örn Guðjónsson                     Blökk frá Laugabakka

6                  6        V         Jakob Svavar Sigurðsson               Sesar frá Steinsholti

7                  7        V         Magnús Bragi Magnússon               Snillingur frá Íbishóli

8                  8        V         Edda Rún Ragnarsdóttir                  Rúna frá Flugumýri

9                  9        V         Viðar Ingólfsson                             Hængur frá Bergi

10                 10      V         Þórarinn Eymundsson                     Vegur frá Kagaðarhóli

11                 11      V         Sigursteinn Sumarliðason                Krókus frá Dalbæ

12                 12      V         Jóhann Kristinn Ragnarsson            Þórvör frá Lækjarbotnum

13                 13      V         Páll Bragi Hólmarsson                    Hrannar frá Austurkoti

14                 14      V         Sigurður Sigurðarson                      Tromma frá Skúfslæk

15                 15      V         Hekla Katharína Kristinsdóttir           Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

16                 16      V         Hlynur Pálsson                               Völsungur frá Hamrahóli

17                 17      V         Sigvaldi Lárus Guðmundsson          Tromma frá Skógskoti

18                 18      V         Þórarinn Eymundsson                     Gullbrá frá Lóni

19                 19      V         Ólafur Örn Þórðarson                      Lækur frá Skák

20                 20      V         Guðmundur Björgvinsson                Elrir frá Rauðalæk

21                 21      V         Ólafur Andri Guðmundsson             Máfur frá Kjarri

22                 22      V         Árni Björn Pálsson                          Óliver frá Hólaborg

23                 23      V         Sina Scholz                                    Nói frá Saurbæ

24                 24      V         Máni Hilmarsson                             Nótt frá Reykjavík

25                 25      V         Haukur Bjarnason                           Bragi frá Skáney

26                 26      V         Edda Rún Ragnarsdóttir                  Tign frá Fornusöndum

27                 27      V         Helga Una Björnsdóttir                    Penni frá Eystra-Fróðholti

28                 28      V         Jóhann Kristinn Ragnarsson            Kæja frá Lækjarbotnum

29                 29      V         Mette Mannseth                              Vívaldi frá Torfunesi

30                 30      V         Reynir Örn Pálmason                      Brimnir frá Efri-Fitjum

31                 31      V         Hinrik Bragason                              Hrafnhetta frá Hvannstóði

32                 32      V         Hekla Katharína Kristinsdóttir           Ýmir frá Heysholti

33                 33      V         Jóhanna Margrét Snorradóttir          Prins frá Hellu

34                 34      V         Páll Bragi Hólmarsson                    Heiða frá Austurkoti

35                 35      V         Konráð Valur Sveinsson                  Losti frá Ekru

                                                                                                                      

Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur                                     

1                  1        V         Sigrún Högna Tómasdóttir              Sirkus frá Torfunesi

2                  2        V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Trausti frá Þóroddsstöðum

3                  3        V         Kristján Árni Birgisson                     Máney frá Kanastöðum

4                  4        V         Egill Már Þórsson                           Stjarni frá Laugavöllum

5                  5        V         Dagur Ingi Axelsson                       List frá Svalbarða

6                  6        V         Védís Huld Sigurðardóttir                Fjóla frá Stóra-Sandfelli 3

7                  7        V         Arnar Máni Sigurjónsson                 Púki frá Lækjarbotnum

8                  8        V         Benedikt Ólafsson                          Leira-Björk frá Naustum III

9                  9        V         Jón Ársæll Bergmann                     Gýgja frá Bakkakoti

10                 10      V         Hekla Rán Hannesdóttir                   Halla frá Kverná

11                 11      V         Sveinn Sölvi Petersen                     Alísa frá Litlu-Sandvík

12                 12      V         Embla Þórey Elvarsdóttir                Tinni frá Laxdalshofi

13                 13      V         Helga Stefánsdóttir                         Blika frá Syðra-Kolugili

14                 14      V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Sturlungur frá Leirubakka

15                 15      V         Kristófer Darri Sigurðsson               Vorboði frá Kópavogi

                                                                                                                      

Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur                                   

1                  1        V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Hrappur frá Sauðárkróki

2                  2        V         Guðmar Freyr Magnússon               Sóta frá Steinnesi

3                  3        V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Messa frá Káragerði

4                  4        V         Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                Óskar frá Draflastöðum

5                  5        V         Ásdís Brynja Jónsdóttir                   Konungur frá Hofi

6                  6        V         Þorgils Kári Sigurðsson                  Gjóska frá Kolsholti 3

7                  7        V         Birta Ingadóttir                                Hálfdán frá Oddhóli

8                  8        V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Laxnes frá Lambanesi

9                  9        V         Bríet Guðmundsdóttir                      Atlas frá Lýsuhóli

10                 10      V         Elmar Ingi Guðlaugsson                  Kufl frá Grafarkoti

11                 11      V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

12                 12      V         Ásdís Brynja Jónsdóttir                   Klaufi frá Hofi

13                 13      V         Þorgils Kári Sigurðsson                  Vænting frá Sturlureykjum 2

14                 14      V         Hákon Dan Ólafsson                      Þórir frá Strandarhöfði

                                                                                                                      

Skeið 150m P3 Opinn flokkur                                                

1                  1        V         Hanne Oustad Smidesang               Ísak frá Búðardal

2                  1        V         Gústaf Ásgeir Hinriksson                Rangá frá Torfunesi

3                  2        V         Sigurbjörn Bárðarson                      Hvanndal frá Oddhóli

4                  2        V         Styrmir Snorrason                           Glitnir frá Skipaskaga

5                  3        V         Þórarinn Eymundsson                     Gullbrá frá Lóni

6                  3        V         Edda Rún Guðmundsdóttir              Sveppi frá Staðartungu

7                  4        V         Fredrica Fagerlund                          Snær frá Keldudal

8                  4        V         Árni Björn Pálsson                          Korka frá Steinnesi

9                  5        V         Hanna Rún Ingibergsdóttir               Birta frá Suður-Nýjabæ

10                 5        V         Hinrik Bragason                              Hrafnhetta frá Hvannstóði

11                 6        V         Haukur Bjarnason                           Bragi frá Skáney

12                 6        V         Sigurður Vignir Matthíasson             Léttir frá Eiríksstöðum

13                 7        V         Guðlaug Jóna Matthíasdóttir            Auðna frá Hlíðarfæti

14                 7        V         Þorgils Kári Sigurðsson                  Vænting frá Sturlureykjum 2

15                 8        V         Erling Ó. Sigurðsson                       Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

16                 8        V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Blikka frá Þóroddsstöðum

17                 9        V         Daníel Gunnarsson                         Gletta frá Stóra-Vatnsskarði

18                 9        V         Trausti Óskarsson                           Skúta frá Skák

19                 10      V         Þórarinn Ragnarsson                      Funi frá Hofi

20                 10      V         Sigurður Sigurðarson                      Drift frá Hafsteinsstöðum

21                 11      V         Sigvaldi Lárus Guðmundsson          Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

22                 11      V         Guðjón G Gíslason                         Harpa frá Sauðárkróki

23                 12      V         Reynir Örn Pálmason                      Skemill frá Dalvík

24                 12      V         Hlynur Pálsson                               Snafs frá Stóra-Hofi

25                 13      V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Ásdís frá Dalsholti

26                 13      V         Þráinn Ragnarsson                         Blundur frá Skrúð

                                                                                                                      

Skeið 250m P1 Opinn flokkur                                                

1                  1        V         Ásmundur Ernir Snorrason              Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

2                  1        V         Bergur Jónsson                              Sædís frá Ketilsstöðum

3                  2        V         Auðunn Kristjánsson                       Gloría frá Grænumýri

4                  2        V         Guðmundur Björgvinsson                Glúmur frá Þóroddsstöðum

5                  3        V         Daníel Gunnarsson                         Eining frá Einhamri 2

6                  3        V         Sigurbjörn Bárðarson                      Vökull frá Tunguhálsi II

7                  4        V         Konráð Valur Sveinsson                  Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

8                  4        V         Hekla Katharína Kristinsdóttir           Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

9                  5        V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Hrappur frá Sauðárkróki

10                 5        V         Hans Þór Hilmarsson                      Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

11                 6        V         Gústaf Ásgeir Hinriksson                Andri frá Lynghaga

12                 6        V         Randi Holaker                                 Þórfinnur frá Skáney

13                 7        V         Davíð Jónsson                               Glóra frá Skógskoti

14                 7        V         Sigurður Vignir Matthíasson             Líf frá Framnesi

15                 8        V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Messa frá Káragerði

                                                                                                                      

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur                                         

1                  1        V         G. Snorri Ólason                             Flosi frá Melabergi

2                  2        V         Sigurður Vignir Matthíasson             Líf frá Framnesi

3                  3        V         Trausti Óskarsson                           Skúta frá Skák

4                  4        V         Ásmundur Ernir Snorrason              Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

5                  5        V         Guðrún Margrét Valsteinsdóttir        Surtsey frá Fornusöndum

6                  6        V         Jóhann Magnússon                        Fröken frá Bessastöðum

7                  7        V         Birta Ingadóttir                                Hálfdán frá Oddhóli

8                  8        V         Dagur Ingi Axelsson                       List frá Svalbarða

9                  9        V         Þorgils Kári Sigurðsson                  Vænting frá Sturlureykjum 2

10                 10      V         Hans Þór Hilmarsson                      Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

11                 11      V         Jakob Svavar Sigurðsson               Jarl frá Kílhrauni

12                 12      V         Edda Rún Guðmundsdóttir              Sveppi frá Staðartungu

13                 13      V         Erlendur Ari Óskarsson                   Smekkur frá Högnastöðum

14                 14      V         Þórarinn Eymundsson                     Gullbrá frá Lóni

15                 15      V         Egill Már Þórsson                           Tinna frá Ragnheiðarstöðum

16                 16      V         Adolf Snæbjörnsson                      Grunnur frá Grund II

17                 17      V         Hanne Oustad Smidesang               Ísak frá Búðardal

18                 18      V         Elisabeth Marie Trost                      Gná frá Borgarnesi

19                 19      V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Hrappur frá Sauðárkróki

20                 20      V         Benjamín Sandur Ingólfsson            Ásdís frá Dalsholti

21                 21      V         Gústaf Ásgeir Hinriksson                Rangá frá Torfunesi

22                 22      V         Vilborg Smáradóttir                        Klókur frá Dallandi

23                 23      V         Leó Hauksson                                Ánar frá Brautarholti

24                 24      V         Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson  Seyður frá Gýgjarhóli

25                 25      V         Haukur Bjarnason                           Bragi frá Skáney

26                 26      V         Þorgils Kári Sigurðsson                  Gjóska frá Kolsholti 3

27                 27      V         Randi Holaker                                 Þórfinnur frá Skáney

28                 28      V         Konráð Valur Sveinsson                  Losti frá Ekru

29                 29      V         Sigurður Sigurðarson                      Tromma frá Skúfslæk

30                 30      V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Blikka frá Þóroddsstöðum

                                                                                                                      

Tölt T3 Barnaflokkur                                                             

1                  1        H         Elísabet Vaka Guðmundsdóttir        Díva frá Bakkakoti

2                  1        H         Matthías Sigurðsson                       Caruzo frá Torfunesi

3                  1        H         Ragnar Snær Viðarsson                  Kamban frá Húsavík

4                  2        V         Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson          Gjafar frá Hæl

5                  2        V         Kolbrún Sif Sindradóttir                  Sindri frá Keldudal

6                  2        V         Kolbrún Katla Halldórsdóttir            Sigurrós frá Söðulsholti

7                  3        H         Elva Rún Jónsdóttir                        Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ

8                  3        H         Sigurbjörg Helgadóttir                     Elva frá Auðsholtshjáleigu

9                  3        H         Sara Dís Snorradóttir                      Gnótt frá Syðra-Fjalli I

10                 4        H         Helena Rán Gunnarsdóttir                Kornelíus frá Kirkjubæ

11                 4        H         Kristín Karlsdóttir                            Frú Lauga frá Laugavöllum

12                 4        H         Inga Fanney Hauksdóttir                 Mirra frá Laugarbökkum

13                 5        V         Lilja Rún Sigurjónsdóttir                  Arion frá Miklholti

14                 5        V         Kristín Eir Hauksdóttir Holake          Sóló frá Skáney

15                 5        V         Sveinfríður Hanna Ólafsdóttir           Elding frá Barká

16                 6        V         Elísabet Vaka Guðmundsdóttir        Heiðrún frá Bakkakoti

17                 7        H         Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir         Depla frá Laxdalshofi

18                 7        H         Harpa Dögg Heiðarsdóttir               Flugsvin frá Grundarfirði

19                 7        H         Guðný Dís Jónsdóttir                      Roði frá Margrétarhofi

20                 8        H         Ragnar Snær Viðarsson                  Stemma frá Holtsmúla 1

21                 8        H         Matthías Sigurðsson                       Djákni frá Reykjavík

                                                                                                                      

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur                                          

1                  1        H         Steinn Haukur Hauksson                 Ísing frá Fornastekk

2                  1        H         Erlendur Ari Óskarsson                   Byr frá Grafarkoti

3                  1        H         Jóhann Ólafsson                            Brimrún frá Gullbringu

4                  2        H         Jón Finnur Hansson                        Dís frá Bjarkarey

5                  2        H         Kristín Magnúsdóttir                        Sandra frá Reykjavík

6                  2        H         Henna Johanna Sirén                      Gróði frá Naustum

7                  3        V         Guðmundur Karl Tryggvason           Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk

8                  3        V         Jón Óskar Jóhannesson                 Hljómur frá Gunnarsstöðum I

9                  3        V         Larissa Silja Werner                        Stúfur frá Kjarri

10                 4        V         Ragnar Tómasson                          Hafliði frá Bjarkarey

11                 4        V         Hulda Katrín Eiríksdóttir                  Salvar frá Fornusöndum

12                 4        V         Hrefna María Ómarsdóttir                Selja frá Gljúfurárholti

13                 5        H         Birna Káradóttir                              Kopar frá Fákshólum

14                 5        H         Vilborg Smáradóttir                        Dreyri frá Hjaltastöðum

15                 5        H         Tómas Örn Snorrason                     KK frá Grenstanga

16                 6        V         Guðrún Margrét Valsteinsdóttir        Hruni frá Breiðumörk 2

17                 6        V         Kathrine Vittrup Andersen                Augsýn frá Lundum II

18                 6        V         Glódís Helgadóttir                          Ötull frá Narfastöðum

19                 7        V         Vera Evi Schneiderchen                  Dagný frá Tjarnarlandi

20                 7        V         Dagmar Öder Einarsdóttir               Villa frá Kópavogi

21                 7        V         Daníel Gunnarsson                         Darri frá Einhamri 2

22                 8        H         Sævar Leifsson                              Pálína frá Gimli

23                 8        H         Sveinn Ragnarsson                         Gammur frá Aðalbóli

24                 8        H         Rósa Valdimarsdóttir                      Íkon frá Hákoti

25                 9        V         Jóhann Ólafsson                            Von frá Bjarnanesi

26                 9        V         Sunna Sigríður Guðmundsdóttir       Nói frá Vatnsleysu

27                 9        V         Sigurður Kristinsson                        Vígþór frá Hveravík

28                 10      H         Högni Sturluson                              Sjarmi frá Höfnum

29                 10      H         Ásta Björnsdóttir                            Glanni frá Austurási

30                 10      H         Þorbjörn Hreinn Matthíasson           Maríuerla frá Kanastöðum

31                 11      V         Vilfríður Sæþórsdóttir                      Vildís frá Múla

32                 11      V         Rakel Sigurhansdóttir                      Glanni frá Þjóðólfshaga 1

33                 11      V         Anna  Þöll Haraldsdóttir                  Óson frá Bakka

34                 12      V         Guðmundur Karl Tryggvason           Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku

35                 12      V         Sigurður Gunnar Markússon            Alsæll frá Varmalandi

36                 12      V         Elisa Englund Berge                       Virðing frá Tungu

37                 13      H         Guðrún Sylvía Pétursdóttir               Gleði frá Steinnesi

38                 13      H         Anna Renisch                                 Aron frá Eyri

39                 13      H         Edda Rún Guðmundsdóttir              Spyrna frá Strandarhöfði

40                 14      V         Eva Dyröy                                      Skálmöld frá Hákoti

41                 14      V         Hrefna María Ómarsdóttir                Eva frá Álfhólum

42                 14      V         Hrafnhildur H Guðmundsdóttir         Þytur frá Dalvík

43                 15      H         Jóhann Ólafsson                            Djörfung frá Reykjavík

44                 15      H         Jón Steinar Konráðsson                  Hekla frá Þingholti

45                 15      H         Guðjón G Gíslason                         Abel frá Hjallanesi 1

                                                                                                                      

Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur                                          

1                  1        H         Jón Björnsson                                Glóðar frá Árbakka

2                  1        H         Sverrir Einarsson                            Kraftur frá Votmúla 2

3                  1        H         Anna Kristín Kristinsdóttir                Styrkur frá Stokkhólma

4                  2        V         Arnhildur Halldórsdóttir                   Þytur frá Stykkishólmi

5                  2        V         Margrét Halla Hansdóttir Löf            Paradís frá Austvaðsholti 1

6                  2        V         Elín Rós Hauksdóttir                       Seiður frá Feti

7                  3        V         Ingibjörg Guðmundsdóttir                Garri frá Strandarhjáleigu

8                  3        V         Hrönn Ásmundsdóttir                      Rafn frá Melabergi

9                  4        H         Ófeigur Ólafsson                            Heppni frá Kjarri

10                 4        H         Oddný Erlendsdóttir                       Gígja frá Reykjum

11                 5        V         Elísabet Jóna Jóhannsdóttir            Örlygur frá Hafnarfirði

12                 5        V         Sóley Þórsdóttir                             Fönix frá Fornusöndum

13                 6        H         Rúna Helgadóttir                             Fjóla frá Brú

14                 6        H         Sigurður Sigurðsson                       Glæsir frá Torfunesi

15                 6        H         Valdimar Sigurðsson                       Trausti frá Heiði

16                 7        V         Inga Kristín Sigurgeirsdóttir             Dáð frá Hafnarfirði

17                 7        V         Svandís Beta Kjartansdóttir             Taktur frá Reykjavík

18                 7        V         Elín Rós Hauksdóttir                       Bylting frá Eystra-Fróðholti

19                 8        H         Jón Þorvarður Ólafsson                  Skálmöld frá Gullbringu

20                 8        H         Arnhildur Halldórsdóttir                   Tinna frá Laugabóli

                                                                                                                      

Tölt T3 Unglingaflokkur                                                        

1                  1        H         Þorvaldur Logi Einarsson                Stjarni frá Dalbæ II

2                  1        H         Védís Huld Sigurðardóttir                Megas frá Seylu

3                  1        H         Selma Leifsdóttir                            Glaður frá Mykjunesi 2

4                  2        V         Kristófer Darri Sigurðsson               Vörður frá Vestra-Fíflholti

5                  2        V         Jón Ársæll Bergmann                     Freyja frá Bakkakoti

6                  2        V         Þórgunnur Þórarinsdóttir                 Taktur frá Varmalæk

7                  3        V         Egill Már Þórsson                           Fluga frá Hrafnagili

8                  3        V         Aníta Eik Kjartansdóttir                   Lóðar frá Tóftum

9                  3        V         Katla Sif Snorradóttir                      Íslendingur frá Dalvík

10                 4        H         Haukur Ingi Hauksson                     Barði frá Laugarbökkum

11                 4        H         Anna María Bjarnadóttir                   Snægrímur frá Grímarsstöðum

12                 4        H         Kristján Árni Birgisson                     Tign frá Vöðlum

13                 5        H         Hulda María Sveinbjörnsdóttir          Garpur frá Skúfslæk

14                 5        H         Hildur Dís Árnadóttir                       Kolla frá Blesastöðum 1A

15                 5        H         Heiður Karlsdóttir                            Ómur frá Brimilsvöllum

16                 6        H         Bergey Gunnarsdóttir                      Flikka frá Brú

17                 6        H         Signý Sól Snorradóttir                    Frami frá Strandarhöfði

18                 6        H         Sigurður Baldur Ríkharðsson           Auðdís frá Traðarlandi

19                 7        V         Jóhanna Ásgeirsdóttir                     Rokkur frá Syðri-Hofdölum

20                 7        V         Benedikt Ólafsson                          Biskup frá Ólafshaga

21                 7        V         Sólveig Rut Guðmundsdóttir           Ýmir frá Ármúla

22                 8        H         Þórey Þula Helgadóttir                    Gjálp frá Hvammi I

23                 8        H         Aron Freyr Petersen                        Adam frá Skammbeinsstöðum 1

24                 8        H         Hekla Rán Hannesdóttir                   Halla frá Kverná

25                 9        V         Arnar Máni Sigurjónsson                 Lúkas frá Skrúð

26                 9        V         Helga Stefánsdóttir                         Kolbeinn frá Hæli

27                 9        V         Jón Ársæll Bergmann                     Eyja frá Garðsauka

28                 10      V         Eygló Hildur Ásgeirsdóttir               Saga frá Dalsholti

29                 10      V         Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir             Ganti frá Torfunesi

30                 11      H         Védís Huld Sigurðardóttir                Drottning frá Íbishóli

31                 11      H         Glódís Líf Gunnarsdóttir                  Simbi frá Ketilsstöðum

32                 11      H         Glódís Rún Sigurðardóttir                Ársól frá Sunnuhvoli

33                 12      V         Svala Rún Stefánsdóttir                  Sólmyrkvi frá Hamarsey

34                 12      V         Kristófer Darri Sigurðsson               Aría frá Holtsmúla 1

                                                                                                                      

Fjórgangur V2 Barnaflokkur                                                  

1                  1        V         Lilja Dögg Ágústsdóttir                   Smári frá Sauðanesi

2                  1        V         Elísabet Vaka Guðmundsdóttir        Heiðrún frá Bakkakoti

3                  1        V         Elva Rún Jónsdóttir                        Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ

4                  2        V         Matthías Sigurðsson                       Djákni frá Reykjavík

5                  2        V         Helena Rán Gunnarsdóttir                Kornelíus frá Kirkjubæ

6                  2        V         Ragnar Snær Viðarsson                  Stemma frá Holtsmúla 1

7                  3        H         Sigrún Helga Halldórsdóttir             Gefjun frá Bjargshóli

8                  4        V         Kolbrún Katla Halldórsdóttir            Sigurrós frá Söðulsholti

9                  4        V         Kolbrún Sif Sindradóttir                  Sindri frá Keldudal

10                 4        V         Lilja Rún Sigurjónsdóttir                  Þráður frá Egilsá

11                 5        V         Helena Rán Gunnarsdóttir                Hekla frá Hamarsey

12                 5        V         Sigurbjörg Helgadóttir                     Elva frá Auðsholtshjáleigu

13                 5        V         Guðný Dís Jónsdóttir                      Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ

14                 6        V         Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson          Gjafar frá Hæl

15                 6        V         Arnar Þór Ástvaldsson                    Hlíðar frá Votmúla 1

16                 6        V         Kristín Karlsdóttir                            Frú Lauga frá Laugavöllum

17                 7        V         Elísabet Vaka Guðmundsdóttir        Bragabót frá Bakkakoti

18                 7        V         Ragnar Snær Viðarsson                  Kamban frá Húsavík

19                 7        V         Lilja Dögg Ágústsdóttir                   Magni frá Kaldbak

20                 8        V         Sara Dís Snorradóttir                      Stjarna frá Borgarholti

21                 8        V         Matthías Sigurðsson                       Caruzo frá Torfunesi

                                                                                                                      

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur                               

1                  1        V         Guðmundur Karl Tryggvason           Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku

2                  1        V         Jóhann Ólafsson                            Vinkona frá Heimahaga

3                  1        V         Jón Steinar Konráðsson                  Fornöld frá Garði

4                  2        V         Guðmundur Baldvinsson                 Vésteinn frá Bakkakoti

5                  2        V         Hrefna María Ómarsdóttir                Selja frá Gljúfurárholti

6                  2        V         Dagmar Öder Einarsdóttir               Villa frá Kópavogi

7                  3        V         Adolf Snæbjörnsson                      Auður frá Aðalbóli 1

8                  3        V         Tómas Örn Snorrason                     KK frá Grenstanga

9                  3        V         Guðrún Sylvía Pétursdóttir               Ási frá Þingholti

10                 4        V         Ragnar Tómasson                          Hafliði frá Bjarkarey

11                 4        V         Elisa Englund Berge                       Óskar frá Tungu

12                 4        V         Vilborg Smáradóttir                        Dreyri frá Hjaltastöðum

13                 5        H         Annie Ivarsdottir                             Rökkvi frá Hólaborg

14                 5        H         Birgitta Bjarnadóttir                         Sveinsson frá Skíðbakka 1A

15                 5        H         Ruth Övrebö Vidvei                        Sjöfn frá Auðsholtshjáleigu

16                 6        V         Birna Káradóttir                              Kopar frá Fákshólum

17                 6        V         Saga Steinþórsdóttir                       Mói frá Álfhólum

18                 6        V         Edda Rún Guðmundsdóttir              Spyrna frá Strandarhöfði

19                 7        V         Hrafnhildur H Guðmundsdóttir         Þytur frá Dalvík

20                 7        V         Ríkharður Flemming Jensen             Ás frá Traðarlandi

21                 7        V         Ásta Björnsdóttir                            Sunna frá Austurási

22                 8        V         Hafdís Arna Sigurðardóttir               Sjarmadís frá Vakurstöðum

23                 8        V         Eva Dyröy                                      Skálmöld frá Hákoti

24                 8        V         Edda Hrund Hinriksdóttir                 Laufey frá Ólafsvöllum

25                 9        H         Sandy Carson                                Hlekkur frá Lækjamóti

26                 9        H         Vera Evi Schneiderchen                  Bragur frá Steinnesi

27                 9        H         Anna  Þöll Haraldsdóttir                  Óson frá Bakka

28                 10      V         Guðmundur Karl Tryggvason           Rósetta frá Akureyri

29                 10      V         Nína María Hauksdóttir                    Hreimur frá Reykjavík

30                 10      V         Jóhann Ólafsson                            Ófeigur frá Þingnesi

31                 11      V         Alexandra Hoop                             Askur frá Gillastöðum

32                 11      V         Árni Sigfús Birgisson                      Ernir frá Skíðbakka I

33                 11      V         Eygló Arna Guðnadóttir                   Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum

34                 12      V         Kathrine Vittrup Andersen                Augsýn frá Lundum II

35                 12      V         Sunna Sigríður Guðmundsdóttir       Nói frá Vatnsleysu

36                 12      V         Matthías Elmar Tómasson               Austri frá Svanavatni

37                 13      V         Þorbjörn Hreinn Matthíasson           Sæli frá Njarðvík

38                 13      V         Hrafnhildur Jónsdóttir                     Kraftur frá Keldudal

39                 13      V         Rakel Sigurhansdóttir                      Bessi frá Húsavík

40                 14      V         Daníel Gunnarsson                         Darri frá Einhamri 2

41                 14      V         Bertha María Waagfjörð                   Amor frá Reykjavík

42                 14      V         Vilfríður Sæþórsdóttir                      Viljar frá Múla

43                 15      V         Jón Steinar Konráðsson                  Flumbri frá Þingholti

44                 15      V         Svanhvít Kristjánsdóttir                   Vorsól frá Grjóteyri

45                 15      V         Glódís Helgadóttir                          Ötull frá Narfastöðum

46                 16      H         Hrefna María Ómarsdóttir                Eva frá Álfhólum

47                 16      H         Marín Lárensína Skúladóttir             Hafrún frá Ytra-Vallholti

48                 16      H         Jessica Elisabeth Westlund             Óskar frá Þingbrekku

49                 17      H         Elisa Englund Berge                       Hreimur frá Kanastöðum

50                 17      H         Annie Ivarsdottir                             Þór frá Selfossi

51                 18      V         Vilborg Smáradóttir                        Gná frá Hólateigi

52                 18      V         Jóhann Ólafsson                            Brúney frá Grafarkoti

53                 18      V         Guðmundur Karl Tryggvason           Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk

54                 19      V         Hulda Katrín Eiríksdóttir                  Salvar frá Fornusöndum

55                 19      V         Jessica Elisabeth Westlund             Doktor frá Dallandi

                                                                                                                      

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur                               

1                  1        V         Freyja Aðalsteinsdóttir                    Vaka frá Lindarbæ

2                  2        H         Snæbjörn Sigurðsson                     Drangur frá Efsta-Dal II

3                  2        H         Páll Eggertsson                              Muggur frá Klömbrum

4                  3        V         Sóley Þórsdóttir                             Fönix frá Fornusöndum

5                  3        V         Sverrir Einarsson                            Kraftur frá Votmúla 2

6                  3        V         Valdimar Ómarsson                        Afródíta frá Álfhólum

7                  4        V         Theodóra Jóna Guðnadóttir             Gerpla frá Þúfu í Landeyjum

8                  4        V         Edda Sóley Þorsteinsdóttir             Prins frá Njarðvík

9                  4        V         Anna Kristín Kristinsdóttir                Styrkur frá Stokkhólma

10                 5        V         Inga Kristín Sigurgeirsdóttir             Auður frá Akureyri

11                 5        V         Eveliina Aurora Ala-seppaelae         Strákur frá Lágafelli

12                 5        V         Hafdís Svava Níelsdóttir                 Laxi frá Árbæ

13                 6        V         Ófeigur Ólafsson                            Baldur frá Brekkum

14                 6        V         Arnhildur Halldórsdóttir                   Þytur frá Stykkishólmi

15                 6        V         Guðrún Agata Jakobsdóttir             Dimmir frá Strandarhöfði

16                 7        H         Sandra Westphal-Wiltschek             Ösp frá Hlíðartúni

17                 7        H         Ólafur Finnbogi Haraldsson             Rökkvi frá Ólafshaga

18                 8        V         Rúna Helgadóttir                             Fjóla frá Brú

19                 8        V         Páll Jökull Þorsteinsson                  Tumi frá Hamarsey

20                 8        V         Svandís Beta Kjartansdóttir             Taktur frá Reykjavík

                                                                                                                      

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur                                             

1                  1        V         Signý Sól Snorradóttir                    Rektor frá Melabergi

2                  1        V         Sigurður Steingrímsson                   Hera frá Hólabaki

3                  1        V         Védís Huld Sigurðardóttir                Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

4                  2        H         Anna María Bjarnadóttir                   Snægrímur frá Grímarsstöðum

5                  2        H         Kristófer Darri Sigurðsson               Aría frá Holtsmúla 1

6                  2        H         Hrund Ásbjörnsdóttir                       Ábóti frá Söðulsholti

7                  3        V         Glódís Líf Gunnarsdóttir                  Fífill frá Feti

8                  3        V         Þórgunnur Þórarinsdóttir                 Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

9                  3        V         Katla Sif Snorradóttir                      Gustur frá Stykkishólmi

10                 4        V         Sveinn Sölvi Petersen                     Kveldúlfur frá Hvalnesi

11                 4        V         Sigurður Baldur Ríkharðsson           Ernir  Tröð

12                 4        V         Eygló Hildur Ásgeirsdóttir               Saga frá Dalsholti

13                 5        H         Helga Stefánsdóttir                         Kolbeinn frá Hæli

14                 5        H         Svala Rún Stefánsdóttir                  Sólmyrkvi frá Hamarsey

15                 6        V         Þórey Þula Helgadóttir                    Gjálp frá Hvammi I

16                 6        V         Selma Leifsdóttir                            Glaður frá Mykjunesi 2

17                 6        V         Glódís Rún Sigurðardóttir                Ársól frá Sunnuhvoli

18                 7        V         Kristján Árni Birgisson                     Tign frá Vöðlum

19                 7        V         Sólveig Rut Guðmundsdóttir           Ýmir frá Ármúla

20                 7        V         Aron Freyr Petersen                        Adam frá Skammbeinsstöðum 1

21                 8        V         Dagur Ingi Axelsson                       Fjörnir frá Reykjavík

22                 8        V         Heiður Karlsdóttir                            Smyrill frá Vorsabæ II

23                 8        V         Elín Þórdís Pálsdóttir                      Ópera frá Austurkoti

24                 9        V         Melkorka Gunnarsdóttir                   Undri frá Ósabakka 2

25                 9        V         Hulda María Sveinbjörnsdóttir          Garpur frá Skúfslæk

26                 9        V         Svandís Rós Treffer Jónsdóttir        Fengsæll frá Jórvík

27                 10      V         Aníta Eik Kjartansdóttir                   Lóðar frá Tóftum

28                 10      V         Haukur Ingi Hauksson                     Barði frá Laugarbökkum

29                 10      V         Benedikt Ólafsson                          Biskup frá Ólafshaga

30                 11      V         Sigurður Steingrímsson                   Sigurdóra frá Heiði

31                 11      V         Glódís Líf Gunnarsdóttir                  Magni frá Spágilsstöðum

32                 11      V         Védís Huld Sigurðardóttir                Megas frá Seylu

33                 12      H         Jóhanna Ásgeirsdóttir                     Rokkur frá Syðri-Hofdölum

34                 12      H         Signý Sól Snorradóttir                    Steinunn frá Melabergi

35                 12      H         Kristófer Darri Sigurðsson               Vörður frá Vestra-Fíflholti

                                                                                                                      

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur                            

1                  1        V         Hlynur Guðmundsson                      Kolfinnur frá Varmá

2                  1        V         Valdís Björk Guðmundsdóttir           Fjóla frá Eskiholti II

3                  1        V         Rósa Valdimarsdóttir                      Laufey frá Seljabrekku

4                  2        V         Herdís Rútsdóttir                            Klassík frá Skíðbakka I

5                  2        V         Hrefna María Ómarsdóttir                Hrafna frá Álfhólum

6                  2        V         Jón Herkovic                                  Ísafold frá Velli II

7                  3        V         Þorbjörn Hreinn Matthíasson           Kjalar frá Miðhúsum

8                  3        V         Jón Bjarni Smárason                       Gyrðir frá Einhamri 2

9                  3        V         Svanhvít Kristjánsdóttir                   Ötull frá Halakoti

10                 4        H         Erlendur Ari Óskarsson                   Birnir frá Hrafnsvík

11                 4        H         Edda Rún Guðmundsdóttir              Hrymur frá Strandarhöfði

12                 4        H         Jessica Elisabeth Westlund             Frjór frá Flekkudal

13                 5        V         Halldóra Anna Ómarsdóttir              Glóblesi frá Borgareyrum

14                 5        V         Bjarki Þór Gunnarsson                    Möttull frá Túnsbergi

15                 5        V         Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir          Kolbrún frá Litla-Fljóti

16                 6        V         Vilborg Smáradóttir                        Þoka frá Þjóðólfshaga 1

17                 6        V         Högni Freyr Kristínarson                  Ísar frá Hala

18                 6        V         Ragnheiður Samúelsdóttir               Tildra frá Kjarri

19                 7        V         Sunna Sigríður Guðmundsdóttir       Dagur frá Björgum

20                 7        V         Bertha María Waagfjörð                   Dan frá Hofi

21                 7        V         Sandy Carson                                Lilja frá Austurkoti

22                 8        V         Guðmundur Baldvinsson                 Tromma frá Bakkakoti

23                 8        V         Jón Ó Guðmundsson                      Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ

24                 9        V         Daníel Gunnarsson                         Sónata frá Efri-Þverá

25                 9        V         Elisabeth Marie Trost                      Greifi frá Söðulsholti

26                 9        V         Sigurður Kristinsson                        Eldþór frá Hveravík

27                 10      V         Ann Kathrin Berner                          Stimpill frá Hestheimum

28                 10      V         Kristín Ingólfsdóttir                         Tónn frá Breiðholti í Flóa

29                 10      V         Edda Hrund Hinriksdóttir                 Sóldögg frá Brúnum

30                 11      V         Adolf Snæbjörnsson                      Árvakur frá Dallandi

31                 11      V         Bryndís Arnarsdóttir                        Teitur frá Efri-Þverá

32                 11      V         Sigurður Gunnar Markússon            Nagli frá Grindavík

33                 12      V         Kristín Magnúsdóttir                        Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk

34                 12      V         Trausti Óskarsson                           Gjósta frá Litla-Dal

35                 12      V         Annie Ivarsdottir                             Lipurtá frá Hafnarfirði

36                 13      V         Herdís Rútsdóttir                            Ída frá Hlemmiskeiði 3

37                 13      V         Larissa Silja Werner                        Fálki frá Kjarri

38                 14      H         Högni Freyr Kristínarson                  Loki frá Kvistum

39                 14      H         Guðrún Margrét Valsteinsdóttir        Óskar Þór frá Hvítárholti

40                 14      H         Jón William Bjarkason                     Vaka frá Ásbrú

41                 15      V         Svanhvít Kristjánsdóttir                   Glóbus frá Halakoti

42                 15      V         Þorbjörn Hreinn Matthíasson           Dökkva frá Kanastöðum

43                 16      V         Garðar Hólm Birgisson                    Hólmfríður frá Staðarhúsum

44                 16      V         Hulda Katrín Eiríksdóttir                  Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá

45                 16      V         Anja-Kaarina Susanna Siipola          Styrmir frá Hveragerði

                                                                                                                      

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur                                          

1                  1        H         Signý Sól Snorradóttir                    Þokkadís frá Strandarhöfði

2                  1        H         Melkorka Gunnarsdóttir                   Ós frá Ósabakka 2

3                  2        V         Védís Huld Sigurðardóttir                Elva frá Miðsitju

4                  2        V         Þórgunnur Þórarinsdóttir                 Taktur frá Varmalæk

5                  3        V         Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir         Kvistur frá Strandarhöfði

6                  3        V         Þorvaldur Logi Einarsson                Hátíð frá Hlemmiskeiði 3

7                  3        V         Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir         Sölvi frá Tjarnarlandi

8                  4        H         Jón Ársæll Bergmann                     Glóð frá Eystra-Fróðholti

9                  4        H         Egill Már Þórsson                           Stjarni frá Laugavöllum

10                 4        H         Helga Stefánsdóttir                         Blika frá Syðra-Kolugili

11                 5        V         Sigurður Baldur Ríkharðsson           Myrkvi frá Traðarlandi

12                 5        V         Sigrún Högna Tómasdóttir              Sirkus frá Torfunesi

13                 5        V         Elín Þórdís Pálsdóttir                      Þekking frá Austurkoti

14                 6        V         Haukur Ingi Hauksson                     Spaði frá Kambi

15                 6        V         Embla Þórey Elvarsdóttir                Tinni frá Laxdalshofi

16                 6        V         Hekla Rán Hannesdóttir                   Halla frá Kverná

17                 7        V         Benedikt Ólafsson                          Leira-Björk frá Naustum III

18                 7        V         Matthías Sigurðsson                       Djákni frá Stóru-Gröf ytri

19                 7        V         Bergey Gunnarsdóttir                      Brunnur frá Brú

20                 8        V         Þórey Þula Helgadóttir                    Sólon frá Völlum

21                 8        V         Elísabet Vaka Guðmundsdóttir        Ylur frá Blönduhlíð

22                 8        V         Sveinn Sölvi Petersen                     Alísa frá Litlu-Sandvík

23                 9        V         Hrund Ásbjörnsdóttir                       Sæmundur frá Vesturkoti

24                 9        V         Védís Huld Sigurðardóttir                Prins frá Vatnsleysu

25                 9        V         Hulda María Sveinbjörnsdóttir          Björk frá Barkarstöðum

                                                                                                                      

Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur                                          

1                  1        V         Vera Evi Schneiderchen                  Bragur frá Steinnesi

2                  1        V         Anna Renisch                                 Tiltrú frá Lundum II

3                  1        V         Jóhann Ólafsson                            Brúney frá Grafarkoti

4                  2        H         Elisa Englund Berge                       Hárekur frá Sandhólaferju

5                  2        H         Svanhvít Kristjánsdóttir                   Vorsól frá Grjóteyri

6                  2        H         Daníel Gunnarsson                         Rúna frá Hrafnsvík

7                  3        V         Hrefna María Ómarsdóttir                Nn frá Skúmsstöðum

8                  3        V         Bryndís Arnarsdóttir                        Fákur frá Grænhólum

9                  3        V         Hrafnhildur Jónsdóttir                     Hrímnir frá Syðri-Brennihóli

10                 4        V         Íris Dögg Eiðsdóttir                        Hekla frá Ási 2

11                 4        V         Eygló Arna Guðnadóttir                   Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum

12                 4        V         Henna Johanna Sirén                      Herjann frá Eylandi

13                 5        H         Birgitta Bjarnadóttir                         Sveinsson frá Skíðbakka 1A

14                 5        H         Alexandra Hoop                             Askur frá Gillastöðum

15                 5        H         Brynja Viðarsdóttir                          Sólfaxi frá Sámsstöðum

16                 6        V         Jóhann Ólafsson                            Nóta frá Grímsstöðum

17                 6        V         Ann Kathrin Berner                          Stimpill frá Hestheimum

18                 7        V         Hulda Katrín Eiríksdóttir                  Glanni frá Fornusöndum

19                 7        V         Rósa Valdimarsdóttir                      Laufey frá Seljabrekku

                                                                                                                      

Tölt T4 Unglingaflokkur                                                        

1                  1        H         Elín Þórdís Pálsdóttir                      Ópera frá Austurkoti

2                  1        H         Bergey Gunnarsdóttir                      Strengur frá Brú

3                  1        H         Selma Leifsdóttir                            Hrafn frá Eylandi

4                  2        V         Sigrún Högna Tómasdóttir              Tandri frá Breiðstöðum

5                  2        V         Hrund Ásbjörnsdóttir                       Ábóti frá Söðulsholti

6                  2        V         Kristófer Darri Sigurðsson               Gloría frá Gottorp

7                  3        H         Katrín Ósk Kristjánsdóttir                Höttur frá Austurási

8                  3        H         Sigrún Helga Halldórsdóttir             Gefjun frá Bjargshóli

9                  3        H         Matthías Sigurðsson                       Biskup frá Sigmundarstöðum

10                 4        V         Dagur Ingi Axelsson                       Fjörnir frá Reykjavík

11                 4        V         Glódís Líf Gunnarsdóttir                  Magni frá Spágilsstöðum

12                 5        H         Védís Huld Sigurðardóttir                Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

13                 5        H         Kristján Árni Birgisson                     Fursti frá Kanastöðum