föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Reffilegir karlar og flottar mottur á Karlatöltmóti Mána

21. mars 2011 kl. 13:20

Reffilegir karlar og flottar mottur á Karlatöltmóti Mána

Karlatölt Mána fór fram á föstudagskvöldið og segir í frétt frá hestamannafélaginu Mána að margar frábærar sýningar hafi sést  á mótinu.  

"Einnig var sem fyrr gleðin alsráðandi bæði hjá keppendum og áhorfendum. Sigurvegarar kvöldsins voru þeir Sigurður Ragnarsson sem vann 1. flokkinn, Borgar Jónsson sem vann 2. flokkinn og  svo síðast en ekki síst Dalaprinsinn geðþekki sem vann mottukeppnina en það var hann Sævar Elísson en mottan hans þótti sú laaaangflottasta. Mótanefnd Mána vill þakka þeim sem hjálpuðu okkur við að halda mótið  og ekki síst dómara kvöldsins sem var Friðfinnur Hilmarsson.  Bragi Guðmundsson og Unnar Ragnarsson styrktu mótið og kunnum við þeim miklar þakkir fyrir það."

Hér eru úrslit kvöldsins:

1. flokkur: A-úrslit
1   Sigurður Ragnarsson      Dreyri frá Hjaltastöðum      7,2
2   Snorri Ólason                  Reyr frá Melabergi              7,1
3   Högni Sturluson              Ýmir frá Ármúla                   6,7
4    Sigurður Kolbeinsson    Losti frá Kálfholti                 6,6
5    Gunnar Eyjólfsson         Vífill frá Síðu                          6,6
6    Jón B Olsen                    Bruni frá Hafsteinstöðum     6,6

2. flokkur: A-úrslit
1  Borgar Jónsson                      Skálmar frá Hnjúkahlíð            6,6
2  Guðmundur Gunnarsson     Amor frá Eskifirði                      6,2
3  Róbert Andersen                   Hlynur frá Leysingjastöðum     5,8
4  Gunnar Friðriksson               Sif frá Keflafvík                            5,8
5  Böðvar Snorrason                 Viska frá Hæl                               5,4
6  Sævar Elísson                         Sólrún Melabergi                        5,2

1. flokkur: B-úrslit
6    Jón B Olsen                    Bruni frá Hafsteinstöðum     6,6
7    Sveinbjörn Bragason    Nýherji frá Flagbjarnarholti   6,5
8    Arnar Sigurvinsson       Stimpill frá  Kálfhóli                6,4
9     Jóhann Gunnar Jónsson     Flaumur frá Leirulæk     6,3
10  Björn Viðar Ellertsson         Valsi frá Skarði                5,9

2. flokkur: B-úrslit
7     Gunnar Friðriksson                Sif frá Keflafvík                 5,8
8     Arnar Stefánsson                   Félagi frá Hjarðarhaga    5,4
9     Jens Elísson                             Slakki frá Melabergi          4,0

Forkeppni úrslit 1. flokkur
1   Snorri Ólason   Reyr frá Melabergi   7,0
2   Sigurður Ragnarsson    Dreyri frá Hjaltastöðum  6,9
3   Sigurður Kolbeinsson       Losti frá Kálfholti    6,6
4   Gunnar Eyjólfsson           Vífill frá Síðu      6,6
5   Sigurður Kolbeinsson    Meiður frá Kaldbak   6,5
6   Högni Sturluson     Ýmir frá Ármúla      6,5
7   Sveinbjörn Bragason   Nýherji frá Flagbjarnarholti  6,3
8   Jón B. Olsen          Bruni frá Hafsteinstöðum    6,3
9   Snorri Ólason  Héla frá Æsustöðum    6,2
10 Arnar Sigurvinsson           Stimpill frá  Kálfhóli  6
11 Jóhann Gunnar Jónsson    Flaumur frá Leirulæk   6
12 Björn Viðar Ellertsson    Valsi frá Skarði   5,9
13 Guðmundur Hinriksson   Moli frá Syðri-Ey  5,9
14 Gunnar Auðunsson     Ísing frá Austurkoti    5,8
15 Gunnar Eyjólfsson  Tónn frá Brú  5,8
16 Hlynur Kristjánsson   Hreinn frá Hjálmholti   5,7
17 Björn Viðar Ellertsson   Brúða frá Meiri-Tungu  5,4
 
Forkeppni 2-flokkur
1 Borgar Jónsson          Skálmar frá Hnjúkahlíð  6,5
2 Borgar Jónsson         Halla frá Vatnsleysu     5,8
3 Guðmundur Gunnarsson     Amor frá Eskifirði  5,6
4 Róbert Andersen  Hlynur frá Leysingjastöðum  5,5
5 Sævar Elísson      Sólrún Melabergi   5,3
6 Böðvar Snorrason   Viska frá Hæl         5,1
7 Arnar Stefánsson      Félagi frá Hjarðarhaga  5,0
8 Gunnar Friðriksson   Sif frá Keflafvík    4,5
9 Jens Elísson      Slakki frá Melabergi     4,3