sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistinn fyrir töltið

24. mars 2014 kl. 13:46

Randalín frá Efri-Rauðalæk

KS deildin

Ráslistinn er klár fyrir töltið í KS-Deildinni sem fer fram næstkomandi miðvikudag - 26.mars í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki.

Þrír efstu hestarnir frá töltinu í fyrra eru skráðir til leiks en það eru Randalín frá Efri-Rauðalæk, Trymbill frá Stóra-Ási  og Freyðir frá Leysingjastöðum. 
Greinilegt er að það stefnir í hörku keppni og verður spennandi að sjá hverjir ná topp fimm þetta árið. Sigurvegari kvöldsins hlýtur boðsmiða á Ístölt – þeirra allra sterkustu. 

Mótið hefst klukkan 20:00.
Aðgangseyrir er 1.500,- og gildir miðinn sem happdrættismiði, dregið verður um tvo folatolla í vinning undir stóðhestana Hausta frá Kagaðarhóli og Hraunar frá Vatnsleysu.

Ráslisti:
      
  Knapi                                     Hestur                                       Lið
1.     Líney María Hjálmarsdóttir     Sprunga frá Bringu                     Hrímnir
2.     Vigdís Gunnarsdóttir              Freyðir frá Leysingjastöðum       laekjamot.is
3.     Mette Mannseth                     Trymbill frá Stóra-Ási                  Draupnir/Þúfur
4.     Sigvaldi Lárus                         Smyrill frá Hamraendum            Weierholz
5.     Þorbjörn Matthíasson             Fróði frá Akureyri                       Björg/Fákasport
6.     Elvar Einarsson                       Lárus frá Syðra-Skörðugili        Top Reiter/ Syðra Skörðugil
7.     Hörður Óli Sæmundarson      Fífill frá Minni-Reykjum              Hrímnir             
8.     Gísli Gíslason                         Ljóska frá Borgareyrum              Draupnir/Þúfur
9.     Viðar Bragason                      Björg frá Björgum                       Björg/Fákasport 
10.   Baldvin Ari Guðlaugsson       Kvika frá Ósi                               Top Reiter/ Syðra Skörðugil
11.  Jóhann Magnússon                Oddviti frá Bessastöðum            Weierholz
12.   Bjarni Jónasson                     Randalín frá Efri-Rauðalæk        Weierholz   
13.   Arnar Bjarki Sigurðarson        Rún frá Reynistað                       Draupnir/Þúfur
14.   Þórarinn Eymundsson           Taktur frá Varmalæk                    Hrímnir
15.   Sölvi Sigurðarson                  Ótti frá Ólafsfirði                          laekjamot.is
16.   Tryggvi Björnsson                  Vág frá Höfðabakka                    Top Reiter/Syðra Skörðugil   
17.   Hlín Mainka                            Hlöðver frá Gufunesi                   Björg/Fákasport
18.   Ísólfur Líndal                         Kristófer frá Hjaltastaðarhvammi  laekjamot.is