sunnudagur, 25. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti

16. apríl 2014 kl. 13:09

Kvennatölt norðurlands

Kvennatölt Norðurlands 2014 verður haldið skírdag 17.apríl kl. 17:00. Hér fyrir neðan eru ráslistarnir.

Opinn flokkur

1.Vigdís Gunnarsdóttir og Dökkvi frá Leysingjastöðum II  hægri

1.Stella Guðrún Ellertsdóttir og Líf frá Sauðá   Hægri

 

2.Jenny Larsson og Skurđur frá Einhamri    vinstri

2.Arndís Brynjólfsdóttir og Syrpa frà Vatnsleysu vinstri

 

3.Sonja Líndal Þórisdóttir og Kvaran frá Lækjamóti vinstri

3.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Kolgerður frá Vestri- Leirárgörðum  vinstri

 

4.Ástríður Magnúsdóttir og Rá frá Naustanesi   hægri

4.Kolbrún Stella Indriðadóttir og Stuðull frá Grafarkoti  hægri

 

5.Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti  hægri

5.Herdís Einarsdóttir og Grettir frá Grafarkoti  hægri

 

6.Vigdís Gunnarsdóttir og Björk frá Lækjamóti vinstri

6.Elisabeth Jansen og Gyrðir frá Tjarnarlandi  vinstri

 

7. Jóhannna H Friðriksdóttir og Synd frá Varmalæk  hægri

7. Camilla M.Sörensen og Blængur frá Húsavík   hægri

 

8. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Elding  frá Stóru-Ásgeirsá hægri

8.Arndís Brynjólfsdóttir og Hekla frà Vatnsleysu hægri

 

9. Helga Rósa Pálsdóttir og Máttur frá Víðidal hægri

 

 

Minna vanar (2.flokkur)

1.Sóley E.Magnúsdóttir Blöndal og Rökkvi frá Hóli hægri

1.Sigurbjörg Þórunn Marteinsdóttir og Muni frá Syðri-Völlum hægri

 

2.Eva Dögg Sigurðardóttir og Stígandi frá Sigríðarstöðum   vinstri

2.Johanna Kärrbrand og  Carmen frá Hrísum vinstri

 

3.Ingunn Sandra Arnþórsdóttir og Grettir frá Saurbæ vinstri

3.Fjóla Dögg Björnsdóttir og Jarl frá Skagaströnd vinstri

 

4.Fjóla Viktorsdóttir og Ópera frá Brautarholti  hægri

4.Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir og Syrpa frá Hnjúkahlíð hægri

 

5.Sigrún Þórðardóttir og Vág frá Höfðabakka hægri

5. Þórhildur Jakobasóttir og  Rán frá Skefilstöðum   hægri

 

6.Aníta Lind Elvarsdóttir og  Kraftur frá Bakka vinstri

6.Þóranna Másdóttir og  Alvara frá Dalbæ   Vinstri

 

 

 

 

 

21.árs og yngri

1.Laufey Rún Sveinsdóttir og Hremmsa frá Sauðárkróki  vinstri

1. Anna Baldvina Vagnsdóttir og Skrúfa frá  Lágmúla       vinstri

 

2.Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Gjöf frá Sjávarborg  hægri

2.Viktoría Eik Elvarsdóttir og Gaukur frá Kirkjubæ hægri

 

3.Hafrún Ýr Halldórsdóttir og Farsæl frá Kýrholti  hægri

3.Birna Olivia Agnarsdóttir og Jafet frá Lækjamóti hægri

 

4.Laufey Rún Sveinsdóttir og Harpa frá Barði  vinstri

4. Rakel Eir Ingimarsdóttir og Garður frá Fjalli vinstri

 

5.Stefanía Sigfúsdóttir og Ljómi frá Tungu hægri

5.Anna Margrét Geirsdóttir og Stafn frá Miðsitju  hægri

 

6. Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir og Melódía frá Sauðárkróki vinstri

6. Elínborg Bessadóttir og  Blesi frá Litlu-Tungu 2 vinstri

 

7. Anna Baldvina Vagnsdóttir og Móalingur  frá Leirubakka hægri

7. Ragnheiður Petra Óladóttir og Sjöfn frá Skeflistöðum

 

8. Elísabet Ýrr Steinarsdóttir og  Gríma frá Hóli  vinstri

8. Laufey Rún Sveinsdóttir og Sleipnir frá Barði   vinstri